Khả năng sinh lý của em không ổn

nguyenlongthe

Xe tăng
Thực túc thì binh cường.Sức khỏe của cụ không tốt thì làm sao qh lâu được. Muốn làm chủ cuộc chơi cụ phải tăng cường sức khỏe bằng thể thao thể dục thường xuyên, ăn uống nghỉ ngơi hợp lý và tạm thời không sinh hoạt tình dục một thời gian khi nào thấy người hừng hực khí thế hãy chiến cụ sẽ thấy chất lượng ngày hi hi

NguyenAnhPhan

Xe container
Em kể ra câu chuyện của mình mong các cụ đừng chê cười. Em xin cái bài thuốc hay thực phẩm chức năng để cải thiện ạ.
Tính em không văn vở xin phép vào luôn vấn đề:

Em 88, làm văn phòng, khả năng sinh lý ko được mạnh. Em tự cảm nhận được điều đó, cũng lúc này lúc kia, lúc vợ chồng sinh hoạt thường xuyên thì cũng ổn. Nhưng lúc lâu lâu mới sinh hoạt thì e hay ra sớm, đa phần khiến vợ thất vọng. Trong khi vợ lâu lâu mới QH nên đang hừng hực.
Hôm qua đang ngủ say thì em với vợ vào việc. Chắc cũng phải 1 tuần rồi mới QH. Nhưng em chỉ được chưa tới 1 phút là đã out rồi (1 phút này em có dừng tầm 2-3 lần). Vợ em chắc hẫng lắm nên lúc em dừng bảo em cho ra đi (giọng ko cảm xúc), đến lúc em đi tắm vợ em khoá luôn cửa phòng ngủ ko cho em vào ngủ nữa. =((

Em kể ra câu chuyện và xin các cụ cách cải thiện, mong các cụ đừng chê cười vì em nghĩ chắc vẫn có rất nhiều cụ như em chỉ là không kể ra thôi. Em xin cảm ơn.
Tạm thời cụ không thực hiện bất kì phương thức nào cả.
- Cụ lên VĐ, có khoa Nam Học. Vô đó khám. Có cảm giác gì, suy nghĩ gì, bs hỏi gì nên trả lời chính xác. Đừng giấu bệnh. Đừng có ngại. Nếu không sẽ mất cả sk lẫn gia đình.
- Nói vậy cụ hiểu rồi chứ ? Nhấc chân lên, và đi bv. Hỏi trên này sẽ không thực sự giúp được cụ....

phamhungbs

Xe điện
Em vào thớt hơi muộn nên phải lội còm để hóng thôi ;)) Cụ nói ra thì đúng tâm tư của bao cụ khác rồi; giải pháp thì em đoán sẽ tích lũy nhiều. Thể dục thể thao vẫn là chân ái, ngoài ra em đoán các cụ khác sẽ khuyên nên tìm cảm giác lạ.

NguyenAnhPhan

Xe container
Oài. Thread mới sáng nay. Mà đã lên 7 trang. Hơn 100 cụ theo dõi. Chậc. Of khoing lẽ lại.... e hèm. Em chỉ giả thuyết thôi nhá #-o

MuathuHN252

Xe cút kít
Cụ nào thực sự cần em tặng mỗi cụ 1 hộp thuốc dùng thử xem có cải thiện ko ạ, nhà e ở Tân Mai, Đền Lừ, cụ nào tiện qua lấy nhé. (Sl có hạn)

Thắng IT

Xe đạp
Thực túc thì binh cường.Sức khỏe của cụ không tốt thì làm sao qh lâu được. Muốn làm chủ cuộc chơi cụ phải tăng cường sức khỏe bằng thể thao thể dục thường xuyên, ăn uống nghỉ ngơi hợp lý và tạm thời không sinh hoạt tình dục một thời gian khi nào thấy người hừng hực khí thế hãy chiến cụ sẽ thấy chất lượng ngày hi hi
Có 1 đợt 1 tháng em mới QH lại cũng hừng hục nhưng cũng ra nhanh đấy cụ. Hôm ấy may mà mồm miệng vớt vát được nên cũng đỡ

Tlbooks

Xe buýt
Em kể ra câu chuyện của mình mong các cụ đừng chê cười. Em xin cái bài thuốc hay thực phẩm chức năng để cải thiện ạ.
Tính em không văn vở xin phép vào luôn vấn đề:

Em 88, làm văn phòng, khả năng sinh lý ko được mạnh. Em tự cảm nhận được điều đó, cũng lúc này lúc kia, lúc vợ chồng sinh hoạt thường xuyên thì cũng ổn. Nhưng lúc lâu lâu mới sinh hoạt thì e hay ra sớm, đa phần khiến vợ thất vọng. Trong khi vợ lâu lâu mới QH nên đang hừng hực.
Hôm qua đang ngủ say thì em với vợ vào việc. Chắc cũng phải 1 tuần rồi mới QH. Nhưng em chỉ được chưa tới 1 phút là đã out rồi (1 phút này em có dừng tầm 2-3 lần). Vợ em chắc hẫng lắm nên lúc em dừng bảo em cho ra đi (giọng ko cảm xúc), đến lúc em đi tắm vợ em khoá luôn cửa phòng ngủ ko cho em vào ngủ nữa. =((

Em kể ra câu chuyện và xin các cụ cách cải thiện, mong các cụ đừng chê cười vì em nghĩ chắc vẫn có rất nhiều cụ như em chỉ là không kể ra thôi. Em xin cảm ơn.
cụ dân phần mềm, ngồi VP nhiều, cà phê, rượu bi chắc cũng ác, bản thân nghề nghiệp đã làm khoản kia yếu hơn bình thường. Giờ tự nhìn nhận thực tế, tự điều chỉnh, tự mình giúp mình thôi, cụ làm theo liệu pháp tổng hợp sau nhé:
1- Thể dục thể thao đều đặn, tốt nhất là bơi -> đạp xe -> chống đấy -> đi bộ;
2- Ăn tăng dinh dưỡng, nhiều thịt đỏ, hải sản, nấm rơm, măng tây, hàu...vv, hạn chế bia rượu tối đa, hạn chế các thực phẩm chế biến sắn hoặc thực phẩm mát gan như: đậu phụ, mướp đắng....vv;
3- Tiết chế bớt trà, thuốc lá, cà phê, đặc biệt bia rượu;
4- Uống Oyster Plus (loại tinh chất bột thịt hàu, cẩn thận không mua nhầm sang loại bột vỏ hàu bổ sung canxi, mẫu lọ khá giống nhau, mua loại lọ lùn) mỗi ngày (ngày 2 viên, uống quanh năm);
4a- Đông trùng hạ thảo, loại đại trà nuôi sấy khô bây giờ cũng được, mỗi ngày 2-3 thân, ăn quanh năm;
5- Dùng bao cao su, loại Long Pleasure (Masculan 3-1 là tốt nhất);
6- Rượu ba kích, uống 1 ly nhỏ, sau ăn tối đều mỗi ngày;
7- Tích cực xem phim nóng, ảnh nóng (liệu pháp này cũng làm tăng testosterone), học tập chiêu thức, tăng màn dạo đầu, mồm miệng đỡ chân tay....
8- Giai đoạn đầu có thể dùng thêm liệu pháp cấp ngắn hạn kiểu như Rocket 1h;
9- Chú ý là thực phẩm quý giờ rất sẵn, giá cũng không đắt như xưa (hàu tươi giờ bạt ngàn, sá sùng hầm cháo, bào ngư sấy khô hầm nước gà....vv)
cụ kiên trì điều chỉnh, tự mình thương mình, lắng nghe cơ thể và điều chỉnh,
Chúc thành công !

Chỉnh sửa cuối:

Pvsc

Xe ba gác
Dân phần mềm thì học & chuyển nghề sang phần cứng. Dễ thế mà cũng hỏi

phuongmit

Xe cút kít
Bác Long bấm là chuẩn rồi, An Dương dạo này vẫn vui vẻ, đáng yêu chứ bác

hong.viwaco

Xe container

Dream Hilux

Xe tăng
Cụ chưa bị tay chân miệng ạ

Đam mê

Xe tăng
Nghe cụ tâm sự thì có vẻ cụ cũng ko nhiệt tình lắm, nếu nhiệt tình thì cụ phải "mồm miệng đỡ chân tay" chứ :D :D :D

