Khả năng sinh lý của em không ổn

PhongTranYb

Xe hơi
Website
sidehustlemmo.com
gym - thể thao chung - tập kegel - ăn uống bổ sung vô thím ơi.
Còn bảo bận ko đi tập được thì thôi luôn đấy.

tranthienxd3k5

Xe tải
Cụ dùng sìn xú.. em dùng rồi chia sẻ
Dùng 1 lần... Lần tiếp theo (2,3 ngày) không dung.
Em cũng bị như cụ.. Nhưng em thấy cải thiện khá tốt.. Cà quan trong là không bị làm dung vào thuốc
- là thuốc bôi bên ngoài... Em nghĩ cũng ít tác dụng phụ
Cụ cần em giả thích kỹ hơn ib em.

xukthal

Xe lăn
4. Ngày nào cũng phải về vật vợ ra làm nháy, không cảm xúc thì hai ng xem xiếc trước ( có thể 01 tuần nghỉ T2 T6).
Em thật.
Vk chứ phải người lạ méo đâu mà ngày nào cũng vật [-O<[-O<[-O<
Sức đâu 8-x

Chỉnh sửa cuối:

Vo_thuong

Xe điện
Em kể ra câu chuyện của mình mong các cụ đừng chê cười. Em xin cái bài thuốc hay thực phẩm chức năng để cải thiện ạ.
Tính em không văn vở xin phép vào luôn vấn đề:

Em 88, làm văn phòng, khả năng sinh lý ko được mạnh. Em tự cảm nhận được điều đó, cũng lúc này lúc kia, lúc vợ chồng sinh hoạt thường xuyên thì cũng ổn. Nhưng lúc lâu lâu mới sinh hoạt thì e hay ra sớm, đa phần khiến vợ thất vọng. Trong khi vợ lâu lâu mới QH nên đang hừng hực.
Hôm qua đang ngủ say thì em với vợ vào việc. Chắc cũng phải 1 tuần rồi mới QH. Nhưng em chỉ được chưa tới 1 phút là đã out rồi (1 phút này em có dừng tầm 2-3 lần). Vợ em chắc hẫng lắm nên lúc em dừng bảo em cho ra đi (giọng ko cảm xúc), đến lúc em đi tắm vợ em khoá luôn cửa phòng ngủ ko cho em vào ngủ nữa. =((

Em kể ra câu chuyện và xin các cụ cách cải thiện, mong các cụ đừng chê cười vì em nghĩ chắc vẫn có rất nhiều cụ như em chỉ là không kể ra thôi. Em xin cảm ơn.
Sinh 88 thì tuổi này đúng ra đang là đỉnh cao đó cụ, nếu như cụ mô tả là rất nguy hiểm.
Cụ nên theo gợi ý của các cụ trong này, có thể gạch đầu dòng theo các hướng:
- Hạn chế ngồi nhiều (ngành IT nhiều cụ ngồi ôm máy cả ngày không đứng dậy, cực kỳ có hại cho sk và đặc biệt làm suy giảm sinh lý) - cái này tưởng dễ nhưng mà lại khó đấy, vì thay đổi một thói qurn chưa bao giờ là đơn giản.
- Tập thể dục thể thao: nếu quanh nhà cụ có hồ hay công viên thì nên ra tham gia chạy bộ cùng một hội/nhóm nào đấy (nếu chạy một mình sẽ ít động lực và dễ nản). Lúc đầu chạy khó, 1-2km sẽ mệt nhưng cứ chạy đều thì sẽ ok, cứ ngày nào cũng khoảng 5km trở lên là quá ngon. Trong các môn thì em thấy môn này cực tốt cho khoản đó.
- Ăn uống tốt, bổ sung thuốc: cụ có thể ăn thêm các thức ăn tăng cường SL như Vịt lộn, Hàu, ..uống thêm một số loại thuốc như Sâm nhung bổ thận TW3, ích thận vương ... cũng khá tốt cho thận. Có loại thực phẩm chức năng gì đó của Úc mà có hình con Kangaroo cũng rẻ mà tốt cho SK đàn ông.
- Cải thiện tâm lý - cái này thì phải có nền tảng từ những cái kia mới tốt lên được, chứ ko nói suông được.
- Tăng thời gian màn dạo đầu: trong khi chưa cải thiện được SK thì có thể tăng thời gian dạo đầu lên để vợ vui hơn

cuabacang

Xe tải
Thế quái nào mà chưa tới 1 phút đã out thì....có vấn đề nặng rồi em chủ thớt. :))

Em nên luyện bài thủ dâm, kích thích đến lúc gần out lại dừng....rồi lại kich thích tiếp đến lúc gần out lại dừng....cứ thế 10 lần hẵng cho out.
Luyện bài này thành công thì sẽ hết xuất tinh sớm. :))
Ko đc, luyện ntn là stop cảm xúc chứ ko phải luyện đóng ngắt van xả. Trừ phi nghỉ lâu chứ chạy lại nó lại báo mở van.

pisces_hn

Xe container
em cứ hùng hục 30 40 phút như thế có bình thường k các cụ.

