[Thảo luận] Kênh VOV - Giao thông 91Mhz

Chuột lớn

Xe tăng
vì mới nên ptv còn bị nói vấp nhiều. Nhưng mục đích của anh em mình là biết chỗ nào đang tắc để tránh, vì vậy nên ko cần kỹ tính quá làm gì. Ba ngày nay em đều nghe kênh này, nghe cũng vui.:)
:6::6::6::6::6:

thienphuc

Xe điện
theo em cho luôn vào số tắt 112.cần thông báo thì qua nv lọc chứ k nên cho trực tiếp.mà gọi miễn phí chứ mất tiền thì mất nhiều thông tin nóng lắm.em mới nghe 2 ngày nay mà toàn ca nhạc.may em tin tưởng ae OF k có lại nghĩ mình bị lừa.đề nghị giảm ca nhạc hoặc bỏ ca nhạc luôn

Chuột lớn

Xe tăng
Tôi nghĩ ca nhạc cũng k sao vì nhà đài cũng chưa hoàn thiện hết. Với lại có tý nhạc hay đấy trứ. Nhà đài chỉ k phát ca nhạc lúc giờ cao điểm thôi. Mình đi đường mà có quả này co như là đỡ tắc đường phần nào rồi còn gì.

Colla09

Xe hơi
Nghe mà thấy ham!:41:
Nhưng mờ, buồn là cái miệng của vợ cháu (nguồn gốc từ US) chả chịu nói ở tần số chẵn (củ tỷ vụ này là 91.0MHz)! Nó chỉ cho bắt sóng hoặc 90.9MHz hoặc 91.1MHz thôi...:102:
- Cháu thấy em nào nhập US về cũng thế thì phải*-):^).
- Cụ nào có cao kiến:69: giúp nhà cháu "chọc ngoáy" để hưởng chung cái sự sung sướng(l) (dù là đang thử nghiệm) này với.
Xin hậu tạ bằng nhiều nhiều Vodka ợ!:41::41::41:

MINH_HNIM

Đi bộ
Em đã nghe thử kênh VOV giao thông, thấy rất tiện. Hy vọng phần điểm tin tắc đường của kênh sau này mở ra nhiều thành phố khác, hiện chỉ có ở mỗi Hà Nội.

khonghieuminh

Xe tải
Em rất ủng hộ cái này, chả biết nó sống được lâu không hay lại như cái nhắn tin để biết tắc đường ngày xưa, nhắn một tin, nhận được tin trả lời: Lúc này chả đường nào không tắc
Đúng như thế, hy vọng không xảy ra tình trạng mà bác bôi đậm đậm ấy! :)):)):))

cuongvx

Xe buýt
Website
newscenter.vov.vn
Anh Tuyến bây giờ đi con Volvo rồi, đổi con Spectra có logo OTF rồi mà anh Cường... Thêm nữa là chương trình của anh Tuyến là Bạn hãy nói với chúng tôi chứ???? Khát vọng sống là kịch truyền thanh nhiều kỳ do ban văn nghệ làm cơ mà :P:P:P(c)(c)
Ừ xin lỗi anh nhầm mất, nhiều chương trình quá quên mất - lại có tuổi rồi :21::21: Nhà Zét lại cú mình khơi lại nỗi niềm riêng tư mất thôi :)):))

