Khám đăng kiểm cho những con Vịt độ

babatoi268

Xe tải
Hôm Sư cho vịt chùa ra khám ở TT ĐK Cầu giấy thì thế này:
ĐKV: xe của anh cao quá!

Sư: vâng, đúng là hơi cao thật. Anh xem có thể giải quyết uyển chuyển giúp nhau

ĐKV: anh thông cảm, chúng tôi rất muốn giúp anh nhưng...

Sư: thật ra thì đâu phải chỉ mình cái xe cua tôi cao đâu, CLB của tôi mọi người cũng đều khám ở đây mà

ĐKV: vâng, tôi biết CLB ọp roai của các anh rồi, hôm vừa rồi thấy các anh trên TV trong chương trình Hạ long, Tuần châu

Sư: vâng, đó là chúng tôi đó, anh thây không? Có rất nhiều quái thú mà vẫn đăng kiểm đấy thôi

ĐKV:vâng, 2 tháng trước có mấy tờ báo đem ảnh một con Triton chụp từ Hạ long về đây hỏi anh lưu lúc khám đk, cũng rất may mà cái ảnh đó khác hản vói cái ảnh ở Hạ long. Có anh ọp roai nào đó trả lời phỏng vấn sau khi thực hiện xong bài thi là: "những con quái thú này chỉ chạy trong đường thi và không tham gia giao thông thuần túy"... bô lô ba la... vậy nên các nhà báo soi chúng tôi ghê lắm!

Sư: cảm ơn anh, tôi về
Các lốp của sư có bị vặn vẹo ko ?

Sucukinhtrang

Xe tăng
Hơ hơ, thế mà em nghe đài bẩu là không cần lột, chứ lột hết thế thì ngượng chít!:D
Nhớn rồi thì ngượng gì hả cụ.
Hôm mượn 195 của Lủi lắp vào trông vịt chùa buồn cười lắm, Lủi bảo là vịt chùa mặc comple nhưng lại đi tông lào mà.

Nissan1978

Xe đạp
:)) :)) :))
E chỉ muốn hỏi Vịt của e nguyên bản thì có mời bia ko ạ , uống nhiều say chết :D hehe e dk o TT 3-2 , trong cây xăng đối diện cổng ĐH Bách Khoa cũng nhanh lắm **==

EZdong

Xe điện
:)) :)) :))
E chỉ muốn hỏi Vịt của e nguyên bản thì có mời bia ko ạ , uống nhiều say chết :D hehe e dk o TT 3-2 , trong cây xăng đối diện cổng ĐH Bách Khoa cũng nhanh lắm **==
Nguyên bản thì cụ đừng mời (b) làm gì cụ ạ! Hỏng hết cả thì chít:))