Khai quật chủ đề,e cần làm khóa cốp phụ bên tay phải

Xebogio

Xe hơi
đây rồi, cao thủ đã xuất hiện, e hỏi là cụ thi công kèm mua khóa hộ luôn hay tự ai người đấy mua, e sợ tự mua có khi lại không đúng kiểu, hay là cụ...?? :D, e là e cứ cảm tạ cụ trước
--> Mọi lần em toàn mua ủng hộ các cụ, rồi các cụ lại ủng hộ vào quỹ RS. Anh em ọp ẹp vui vẻ là chính mà. ;))

Xebogio

Xe hơi
Cụ Luklak chụp đúng phương án của em đấy ạ.
Nếu cụ nào chê xấu thì em cũng pó tay. Nhà em chỉ có mõi cái song sắt này thui. :))
Các cụ xem có kiểu nào để ẩn ổ thì tốt, e thấy để phô cái ổ ra nhìn hơi mất mỹ quan mặc dù an toàn, dư cửa sổ view đẹp lại chơi cái song sắt vào.

Gia công cách này thì ngon-bổ - rẻ nhất

Dưng chưa đẹp :)

Cái cốp phụ khi mở ra nó ntn

Thường các hãng làm chốt và ổ khóa gần nhau cho thẩm mỹ, dưng a FF khó làm kiểu này, theo e nên chế thêm một tăng đơ nhựa (hoặc nhôm) phía trong để lẫy khóa bắt vào đúng vị chí tay mở thì giải quyết được cả 2 (tuy hơi xấu khi mở ra) dưng được 2 cái đẹp đẽ nội thất và an toàn.

Mời các bác thảo nuận tiếp :D

A Quang Minh

Xe tăng
Không biết xe CX-5 có làm được ko các cụ nhẩy? Sau một thời gian cày bừa em cũng xúc được em này về nhưng chỗ em gửi xe lại phải để chìa khóa lại mà tính em hay quên nên cũng đang bí vụ này? Nếu làm được các cụ nhắn cho em cái em sẽ Vodka các cụ chè thuốc đầy đú:-w

ATD1-P7

Xe tải
Cũng đơn giản nhỉ, nhưng chắc phải khéo tay mới làm được.