cuongvx

Xe buýt
Website
newscenter.vov.vn
@ Cuongvx: Bác nên góp ý với nhà đài xem đăng lý lại cái số ĐT nào dễ gọi một tý . Nói thật đến giờ em vẫn chịu chưa nhớ cái số của các bác , Hôm trước đi đường Âu cơ bị tắc đường do có 3 cụ dồn toa , muốn gọi cho các bác mà không nhớ nổi số để bấm máy . :102:
Cám ơn cụ, em sẽ chuyển ý kiến của các cụ đến phòng ban chức năng. Hiện giờ các bác dùng tạm 6 27 27 162 ạ, mục tiêu của kênh này của Nhà Đài là tập trung vào Giao Thông - Ca nhạc và Thương mại, Giờ cao điểm sẽ là dành cho người tham gia giao thông, còn lại thì phải dành cho giải trí và thông tin chứ ạ...
@Sữa đậu nành: em làm ở nhiều trung tâm lắm ạ :21:
@ thienphuc: Xin lỗi bác một chút, hôm nay cho đến 16h30 ngày mai, hệ thống đang được đo thông tuyến để đảm bảo chất lượng cao nhất...
Hiện nay hệ thống vẫn đang là phát thử nghiệm mà ....

Ta Viet Cuong

Xe tăng
cái 91 MH này em nghe thấy tự tin hẳn lên, chứ mọi khi ko có là cứ lao như con thiêu thân thôi, hề hề, ko nghĩ năm nay VN lại có GPS mồm hay như thế này.

classic

Xe hơi
Cám ơn các bác đã đóng góp ý kiến, cũng mong các bác hiểu và thông cảm cho chúng em, chắc chắn bọn em sẽ lắng nghe và rút kinh nghiệm dần dần.... Ngay vụ con cà con kê, nếu các bác có mặt tại đấy sẽ thông cảm, ngay Dẫn chương trình và đạo diễn rất muốn ngắt nhưng cũng khó... Tính cách con người mà, đôi khi chọc vào em đúng chỗ ngứa, em cũng lói rào rào ấy chứ... Mặc dù tính em cũng ít nói lắm :21:
Bật mí chút, một dẫn chương trình nổi tiếng của Đài tại chương trình Khát vọng sống - hiện đang là một trong rất nhiều dẫn chương trình nhanh nhẹn và linh hoạt của kênh giao thông - Trung Tuyến, là người đàn ông nhanh nhẹn và đặc biệt là đằng sau xe của anh ấy có cái logo Otofun...(b)(b)
Em hy vọng hôm sinh nhật tới sẽ có một sự kiện vui cho diễn đàn Otofun và kênh Giao thông VOV...
Cái logo cụ nói đến không phải của ông Trung Tuyến đâu, của em đấy ạ. Cụ không tin cụ hỏi ông ấy mà xem.

tailieu

Xe tăng
Cám ơn các bác đã đóng góp ý kiến, cũng mong các bác hiểu và thông cảm cho chúng em, chắc chắn bọn em sẽ lắng nghe và rút kinh nghiệm dần dần.... Ngay vụ con cà con kê, nếu các bác có mặt tại đấy sẽ thông cảm, ngay Dẫn chương trình và đạo diễn rất muốn ngắt nhưng cũng khó... Tính cách con người mà, đôi khi chọc vào em đúng chỗ ngứa, em cũng lói rào rào ấy chứ... Mặc dù tính em cũng ít nói lắm :21:
Bật mí chút, một dẫn chương trình nổi tiếng của Đài tại chương trình Khát vọng sống - hiện đang là một trong rất nhiều dẫn chương trình nhanh nhẹn và linh hoạt của kênh giao thông - Trung Tuyến, là người đàn ông nhanh nhẹn và đặc biệt là đằng sau xe của anh ấy có cái logo Otofun...(b)(b)
Em hy vọng hôm sinh nhật tới sẽ có một sự kiện vui cho diễn đàn Otofun và kênh Giao thông VOV...
Bác này viết mà đã thấy lủng củng rồi thì khi nói trực tiếp khó mà chuẩn chỉnh lắm!!!

atti_vn

Xe tải
@ Cuongvx: Bác nên góp ý với nhà đài xem đăng lý lại cái số ĐT nào dễ gọi một tý . Nói thật đến giờ em vẫn chịu chưa nhớ cái số của các bác , Hôm trước đi đường Âu cơ bị tắc đường do có 3 cụ dồn toa , muốn gọi cho các bác mà không nhớ nổi số để bấm máy .
Em thấy số 62 72 71 62 cũng không khó nhớ lắm đâu cụ. (l)