Laoba

Xe điện
Các cụ có câu" mồm miệng đỡ chân tay" cụ thử món này xem. Trc e chơi với a già ở Tân mai a ấy bảo tao có bí quyết là mỗi lần chuẩn bị xuất binh tao lại nghĩ đến khoản 50 tr ngày mai phải trả là tụt luôn:D

Thắng IT

Xe đạp
cụ dân phần mềm, ngồi VP nhiều, cà phê, rượu bi chắc cũng ác, bản thân nghề nghiệp đã làm khoản kia yếu hơn bình thường. Giờ tự nhìn nhận thực tế, tự điều chỉnh, tự mình giúp mình thôi, cụ làm theo liệu pháp tổng hợp sau nhé:
1- Thể dục thể thao đều đặn, tốt nhất là bơi -> đạp xe -> chống đấy -> đi bộ;
2- Ăn tăng dinh dưỡng, nhiều thịt đỏ, hải sản, nấm rơm, măng tây, hàu...vv, hạn chế bia rượu tối đa, hạn chế các thực phẩm chế biến sắn hoặc thực phẩm mát gan như: đậu phụ, mướp đắng....vv;
3- Tiết chế bớt trà, thuốc lá, cà phê, đặc biệt bia rượu;
4- Uống Oyster Plus (loại tinh chất bột thịt hàu, cẩn thận không mua nhầm sang loại bột vỏ hàu bổ sung canxi, mẫu lọ khá giống nhau, mua loại lọ lùn) mỗi ngày (ngày 2 viên, uống quanh năm);
4a- Đông trùng hạ thảo, loại đại trà nuôi sấy khô bây giờ cũng được, mỗi ngày 2-3 thân, ăn quanh năm;
5- Dùng bao cao su, loại Long Pleasure (Masculan 3-1 là tốt nhất);
6- Rượu ba kích, uống 1 ly nhỏ, sau ăn tối đều mỗi ngày;
7- Tích cực xem phim nóng, ảnh nóng (liệu pháp này cũng làm tăng testosterone), học tập chiêu thức, tăng màn dạo đầu, mồm miệng đỡ chân tay....
8- Giai đoạn đầu có thể dùng thêm liệu pháp cấp ngắn hạn kiểu như Rocket 1h;
9- Chú ý là thực phẩm quý giờ rất sẵn, giá cũng không đắt như xưa (hàu tươi giờ bạt ngàn, sá sùng hầm cháo, bào ngư sấy khô hầm nước gà....vv)
cụ kiên trì điều chỉnh, tự mình thương mình, lắng nghe cơ thể và điều chỉnh,
Chúc thành công !
E cám ơn cụ. Em sẽ học theo cách cụ dạy ạ.

El Jefe 2

Xe tăng
Với tinh thần nhiệt tình và vô tư khi trở thành thành viên ọp, em đã alo hỏi 1 ông anh có thời gian như cụ . Ông anh hơn cụ gần 2 giáp cười hi hi nói . Bảo cụ mua lá cây Mú Từn ( em chỉ nghe chứ chưa nhìn thấy mặt lá ). Ông anh ur ngâm lá này và kết luận . Tập td về chân và hông ngày 20 phút, tối uống 1,2 chén r ngâm đặc lá Mú Từn là 1 tháng vk sẽ kêu oai oái xin tha.🤣.
Em hỏi hộ và chuyển lời thôi. Võ kong lên cao cụ nhớ biếu ông anh lạng trà nhá. Chuyển qua em cắt phế 30gram 🤣
Chúc cụ sớm thành mãnh hổ châu á.🤣
Quan trọng là cái tập thân dưới 20 phút kìa cụ.

Cứ ngày squat trăm cái, quỳ gối đẩy hông trăm cái thì 1 tháng là đi đóng xiếc nhật ngon luôn.

Dream Hilux

Xe tăng
Các cụ có câu" mồm miệng đỡ chân tay" cụ thử món này xem. Trc e chơi với a già ở Tân mai a ấy bảo tao có bí quyết là mỗi lần chuẩn bị xuất binh tao lại nghĩ đến khoản 50 tr ngày mai phải trả là tụt luôn:D
Lúc đó cứ nghĩ con vợ là con bồ, còn con vợ đang ngoài cửa phòng, có mà đến sáng

• Vodka
Reactions: HnA