Dacia90

Xe điện
Do đầu kiu nó nhạy quá, hưng phấn quá, cô bé lại ấm nóng co bóp chặt thì dễ phọt. Tốt nhất mua con búp bê về tập luyện, thúc tới lúc gần ra thì rút ra để tập cho não quen phản xạ. Làm lâu ra cũng khổ không kém, toát mồ hôi, mỏi cơ hông, khô rát...

tieunhilang

Xe điện
Em kể ra câu chuyện của mình mong các cụ đừng chê cười. Em xin cái bài thuốc hay thực phẩm chức năng để cải thiện ạ.

Em 88, làm văn phòng, khả năng sinh lý ko được mạnh. Em tự cảm nhận được điều đó, cũng lúc này lúc kia, lúc vợ chồng sinh hoạt thường xuyên thì cũng ổn. Nhưng lúc lâu lâu mới sinh hoạt thì e hay ra sớm, đa phần khiến vợ thất vọng. Trong khi vợ lâu lâu mới QH nên đang hừng hực.
Hôm qua đang ngủ say thì em với vợ vào việc. Chắc cũng phải 1 tuần rồi mới QH. Nhưng em chỉ được chưa tới 1 phút là đã out rồi (1 phút này em có dừng tầm 2-3 lần). Vợ em chắc hẫng lắm nên lúc em dừng bảo em cho ra đi (giọng ko cảm xúc), đến lúc em đi tắm vợ em khoá luôn cửa phòng ngủ ko cho em vào ngủ nữa. =((

Em kể ra câu chuyện và xin các cụ cách cải thiện, mong các cụ đừng chê cười vì em nghĩ chắc vẫn có rất nhiều cụ như em chỉ là không kể ra thôi. Em xin cảm ơn.
Cụ đừng lo quá, cứ thể dục vào là cứng ngắc ngay, quan trọng tâm mình phải tĩnh. Đừng hồi hộp quá. Cũng tâm sự với vợ, để vợ cụ cũng phải hợp tác, phối hợp để cụ vượt qua, chứ giận dỗi để cụ mặc cảm là chỉ có thiệt thân.

honda acura

Xe điện
Tưởng thế nào. Cụ thớt làm theo đúng cách của em như sau, cấm làm sai:
1. Buổi sáng tập gym và đi bộ ngay hàng ngày, mỗi ngày dành 01 tiếng cho tập và 01 tiếng để thư giãn.
2. Ăn uống ngủ nghỉ phải điều độ, không bia rượu thuốc lá chè tàu, không thức khuya, ngày ngủ 30p-1h, đêm ngủ đủ 07 tiếng, không ăn nhiều đồ ngọt xào nấu nhiều mắm muối...
3. Ngày nào cũng phải bồ bổ: hàu, bò và giá đỗ, thủy hải sản thịt rừng rú bổ béo các loại.
4. Ngày nào cũng phải về vật vợ ra làm nháy, không cảm xúc thì hai ng xem xiếc trước ( có thể 01 tuần nghỉ T2 T6).
5. Thường xuyên thay đổi các vị trí như trên nhà, dưới bếp, ban công, nhà tắm, bể bơi, public...
Sau 03 tháng nếu không thành công cụ giải thoát cho vợ đi với người khác.
Em thật.
có mỗi chuyện bịp bọp mà đã khổ thế này
thôi..... bỏ vợ

duongphong

Xe container
Tưởng thế nào. Cụ thớt làm theo đúng cách của em như sau, cấm làm sai:
1. Buổi sáng tập gym và đi bộ ngay hàng ngày, mỗi ngày dành 01 tiếng cho tập và 01 tiếng để thư giãn.
2. Ăn uống ngủ nghỉ phải điều độ, không bia rượu thuốc lá chè tàu, không thức khuya, ngày ngủ 30p-1h, đêm ngủ đủ 07 tiếng, không ăn nhiều đồ ngọt xào nấu nhiều mắm muối...
3. Ngày nào cũng phải bồ bổ: hàu, bò và giá đỗ, thủy hải sản thịt rừng rú bổ béo các loại.
5. Thường xuyên thay đổi các vị trí như trên nhà, dưới bếp, ban công, nhà tắm, bể bơi, public...
Sau 03 tháng nếu không thành công cụ giải thoát cho vợ đi với người khác.
Em thật.
Em gần 5 xịch. Nhưng chưa bào giờ phải dùng phương án thế này. Vẫn cứ rượu, chè, thuốc lá....và món kia vẫn ổn áp ;))

Leean

Xe tăng
Chán cho ông thớt, yếu thì bảo yếu được rồi, cứ phải đệm thêm cái nghê nghiệp làm IT vào làm gì thế không biết, đầy thằng làm IT mà nó khoẻ như trâu, dai như đỉa đó thôi, cứ yêu dam dục , ghét thể thao thì bảo sao không có chuyện được.