Chỉnh sửa cuối:

giabao09

Xe đạp
Em cũng đồng ý cả 2 tay,2 chân luôn,hehe

cuongvx

Xe buýt
Website
newscenter.vov.vn
Bác này viết mà đã thấy lủng củng rồi thì khi nói trực tiếp khó mà chuẩn chỉnh lắm!!!
Em dân Kĩ thuật và lướt Net nhà Of chính hiệu, nên văn vẻ nghĩ gì nói vậy cụ à :P
Làm hơn chục năm nhà Đài mà cũng mới lên sóng được đôi lần thôi ạ...:102:
Thực ra có ngồi trước Mic, đèn sáng choang cũng run lắm các cụ ơi, em phục sát đất mấy MC nhà OF đấy ạ, đứng trước ngàn cư dân nhìn mình chăm chú mà vẫn không run ... ước gì mình được như các anh ấy :21:

tailieu

Xe tăng
Em dân Kĩ thuật và lướt Net nhà Of chính hiệu, nên văn vẻ nghĩ gì nói vậy cụ à :P
Làm hơn chục năm nhà Đài mà cũng mới lên sóng được đôi lần thôi ạ...:102:
Thực ra có ngồi trước Mic, đèn sáng choang cũng run lắm các cụ ơi, em phục sát đất mấy MC nhà OF đấy ạ, đứng trước ngàn cư dân nhìn mình chăm chú mà vẫn không run ... ước gì mình được như các anh ấy :21:
Kính cụ! Góp ý chân thành để mọi người tiến bộ thôi. Cũng như nghề giáo ấy, mới đầu vào nghề ko ai nói mạnh được. Qua năm tháng cộng thêm nghiên cứu tài liệu về nghệ thuật diễn thuyết, nghệ thuật truyền đạt, nghiệp vụ sư phạm... mới tiến bộ được chứ. Chúc cụ hoàn thành xuất sắc nghiệm vụ để phụ vụ bà con ngày cáng tốt hơn.

cuongvx

Xe buýt
Website
newscenter.vov.vn
Kính cụ! Góp ý chân thành để mọi người tiến bộ thôi. Cũng như nghề giáo ấy, mới đầu vào nghề ko ai nói mạnh được. Qua năm tháng cộng thêm nghiên cứu tài liệu về nghệ thuật diễn thuyết, nghệ thuật truyền đạt, nghiệp vụ sư phạm... mới tiến bộ được chứ. Chúc cụ hoàn thành xuất sắc nghiệm vụ để phụ vụ bà con ngày cáng tốt hơn.
Cám ơn bác nhiều lắm, các ý kiến của các bác sẽ giúp ích cho chúng em rất nhiều, cả phần kĩ thuật và nội dung..(b)(b)

haianh

Xe tải
Kênh VOV- giao thông nếu phát sóng thêm 1 số tỉnh miền Bắc có những tuyến QL chính đi qua thì hay quá, để các kụ OF nhà ta nếu phát hiện có xxx bắn tốc độ ở những địa điểm nào thì sẽ thông báo cho nhà đài, sau đó nhà đài sẽ thông tin rộng rãi cho mọi ng tham gia giao thông dc biết. cho xxx móm luôn các kụ nhể::69:

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Kênh VOV- giao thông nếu phát sóng thêm 1 số tỉnh miền Bắc có những tuyến QL chính đi qua thì hay quá, để các kụ OF nhà ta nếu phát hiện có xxx bắn tốc độ ở những địa điểm nào thì sẽ thông báo cho nhà đài, sau đó nhà đài sẽ thông tin rộng rãi cho mọi ng tham gia giao thông dc biết. cho xxx móm luôn các kụ nhể::69:
:77::77::77:
sau đó dẹp luôn đài:77: