Kết hợp thớt giới hạn độ côn cuối cùng dòng xe Sh!

LiemBlue

Xe lăn
chuẩn đó a ! ko vào là post lun ,chém ít cũng post lun .bh hết biến ko nổ dc ,đèn Fi nhấp nháy .... rùi chuyển sang biến dìm hàng =))

mà a đã thấy ai cõng bà chửa 4 tháng chưa =))

Ps :hnao phải chộp ảnh của nam bi độ , tiến hai ngón nữa a ak =))
Đấy đấy lại chuẩn bị có Biến lớn ở chỗ đỏ đỏ này nè

LiemBlue

Xe lăn
Anh dự đang có 1 số âm mưu vì thứ nhất namcaothu hôm nay lượn OF nhưng không comment và 1 số đồng chí cứ đi lang thang phang phập đới đu cành ơi......................................................................................................
Đây minh chứng nhé
Danh sách các tài xế đang lượn xe trong khu vực này

Đang có 172 bác tài lái xe trong khu vực này. (30 lái chính & 142 lái phụ)

Chỉnh sửa cuối:

LiemBlue

Xe lăn
Biến đấy khiếp lắm a ak =))

Ps : mà hnay ae ta đè con Sh việt đi đc 1500km ra chỉnh xupap ,mà chỉnh xong nghe bô ngon vãi tè con cá mè :D a test thấy sao :D
Anh thề dạo này thích làm xe Việt thía có bỏ *** không cơ chứ,dạo này anh làm khoảng 5 con Sh 125 Việt mà con nào cũng đien cuông em ah,mà con xe điên cuồng nhất là xe OFER Nam__Can

namcaothu

Xe buýt
" Cây mún lặng mà gió chẳng dừng".hôm nay tớ dự định chỉ nghía thui.chưa đụng chạm hay sờ mó ai nhé.1 tối bình yên,hãy lặng yên để suy ngẫm.hix.xong comment này thể nào ông Liêm và thèng Mỹ cũng nhảy vô chém tơi bời cho coi

ducanh91

Xe điện
" Cây mún lặng mà gió chẳng dừng".hôm nay tớ dự định chỉ nghía thui.chưa đụng chạm hay sờ mó ai nhé.1 tối bình yên,hãy lặng yên để suy ngẫm.hix.xong comment này thể nào ông Liêm và thèng Mỹ cũng nhảy vô chém tơi bời cho coi
ai bảo đi Mio lên =)) a độ con Mio đi ,lên trái ,làm côn độ thì chuẩn đó =))

namcaothu

Xe buýt
Her, xin can, xe mụ vợ anh, ko dám đụng đâu.xe nguyên bản mà bà ý đã kêu ầm ĩ vì khỏe rồi.hôm tới lên làm con ps thối.làm tản nhịt lun thể.đúng là đoán có sai đâu,chờ mình nhảy vô là 2 ông này...cắn lấy cắn để, hiểm vãi Nuyện

LiemBlue

Xe lăn
ai bảo đi Mio lên =)) a độ con Mio đi ,lên trái ,làm côn độ thì chuẩn đó =))
Có khi anh sẽ phổ biến em 1 biến mới nguy cơ hiểm họa rất cao em ah là đèn không nháy máy vẫn nổi còi vẫn kêu nhưng xe lại ứ lăn bánh được thế với đau chứ

LiemBlue

Xe lăn
Her, xin can, xe mụ vợ anh, ko dám đụng đâu.xe nguyên bản mà bà ý đã kêu ầm ĩ vì khỏe rồi.hôm tới lên làm con ps thối.làm tản nhịt lun thể.đúng là đoán có sai đâu,chờ mình nhảy vô là 2 ông này...cắn lấy cắn để, hiểm vãi Nuyện
Anh tử tế nhứt đới Nam nhá,Nam nói thế thì anh thề sạc của Nam không toi anh không lấy xèng

nemo_0501

Xe buýt
Bác ducanh91 cho em hỏi chút nhé. Em đã thay bộ côn và bi côn trên 55 ST đã hết hiện tượng rung đầu nhưng chạy một thờ gian lại chán cái cảm giác ga đầu hơi ì của bộ này bác có giải pháp nào vừa hết rung mà ga đầu vẫn bốc và mượt mà k?

namcaothu

Xe buýt
Có khi anh sẽ phổ biến em 1 biến mới nguy cơ hiểm họa rất cao em ah là đèn không nháy máy vẫn nổi còi vẫn kêu nhưng xe lại ứ lăn bánh được thế với đau chứ
Sax kut. May mà mình ăn ở hiền lành nên ông bà ông vải thương,chạy con Mio té về đúng lúc,đập tan dã tâm của kẻ mưu mô xảo trá ngay trong trứng nước.bác đừng ép em quá,đừng để em cáu, tụt quần bác làm nhục trước đám đông đấy há há

ducanh91

Xe điện
Anh tử tế nhứt đới Nam nhá,Nam nói thế thì anh thề sạc của Nam không toi anh không lấy xèng
cần gì toi sạc a ! con sạc ông ý ko làm lại rùi thì hơi phí a ak =)) cho cái sạc đểu toi thì chán lắm a ak .a cứ cho vụ đèn Fi ko nháy cho e ,khỏi đề ,khỏi về luôn =))

namcaothu

Xe buýt
Em đã đi 1 con sạc, ắc quy thương sạc, tự vẫn theo lun.hix.hôm này em tính làm lun.

ducanh91

Xe điện
Bác ducanh91 cho em hỏi chút nhé. Em đã thay bộ côn và bi côn trên 55 ST đã hết hiện tượng rung đầu nhưng chạy một thờ gian lại chán cái cảm giác ga đầu hơi ì của bộ này bác có giải pháp nào vừa hết rung mà ga đầu vẫn bốc và mượt mà k?
thì hạ bi thôi bác .đơn giản như đan rổ =))

LiemBlue

Xe lăn
Hôm trước bác thay bi bao nhiêu gam vậy bác Duy béo và bi tròn hay tam giác vậy bác

namcaothu

Xe buýt
cần gì toi sạc a ! con sạc ông ý ko làm lại rùi thì hơi phí a ak =)) cho cái sạc đểu toi thì chán lắm a ak .a cứ cho vụ đèn Fi ko nháy cho e ,khỏi đề ,khỏi về luôn =))
Lại được cả chú mày nữa.her,đau sờ cau cái vụ sạc và ac quy 2 tháng trc.hôm này lên 2 ae làm giúp a nhé. Iu cả 2 lun he he

nemo_0501

Xe buýt