Két bạc nhà FUNS

Trạng thái
Thớt đang đóng

acctaxhn

Xe hơi
Website
acctaxhn.com
Em cập nhật xong file báo cáo quỹ rồi, nhưng tạm thời chưa có thời gian chụp ảnh màn hình để up lên, cụ nào rảnh giúp em một tay
file mới em để đây, file cũ vẫn ở đây - bấm vào chỗ Tài liệu đính kèm: Tải về ý các cụ nhớ - pass như cũ (nhờ các cụ, đặc biệt là 28f check hộ xem có nhầm ở đâu không, cụ Ẩu hỏi hộ em xem có phải Giang đã nộp quỹ tháng 10 không? hay là cụ Lếu nhỉ? vì em đang bị lệch 50K :-o)

Bắc Âu

Xe điện
Em cập nhật xong file báo cáo quỹ rồi, nhưng tạm thời chưa có thời gian chụp ảnh màn hình để up lên, cụ nào rảnh giúp em một tay
file mới em để đây, file cũ vẫn ở đây - bấm vào chỗ Tài liệu đính kèm: Tải về ý các cụ nhớ - pass như cũ (nhờ các cụ, đặc biệt là 28f check hộ xem có nhầm ở đâu không, cụ Ẩu hỏi hộ em xem có phải Giang đã nộp quỹ tháng 10 không? hay là cụ Lếu nhỉ? vì em đang bị lệch 50K :-o)
50k thì chắc là Giang rồi ạ, mà cụ đi khám kỹ lại cái đầu gối đi, việc sổ sách cứ từ từ đã.

28f1-0345

Xe container
E onl bằng iPad nên chưa xem được có gì mai e lên cơ quan xem lại cụ Acc ạ

bimbim taxi

Xe tăng

Laoleu

Xe tăng
Nhìn Xe đô hoành thế thôi, nhưng yếu lắm. K mần được bóng banh sân to đâu..:))

artmedia5881

Xe container
Hôm vừa rồi do có việc gấp cần tiền nên em đã tiển vợ 2 của em đi. Vụ này em đã được cụ Lamneway giúp đỡ rất nhiệt tình để bán được đúng giá như mong muốn.
Sau khi xong việc đúng ra nếu là người ngoài sẽ có lộc lại nhưng cụ Lamneway đã không lấy.
Lộc bất tận hưởng nên cuối cùng em đã quyết định thay mặt cụ Lamneway cắt lại 2 triệu cho vào quỹ từ thiện của FUNS nhà mình.
Số tiền ko nhiều nhưng đó là tấm lòng của em và cụ Lamneway nên rất mong các cụ nhận cho.
Em sẽ chuyển tiền mặt cho cụ "ác tăng" vào chủ nhật tới khi ra sân các cụ nhé

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Tuxedoxmun

Xe tăng
Website
quatangsangtao.com
Em gặp bác Acctaxhn nhé, nếu ko biết bác ý thì để chị dẫn đường cho. :))
Chị nắm tay em dẫn đường nhé, em sợ lạc nhắm ;))
Nếu bác đăng ký đội bóng ! tạm thời cứ đóng cho em vì tg này bác Acctaxhn đang nghỉ dưỡng ạ....Qua cửa em đảm bảo khuyến mại bác ly sinh tố trà đá :))
Nhìn Xe đô hoành thế thôi, nhưng yếu lắm. K mần được bóng banh sân to đâu..:))
Em biết em yếu rồi, em cụ đừng cười em, em tụi thân :((

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hôm vừa rồi do có việc gấp cần tiền nên em đã tiển vợ 2 của em đi. Vụ này em đã được cụ Lamneway giúp đỡ rất nhiệt tình để bán được đúng giá như mong muốn.
Sau khi xong việc đúng ra nếu là người ngoài sẽ có lộc lại nhưng cụ đã không Lamneway lấy.
Lộc bất tận hưởng nên cuối cùng em đã quyết định thay mặt cụ Lamneway cắt lại 2 triệu cho vào quỹ từ thiện của FUNS nhà mình.
Số tiền ko nhiều nhưng đó là tấm lòng của em và cụ Lamneway nên rất mong các cụ nhận cho.
Em sẽ chuyển tiền mặt cho cụ "ác tăng" vào chủ nhật tới khi ra sân các cụ nhé
Thay mặt Funs team, cám ơn cụ đã có tấm lòng dành cho chi hội mình ạ !@};-

Laoleu

Xe tăng
@ Át me đìa: Bravo...bravo...=D>=D>=D>

acctaxhn

Xe hơi
Website
acctaxhn.com
=D> =D> =D> =D> artmedia5881!
em đang ở ẩn mấy hôm, có thể CN này vẫn chưa ra sân được, bác cứ chuyển cho xz or bimbim cầm đỡ mấy hôm cũng được, để các bác ý thanh toán những khoản chi trước mắt cho FUNS, xong rồi biên cho em mấy chữ lên đây để em cập nhật cho nó nóng ạ

Em nhận được cái này từ bimbim

Bimbim taxi ...em gửi trước cho bác số dư ngày 14.10 bác cập nhật nhé:
1. Quỹ đội bóng : - tiencoi79 : 100k, Artmedia : 200k

2. Tiền áo đội bóng : Tiencoi79: 100k , Ducmanh: 100k

Chi tiền sân tháng 10 : 2.000.000k
Chi tiền nước tháng 10: 280.000k
Chi tiền Ducmanh mua nước ngoài : 50k

Bác cộng 2.000.000 em ứng của bác rồi trừ đi nhé .Số dư cuối là 170k khi nào tiện em chuyển cho bác cùng hóa đơn ạ
@bim: bác mail cho em file bác làm, rồi em sẽ đẩy lên đây

Trạng thái
Thớt đang đóng