Khắc phục lỗi trong đèn có hơi nước xe mazda 3 new :((

Bachunchun

Xe tải
Xe em đi sương mù bị hơi nước vào đèn hôm nay rửa không thấy bị nữa

Tek

Đi bộ
Em nghe nói 2.0 chưa con nào bị dính đúng không ạ? Cụ nào có thể confirm cho em cái :D

Website
www.thietbisieuthivn.net
Toy dính lỗi chân ga, và một số thể loại khác và số lượng recall nhiều nhất tại thị trường Bắc Mỹ.
Hon đang khốn đốn vì vụ airbag của Takata và brandimage đang xuống ko phanh.
Mazda đag là hãng xe Nhật tăng trưởng nhanh nhất tại thị trường Châu Âu, thị trường khắt khe nhất thuộc sự thống trị của xe Đức mà ngay cả Camry hay Accord hay Mondeo cũng phải bật.
Cụ nên tìm hiểu thông tin trước khi chê nhé.
Cụ chỉ được cái chém, không biết cụ đã đi được tới saigon chưa mà cứ chém châu âu rồi châu nọ châu kia như thật.
Đi mua xe mà lên 4rum nhờ mấy bác sâu tư vấn thì hỏng hết việc :(

Website
www.thietbisieuthivn.net
Altis sửa đc lỗi kẹt chân ga ko dừng đc xe chưa cụ :))
Cụ đi từ xe hàn nên xe nhật và xe nhật cũng là dòng gần chọt bảng về thương hiệu.
xl cụ là altis chưa bjo bị lỗi kẹt chân gầm chỉ có camry thôi. và camry Việt cũng không bị mà chỉ có camry mẽo thôi àh

Men_Say

Xe hơi
em ngồi hóng các cụ tiep

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đi từ xe hàn nên xe nhật và xe nhật cũng là dòng gần chọt bảng về thương hiệu.
xl cụ là altis chưa bjo bị lỗi kẹt chân gầm chỉ có camry thôi. và camry Việt cũng không bị mà chỉ có camry mẽo thôi àh
Em đã bao h được đi xe Hàn đâu cụ. Máy của Altis vs cam là như nhau, kẹt là ch bt mà cụ. Kẹt thì kẹt rồi, Người chết thì chết rồi. Cam mẽo còn bị thì cam việt bị nặng luôn ý chứ. Có khi nhìu cụ chết rồi còn sống đâu mà tố cáo. Đến như anh kĩ sư Tạch tố cáo thế mà còn bị dìm xuống bùn cụ nhỉ. :))

Website
www.thietbisieuthivn.net
Em đã bao h được đi xe Hàn đâu cụ. Máy của Altis vs cam là như nhau, kẹt là ch bt mà cụ. Kẹt thì kẹt rồi, Người chết thì chết rồi. Cam mẽo còn bị thì cam việt bị nặng luôn ý chứ. Có khi nhìu cụ chết rồi còn sống đâu mà tố cáo. Đến như anh kĩ sư Tạch tố cáo thế mà còn bị dìm xuống bùn cụ nhỉ. :))
Vâng ko biết có cụ nào giao bán Kia pò tè 2 cửa ạh.
Lỗi khổ của những người đi xe hàn, lúc đi thì cứ bảo thu khen xe mình ngon. xong bán được rồi thoát nợ và bơ đi những kỳ niệm cuqr mình Hai :(

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
Vâng ko biết có cụ nào giao bán Kia pò tè 2 cửa ạh.
Lỗi khổ của những người đi xe hàn, lúc đi thì cứ bảo thu khen xe mình ngon. xong bán được rồi thoát nợ và bơ đi những kỳ niệm cuqr mình Hai :(
Ôi zời ơi cụ nhầm em với ai rồi =))

Khổ thân chắc cụ mắt mũi kèm nhèm quá :))

Website
www.thietbisieuthivn.net
Cụ này đúng là Anti củ Toy. mình cũng chẳng bên toy hay ghét Mazda nhưng khi nói cái gì phải nói đúng và có cơ sở chứ không nói linh tinh đươc.
Cụ này bảo máy Cam và máy At giống nhau, hic đúng kà cụ không hiểu biết thì đùng nói.
thứ nhất máy Cam là máy 2.0 và 2.5 và từ đời 2012 trở đi 2.5g mới dùng máy witi Dual.
thứ hai máy Altis thì chỉ có 1.8 và 2.0 và Altis thì từ 2009 đã sử dụng máy dual cho dòng altis 2.0 rồi vày từ 2011 thì dùng tất cho cả 1.8 và 2.0.
và hộp số altis và cam cũng khác nhau hoàn toàn, vậy thì máy móc hì có cái gì là giống nhau.

gason

Xe hơi
E thấy xe sau khi rửa thì đèn trước cũng có hơi nước bên trong, nhưng được một lúc lại khô nên thôi kệ, để đến lúc nào rảnh vào gara xử lý một thể.

qpduong

Xe máy
Hãng biết rồi các cụ cũng mổ mắt xập xình led xanh led đỏ nên cũng không care :) Đùa tí chứ có ông sâu thuyết phục đèn lắp hôm nồm nên đọng nước thì e cũng ạ, lỗi thì nhận rồi phản ánh về hãng để rút kinh nghiệm, có vđ gì đâu.
E đi đục đẽo cấy bi Q5 vào đúng hôm HN nồm nhất về còn chả có tí hơi nước nào. Đèn bị vào nước không chỉ ảnh hưởng tới thẩm mỹ mà còn giảm thọ chóa và bóng, halogen còn đỡ chứ bóng xenon còn không được phép lấy tay cầm vào phần thủy tinh vì in dấu vân tay ẩm cơ đấy.

