Kết nối USB-Ipod ngay trên Head Unit của Sonata Hyundai TC

thangmao

Xe hơi
Vị trí của Jack AUX:

Sở dĩ cắm trên Head Unit không được vì trên USB & AUX Jack còn có mạch chuyển đổi tín hiện để nhận dạng và điều khiển IPod.
À hóa ra là như vậy. Có nghĩa là em phải mở cái hộc để đồ nơi cần số ra là sẽ thấy Jack AUX và mạch ở đó hả cụ? Thế cụ làm ơn cho em hỏi thêm mở chụp cần số Sonata chỉ có vặn ngược kim đồng hồ thế thôi hả cụ? Sao em vặn mãi, vặn hết sức mà nó chỉ lung lay chứ chẳng ra được cụ nhỉ
Cảm ơn cụ nhiều lắm. Em kính Vodka cụ

Mapu

Xe tăng
À hóa ra là như vậy. Có nghĩa là em phải mở cái hộc để đồ nơi cần số ra là sẽ thấy Jack AUX và mạch ở đó hả cụ? Thế cụ làm ơn cho em hỏi thêm mở chụp cần số Sonata chỉ có vặn ngược kim đồng hồ thế thôi hả cụ? Sao em vặn mãi, vặn hết sức mà nó chỉ lung lay chứ chẳng ra được cụ nhỉ
Cảm ơn cụ nhiều lắm. Em kính Vodka cụ
Các này thì em không rõ lắm, cụ thử search xem, nhưng em thấy các xe Hyundai thường cần số là rút thẳng lên ạ.

thangmao

Xe hơi
Các này thì em không rõ lắm, cụ thử search xem, nhưng em thấy các xe Hyundai thường cần số là rút thẳng lên ạ.
Cảm ơn cụ Mapu nhiều lắm. Mấy hôm em sốt cao quá nên không mò lên OFF được. Hôm nay đỡ ốm hơn chút, nằm trong phòng mãi chán quá nên mò ra xe nghịch cho nó khuây khỏa đầu óc ạ.
Báo cáo với các cụ là em đã làm được rồi. Nếu cụ nào thích thì e sẽ post chi tiết hướng dẫn lên cho ạ

Mapu

Xe tăng
Chúc mừng cụ. Vậy là cụ nối thẳng từ jack usb aux ra chứ không phải từ head unit đúng không.

thangmao

Xe hơi
Chúc mừng cụ. Vậy là cụ nối thẳng từ jack usb aux ra chứ không phải từ head unit đúng không.
Vâng cụ ạ. Đúng là chỉ 10p là đấu xong. Ghét cái bọn HTC ghê. Chỉ là 1 cái đầu AUX đi kèm với USB mà nó cũng không trang bị cho 1 dòng xe đời cao như sonata. Em đang tính kiếm cái đầu AUX có cả USB của mấy mẫu xe có sẵn như Accent để thay vào nhìn cho nó chuyên nghiệp hơn. Một lần nữa cảm ơn cụ Mapu nhé. Muốn kính Vodka thêm cho cụ mà admin không cho, sợ cụ quá chén :))

phuoclamgl

Đi bộ
Vâng cụ ạ. Đúng là chỉ 10p là đấu xong. Ghét cái bọn HTC ghê. Chỉ là 1 cái đầu AUX đi kèm với USB mà nó cũng không trang bị cho 1 dòng xe đời cao như sonata. Em đang tính kiếm cái đầu AUX có cả USB của mấy mẫu xe có sẵn như Accent để thay vào nhìn cho nó chuyên nghiệp hơn. Một lần nữa cảm ơn cụ Mapu nhé. Muốn kính Vodka thêm cho cụ mà admin không cho, sợ cụ quá chén :))
bác cho e hỏi bác có bị lỗi khi mở máy lên là usb tự mở nhạc k.e độ con tucson 2009 bị lỗi này bực quá. cd thì bật mới mở. với bác độ cổng aux k

vandoi112

Xe buýt
Đúng là HTC. Mấy lần tháo bo đài ra em cũng để ý thấy giắc điện ấy nhưng khách hàng cũng ít quan tâm đến cái món USB này. Những khách hàng thìch đài đóm thì thường độ lên DVD rồi.