Khách sạn 5* đầu tiên ở Hải Phòng

khanhthien85

Xe tải
Website
www.facebook.com
Tâng bốc ghê thiệt. Chắc chỉ có hạng siêu giàu mới mua để ở, chứ đắt thế hp còn đầy khu đẹp mà rẻ hơn.
Khu nào vậy cụ :D cụ cho em mấy cái tên em tham khảo qua với :D

khanhthien85

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cụ ơi có thông tin gì về thằng đóng tàu bên cạnh chuyển đi chưa cụ
Thằng đóng tàu đó là Công ty đóng tàu Bạch Đằng thuộc phường Hạ Lý và không thuộc quy hoạch của dự án cụ ạ.

Myanh89

Xe đạp
Hp mình thì nhiều lựa chọn, nhưng các cụ nhà em thì thích kiểu khóa cửa nhà đấy đi cả tháng không lo lắng gì. Vin thì an ninh nghiêm ngặt rồi, chị em đang ở Riverside trên HN nói dịch vụ thì khỏi bàn, chỉ có đang cân nhắc giá rổ :'(

lai thue

Xe điện
Toàn các ông vào nâng bi với nhau, đất khu này ở kinh bỏ mẹ, éo biết là a Vin có đào sâu bốc đi hết ko nữa, giá thì cao so với mặt bằng chung HP, dân HP so với HN thì ít dân công sở lắm, toàn dân buôn bán là nhiều, nên ít ai thích vào những khu như này. Thấy a Vin bán 1 đóing nhà khu Vimcon Hai phòng mà có thấy ai ở đâu. Ở HP khu trung tâm có đầy những khu nội bộ, dân tự lập ban quản lý, tự thu phí với nhau chả cần nhờ ai cả mà giá thì dễ chịu hơn nhiều

haiphong2017

Đi bộ
mình có ông bạn muôn mua ở dự án này, bạn nào có thì alo cho ông ấy nhé. 0903408446

audis4

Xe hơi
Em thấy giá khá là ok các căn liền kề có hơn 4 củ tỏi :D

tuannt799

Đi bộ
Nhà ông anh em thầu được quả biển này tết vừa rồi ấm luân :)). Nhân tiện quảng cáo xíu nhà em thầu các loại biển bảng thế này, cụ nào có nhu cầu cứ gọi em ạ <3
Nhà anh cụ thầu được cơ ah? Hỏi ngu tí có phải cửa sau cửa trc gì ko cụ? Em tưởng đội này nó ăn dơ với nhau hết rồi, còn chỗ đâu cho người mình nhảy vào...

tuannt799

Đi bộ
Toàn các ông vào nâng bi với nhau, đất khu này ở kinh bỏ mẹ, éo biết là a Vin có đào sâu bốc đi hết ko nữa, giá thì cao so với mặt bằng chung HP, dân HP so với HN thì ít dân công sở lắm, toàn dân buôn bán là nhiều, nên ít ai thích vào những khu như này. Thấy a Vin bán 1 đóing nhà khu Vimcon Hai phòng mà có thấy ai ở đâu. Ở HP khu trung tâm có đầy những khu nội bộ, dân tự lập ban quản lý, tự thu phí với nhau chả cần nhờ ai cả mà giá thì dễ chịu hơn nhiều
Vì bán ở HP mới có giá 4 tỷ chứ ở nơi khác em thấy toàn chục tỏi :))) nên cũng hơi ham hố. 1 phần vì người HP mình khong quen ở trong khu dân cư riêng biệt nên thấy thế thôi, giờ em nghĩ thay đổi tư duy dần dần là vừa, cả thế giới nó đang làm thế. Chứ nói ra HP mình có ai dám khóa cửa nhà để không đi cả tháng không lo lắng không? =))))

ChilinhVu

Xe đạp
Nhà anh cụ thầu được cơ ah? Hỏi ngu tí có phải cửa sau cửa trc gì ko cụ? Em tưởng đội này nó ăn dơ với nhau hết rồi, còn chỗ đâu cho người mình nhảy vào...
Nhà ông anh em, chứ nhà em nhảy được vào thì may quá :v. Mà Tập đoàn lớn làm ăn theo kiểu nước ngoài, cụ nào đủ lực thì vào, lom dom thì lướt, chứ có cái kiểu anh em bạn dì giữ chỗ như HP mình trc giờ đâu.

Chỉnh sửa cuối:

Myanh89

Xe đạp
Nghĩ cũng hợp lý :(. Bọn này nó cũng chỉ hơn cái có tiện ích bên trong chứ ở HP giá vậy hơi cao

Escapeman

Xe đạp
Tối qua nhà cháu lướt qua cầu xi măng thấy quả hàng rào dự án sáng choang, đầu tư kinh phết. Đúng là Vin.

audis4

Xe hơi
Em thấy bảng hàng đợt 1 này cũng sắp hết rồi, vậy mà các cụ sale bảo dự án này bán dài dài, phải 5 năm mới hết :3 thế này em chắc không lo đủ thóc rồi :(

DUONGLAM

Xe điện
Theo tin em biết được thì Vin chuẩn bị cho mở bán Vinhomes Imperia vào tháng 3 này. Dự án này em thấy khá ổn khi là một trong những khu cao cấp hàng đầu tại Hải Phòng với lối kiến trúc đặc trưng của Paris, Manhattan, Venice và Monaco mà còn xây thêm toàn tháp 45 tầng làm khách sạn 5 sao đầu tiên tại Hải Phòng. Các cụ thấy dự án kiểu này như thế nào? Có ngon để đầu tư không?

Em nghĩ là sẽ toàn các cụ Hn về đầu tư thôi chứ với giá đó thì dân HP có nhiều lựa chọn lắm ạ. Với một điểm trừ nữa là dân Hp thái độ dịch vụ phục vụ cực kém.

audis4

Xe hơi
Bảng hàng hôm nay xanh lét lèn lẹt rồi các cụ ạ :D