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này đúng là Anti củ Toy. mình cũng chẳng bên toy hay ghét Mazda nhưng khi nói cái gì phải nói đúng và có cơ sở chứ không nói linh tinh đươc.
Cụ này bảo máy Cam và máy At giống nhau, hic đúng kà cụ không hiểu biết thì đùng nói.
thứ nhất máy Cam là máy 2.0 và 2.5 và từ đời 2012 trở đi 2.5g mới dùng máy witi Dual.
thứ hai máy Altis thì chỉ có 1.8 và 2.0 và Altis thì từ 2009 đã sử dụng máy dual cho dòng altis 2.0 rồi vày từ 2011 thì dùng tất cho cả 1.8 và 2.0.
và hộp số altis và cam cũng khác nhau hoàn toàn, vậy thì máy móc hì có cái gì là giống nhau.
Em chỉ cần biết toy bị kẹt chân ga chết người hàng loạt ở Mẽo. Ở việt nam thì bị kỹ sư lắp ráp Tạch tố cáo lắp láo, ăn bớt. Cả công ty xông vào vùi dập người ta. Sự thật nó rành rành ra đấy, ai chả biết chứ e ko thêm bớt chữ nào đâu cụ.

Em nhắc lại Altis xấu cụ ạ :))

gnuhjp2003

Xe buýt
Cụ chỉ được cái chém, không biết cụ đã đi được tới saigon chưa mà cứ chém châu âu rồi châu nọ châu kia như thật.
Đi mua xe mà lên 4rum nhờ mấy bác sâu tư vấn thì hỏng hết việc :(
- thứ nhất, đây k phải sâu. mua xe mazda lần đầu, chỉ là người tiêu dùng, thấy tốt thì review, ko có gì hơn.
- thứ hai, đây ko những đi SG nhiều lần rồi mà còn vào hẳn HQ của Mazda ở Hiroshima rồi nhé.
- thứ ba, tất cả những thông tin tôi nói đều dựa trên số liệu thực tế. hnay Toyota lại vừa công bố triệu hồi 2,12 triệu xe kia kìa.
http://headlines.yahoo.co.jp/hl?a=20150201-00000073-jij-n_ame
http://blog.caranddriver.com/chrysler-honda-and-toyota-recall-2-13-million-cars-for-airbags-that-deploy-without-warning/
tóm lại là tôi chằng sùng bái mazda nên cụ cũng đừng thần thánh Toy. nếu thik thì sang box Toy mà tán tiếp nhé, chỗ này là dành cho user của M3 ng ta đang gặp khó khăn về vụ đèn nên cần tư vấn chứ ko phải chỗ cho cụ chê xe của người ta.

Website
www.thietbisieuthivn.net
- thứ nhất, đây k phải sâu. mua xe mazda lần đầu, chỉ là người tiêu dùng, thấy tốt thì review, ko có gì hơn.
- thứ hai, đây ko những đi SG nhiều lần rồi mà còn vào hẳn HQ của Mazda ở Hiroshima rồi nhé.
- thứ ba, tất cả những thông tin tôi nói đều dựa trên số liệu thực tế. hnay Toyota lại vừa công bố triệu hồi 2,12 triệu xe kia kìa.
http://headlines.yahoo.co.jp/hl?a=20150201-00000073-jij-n_ame
http://blog.caranddriver.com/chrysler-honda-and-toyota-recall-2-13-million-cars-for-airbags-that-deploy-without-warning/
tóm lại là tôi chằng sùng bái mazda nên cụ cũng đừng thần thánh Toy. nếu thik thì sang box Toy mà tán tiếp nhé, chỗ này là dành cho user của M3 ng ta đang gặp khó khăn về vụ đèn nên cần tư vấn chứ ko phải chỗ cho cụ chê xe của người ta.
Thưa cụ em không bjo chế xe Mazda, em cũng không tôn sùng ai cả. Nhưng em thấy cụ chế xe Toy đấy chứ.
Và nếu cụ mua xe lần đầu thì thôi em xin thua cụ vì em mua xe lần thứ 4 rồi.
Chúc cụ thỏa mãn với những đam mê của mình.

Website
www.thietbisieuthivn.net
Em chỉ cần biết toy bị kẹt chân ga chết người hàng loạt ở Mẽo. Ở việt nam thì bị kỹ sư lắp ráp Tạch tố cáo lắp láo, ăn bớt. Cả công ty xông vào vùi dập người ta. Sự thật nó rành rành ra đấy, ai chả biết chứ e ko thêm bớt chữ nào đâu cụ.

Em nhắc lại Altis xấu cụ ạ :))
Hỳ đến là bên mẽo mà cụ.
Vâng AT của em xấu nhưng giá nó đắt hơn con M3 của cụ 100 củ đấy, ít nhất ra thì em cũng là người đang đi xe có giá trị hơn và thương hiệu cao hơn.
em nói thật con M3 của cụ chỉ đi so với em Vios thôi chứ đừng so với AT mà khập khiễng cụ àh.