Kết hợp thớt giới hạn độ côn cuối cùng dòng xe Sh!

tuanmsc

Xe đạp
Dạ đúng cụ ơi, hôm qua dắt bộ đấy cụ ah, em ở xa quá ko về dc, may quá ở gần đó không thì chít

tommyhtp

Xe buýt
mỹ ơi hôm nào anh mang xe spacy của vợ anh ra chú lắp hộ anh cái tản nhiệt với nhé! với lại xe anh đi vào chỗ đường mấp mô thì nó cứ chòng chành loạng choạng rất khó điều khiển ý như kiểu xe k cân bằng đc ý, hôm nọ anh có mang qua thắng béo bảo dưỡng cổ phốt mà vẫn chẳng ăn thua gì cả , chõ anh Sơn thì chưa có đồ nên k biết chỉnh ở đâu đc cả, có khi nào hiện tượng bị vậy là do thụt trước thụt sau k để anh còn đi căn chỉnh lại hả e?

ducanh91

Xe điện
Dạ đúng cụ ơi, hôm qua dắt bộ đấy cụ ah, em ở xa quá ko về dc, may quá ở gần đó không thì chít
Có vde gì bác cứ wa 55 Sơn Tây nhé :D

mỹ ơi hôm nào anh mang xe spacy của vợ anh ra chú lắp hộ anh cái tản nhiệt với nhé! với lại xe anh đi vào chỗ đường mấp mô thì nó cứ chòng chành loạng choạng rất khó điều khiển ý như kiểu xe k cân bằng đc ý, hôm nọ anh có mang qua thắng béo bảo dưỡng cổ phốt mà vẫn chẳng ăn thua gì cả , chõ anh Sơn thì chưa có đồ nên k biết chỉnh ở đâu đc cả, có khi nào hiện tượng bị vậy là do thụt trước thụt sau k để anh còn đi căn chỉnh lại hả e?
Sạc spacy nó bền lắm a ak làm tản nhiệt chi :D

doanlangbienkin

Xe máy
e đang hỏi mấy a khác cơ mà, nhưng ma đi 125 thích hơn 115 a liem a :(

ducanh91

Xe điện

nemo_0501

Xe buýt
Có ai bắt chú chạy đâu vũ trang đâu,hôm nay anh cả anh Sơn không độ lên trái cho 1 chú Sh em ah,lý do thì call me thôi nhé
Hnay em đã wa 55 Tây sơn gặp bác Shark_150 làm 1 bài như cụ đã tư vấn cho em nhưng dùng bi con drrlley .Xe đi êm ái hết tình trạng rung .Thanks cụ và các ae rất nhiều.:D

chipow

Xe máy
Hôm qua e đi bảo dưỡng cho Li ie nhà em, vệ sinh côn xong thì hết hiện tượng giật ở tốc độ thấp, ko biết về sau thế nào.
Các cụ cho em hỏi Li ie thay bi Dr.Pully không thôi thì có ổn ko nhỉ???

tommyhtp

Xe buýt
Hnay em đã wa 55 Tây sơn gặp bác Shark_150 làm 1 bài như cụ đã tư vấn cho em nhưng dùng bi con drrlley .Xe đi êm ái hết tình trạng rung .Thanks cụ và các ae rất nhiều.:D
xe bác Duy đã ngon hơn chưa. hết rung chứ ạ. sáng nay phải về có việc sớm quá nên cũng chưa ngồi chém gió cùng bác và bác Sơn đc

tommyhtp

Xe buýt
mai e hem lên đc đâu ,nhà đag có việc a ak .CN e mới lên đc hxhx

bh mọi ng chạy đua vũ trang kjk wa mjk hem đú nổi <:-P
sáng nay anh lên cũng có thấy chú đâu. gọi cho chú mấy lần k đc, đang định gọi chú lên chém gió. với lại chú hỏi hộ anh cái chặn ắc quy với nhé để anh lắp xe anh với.thanks e nhiều

LiemBlue

Xe lăn
Vâng thưa bác bi côn Dr.Pulley mới có mấy hôm nay bác ạ,sáng nay bác làm nhưng em chưa lên ạ.Lúc em lên bác Shark có bảo ạ,bác cứ xử dụng có vấn đề gì bác alo ngay bác nhé

nemo_0501

Xe buýt
xe bác Duy đã ngon hơn chưa. hết rung chứ ạ. sáng nay phải về có việc sớm quá nên cũng chưa ngồi chém gió cùng bác và bác Sơn đc
Ngon như ý muốn rồi bác ah.Không bị rung nữa chạy êm ái.
@Liembu: lúc em lên chắc bác chưa qua.Có gì em sẽ alo các bác ngay.Thanks bác nhiều.

LiemBlue

Xe lăn
Ngon như ý muốn rồi bác ah.Không bị rung nữa chạy êm ái.
@Liembu: lúc em lên chắc bác chưa qua.Có gì em sẽ alo các bác ngay.Thanks bác nhiều.
Vâng có gì cụ cứ alo ạ,nhà cháu sáng nay có việc nên không lên diện kiến cụ được ạ,thấy cụ Comment hài lòng về xe là OK rồi ạ.Có vấn đề gì cụ thích chạy thẳng qua 55 luôn và ngay cụ nhá.

ducanh91

Xe điện
Vâng có gì cụ cứ alo ạ,nhà cháu sáng nay có việc nên không lên diện kiến cụ được ạ,thấy cụ Comment hài lòng về xe là OK rồi ạ.Có vấn đề gì cụ thích chạy thẳng qua 55 luôn và ngay cụ nhá.
Hnay lúc chiều Trung xe điên lên thay bi Dr pulley thì bị hết mẹt cứ ngệt cả ra a ak =))