Kêu gọi các Ô Phở mua tai nghe Bluetooth :)

dkmax

Xe hơi
Tiện đây cho em hỏi cách kết nối điện thoại ra loa cho xe i30CW với các bác

vtlam

Xe buýt
E dùng loại Jabra Arrow giá cũng rẻ, phụ kiện kèm theo có cả xạc cắm oto cũng tiện lắm.

ndkhoivtv

Xe tăng
Cái vụ đang lái mà nghe điện thoại là khá phổ biến, cũng đáng ngại đấy!

slaz8

Xe ba gác
Nhà cháu cũng xin hỏi ké ợ: Nhà cháu dùng Nokia 8800 nhưng cảm giác càng ngày, tiếng càng nhỏ, bật âm lượng hết co mà vẫn nhỏ, nói chuyện ngoài đường toàn phải bật loa ngoài và alo như... bộ đàm của xxx. Các cụ tư vấn nhà cháu cách khắc phục với ạ!
cụ qua nhà cháu, gì chứ vụ này cháu giúp không cụ(voka tùy tâm) chỉ cần 15phuts là nhiều nhất

slaz8

Xe ba gác
cháu thì dự thế này, cái răng xanh không phải lúc nào cũng tuyệt đối, dùng loại này cũng phải ngieen cứu các cụ ợ.
nếu cụ nào có 4b tích hợp bluetooth là tốt nhất(có màn hình ý) nếu không thì có carkit (thiết bị hỗ trợ dùng ĐT DĐ trên 4b) vì hai loại này có thể xem được số người gọi đến một cách thoải mái nhất, rồi mới đến cái đám răng xanh đeo tai (loại này thì vẫn phải nhấc đt lên xem số khi đang lái xe) chưa kể đeo nhiều vướng lắm, kêt ra thì nó cũng là công nghệ handfree tiện ích

khunglongmatto

Xe tải
Giờ ra đường gặp các cụ, các mợ đi 4B vừa điều khiển và nghe điện thoại ghê quá. Chẳng biết có ai gọi không mà lúc nào cũng cái alo trên tay, một tay vô lăng 1 tay điện thoại với tốc độ 20-30 km/H :(

Vậy kêu gọi các Ô Phở mua cái tai nghe bluetooth khi điều khiển 4B vừa chuyên nghiệp đồng thời lái bằng 2 tay đảm bảo an toàn cho mình và các phương tiện tham gia giao thông.
Cụ chỉ giúp em chỗ mua được ko ? Em tưởng xe em có,:)) may quá đc các cụ nhà mình chỉ giúp nó chỉ là cái handfree
Cảm ơn cụ trc

ngocanhpdc

Xe tăng
híc, em có cái thói quen, toàn lái xe 1 tay, híc, hầu như lúc nào em cũng để tay phải lên cần số, lúc nào có đt thì cầm đt, hơ hơ, nhưng câu quen thuộc khi nghe điện thoại của em là.
".... đang lái xe, tí nữa .... gọi lại cho"

Chíck Bông

Xe buýt
Kính các cụ,
Em thấy trong sài ghềnh có chú bán thiết bị này.
CAR MP3 WITH BLUETOOTH (máy MP3 trên xe hơi có chức năng Bluetooth) giá 680k. Nghe nói chức năng là: Kết Nối Bluetooth với chiếc Điện Thoại của bạn để thực hiện các cuộc gọi và nghe Điện Thoại thông qua Loa trên xe bạn mà không cần phải leo bức cứ Tai Phone nào khác. ngoài ra bạn còn có thể nghe nhạc Mp3 trên Thẻ Nhớ hoặc USB thông qua 2 ổ gim (USB Thẻ Nhớ SD)
Âm Nhạc sẽ được Phát qua Loa trên chiếc Xe Yêu của bạn thông qua Băng Tầng FM,

Không hiểu có cụ nào chuột bạch chưa nhỉ. Em cũng bức xúc vụ này vì xe em là MT, đầu CD không có răng xanh. Bây giờ mà để thêm chức năng này thì em đang suy nghĩ có nên đầu tư con Kovan không, nhưng Kovan thì nghe nói là nhạc nghe kém, chả ra gì.... Mà đâu tư DVD Pi 4250 thì nhiều lúa, mà lại không có răng xanh, lại luẩn quẩn.....

9Dragon

Xe tăng
TRước đây Em cũng làm 1 cái nhưng dùng bất tiện lắm, nào là sạc pin, kết nối... bây giờ vứt xó roài
Kết luận là dùng tai nghe truyền thống cho nó lành, cứ lên xe là cắm, quá tiện