Làm xấu mặt bọn ... làm IT

Mình cũng U60 rồi, cũng làm về IT ( mảng software development, cao điểm vẫn phải nhảy vào code phụ với anh em ngày 6-7 tiếng liên tục, đêm vẫn chăm chỉ review code và deliver cho KH ) hàng ngày vẫn chạy bộ 7km , bơi 3 lần tuần nếu lười, có gỉải chạy bộ 20km dạng phong trào thì vẫn hăng hái tham gia, đôi lúc chấp bọn thanh niên lười vận động cũng cỡ 1/5 quãng đường chạy trước mà chúng nó cũng chưa ăn được. Cái "chuyện đó" không dám khoe khoang gì ở đây ( vì nhìu ttằng sẽ bảo già mà đú bẩn) nhưng vẫn ổn áp, qua giai đoạn 60 thì cũng không biết sẽ thế nào.

Chỉnh sửa cuối:

antidau

Xe container
Tưởng gì, làm IT có tiền thì ăn hải sản như hàu, sò huyết, tôm, cua, mực nhiều vào
Cuối tuần mua 1 mâm thế này 2 vợ chồng ăn
Mỗi ngày squat tầm 100 cái 1 lượt là khỏe như trâu ngay 8-}

Chỉnh sửa cuối:

nhatscn

Xe tăng
Chán cho ông thớt, yếu thì bảo yếu được rồi, cứ phải đệm thêm cái nghê nghiệp làm IT vào làm gì thế không biết, đầy thằng làm IT mà nó khoẻ như trâu, dai như đỉa đó thôi, cứ yêu dam dục , ghét thể thao thì bảo sao không có chuyện được.

Làm xấu mặt bọn ... làm IT

Mình cũng U60 rồi, cũng làm về IT ( mảng software development, cao điểm vẫn phải nhảy vào code phụ với anh em ngày 6-7 tiếng liên tục, đêm vẫn chăm chỉ review code và deliver cho KH ) hàng ngày vẫn chạy bộ 7km , bơi 3 lần tuần nếu lười, có gỉải chạy bộ 20km dạng phong trào thì vẫn hăng hái tham gia, đôi lúc chấp bọn thanh niên lười vận động cũng cỡ 1/5 quãng đường chạy trước mà chúng nó cũng chưa ăn được. Cái "chuyện đó" không dám khoe khoang gì ở đây ( vì nhìu ttằng sẽ bảo già mà đú bẩn) nhưng vẫn ổn áp, qua giai đoạn 60 thì cũng không biết sẽ thế nào.
chào cụ, em cùng nghề. món nào cũng khoẻ. hihi

akaji_87

Xe đạp
Cụ nói sai trên đây 10 như 1 và đều giống cụ chủ
Không biết có thật ko? Nhưng em đây hơn cụ chủ tý tẹo. Em cũng tầm 2,3 phút là ra. Nhưng đa phần vợ em vẫn rên rỉ, ng co giật khi quan hệ. Nói chung các bác phải biết vợ mình thích nhất cái gì. Như vợ em thì vừa bú ty vừa day bên dưới là mềm người rồi. Ban đầu xoa nắn, mút mát các kiểu, bên dưới nước ra nhiều, ng cong lên sắp lên đỉnh thì bác cho của nợ vào, đảm bảo bác tuy nhanh nhưng vợ vẫn hài lòng. Chứ ko kích thích vợ mà cho vào luôn thì gần như vợ chẳng có cảm giác gì luôn ạ.

xukthal

Xe lăn
Cc mà cảm thấy nhục do XTS là do tình cảm chưa thật chưa sâu đậm thôi, chứ khi đã mết nhau rùi thì CHỈ CẦN YÊU LÀ ĐỤ ròi ko để ý nhanh chậm nặng nhẹ đôu ^#(^^#(^pk lão phuongmit ;))

present

Xe điện
Oh, làm IT sao cụ không cấy AI vào cờ him để cải thiện nhỉ?

buihai

Xe buýt

Cách đơn giản nhất là cụ mua bao cao su có chất tê kéo dài ... có thêm chút gân gai để vợ hưng phấn hơn là được ...

Lâu dài thì phải tập thể dục để tăng sức bền ... cụ không cần tập gì nhiều, cứ ngày nào cũng hít đất 100 cái , tăng dần lên 200 300 cái, tập thêm squat cho khoẻ cơ đùi.

Em tập mỗi vậy đã thấy ok rồi

xukthal

Xe lăn

phuongmit

Xe cút kít
Cc mà cảm thấy nhục do XTS là do tình cảm chưa thật chưa sâu đậm thôi, chứ khi đã mết nhau rùi thì CHỈ CẦN YÊU LÀ ĐỤ ròi ko để ý nhanh chậm nặng nhẹ đôu ^#(^^#(^pk lão phuongmit ;))
Vầng iêu sâu đậm, hun môi cũng phụt thì đối tác cũng thấy mãn nguyện và k cần phải thi công đỡ mỏi háng :-@