Kế: thả để bắt của xxx trên cầu Thanh trì và cái kết đắng cho các chú coi thường luật !

mui0101

Xe tăng
Hôm nay nhà em đi sang Bắc Giang có việc. Lúc tầm 9 h sáng thì tới cầu Thanh trì thấy hơi tắc. Thực ra chỗ này lúc nào cũng hơi tắc như thế, chỉ cần vài cái xe tải đi chậm là dòng xe ùn ứ ngay, nhưng vẫn di chuyển được. Một số xe khôn lỏi lách luôn sang làn 2b để đi cho nhanh, cả xe con lẫn xe khách và xe tải. Kể cũng nhanh hơn được độ .. 1 phút. Nhưng đến đầu bên kia thì hóa ra không phải. Mời các cụ xem cờ nhíp.
Về kể cho thằng em, nó cười ngất và bảo: thế thì anh ko biết rồi, võ này xxx làm lâu rồi, thi thoảng bắt, bình thường thì ko sao. Mà đã bắt thì có chạy đằng trời. Cứ từ từ, từng xe một, vội cũng không được !.

Sao không phạt bọn khốn tội cản trở giao thông nhể. Không lẽ các con sâu gặm tiền chết hết rồi sao ?

Anh Nguyen 1991

Xe buýt
em là em cứ đi đúng luật, mấy lần đi theo xe khác xong đến lúc vẫy xuống các cụ khác có người quen mà mình thì có ai đâu, thôi chậm 1 tí cho nó lành ạ

haidongtay

Xe điện
Thả là sao hả cụ chủ??hướng dẫn đi vào đấy để bắt hay tự các cụ lao vào đó,em thấy nó có giải phân cách cứng,biển hiệu đầy đủ rõ ràng??cứ phi vào thì ý thức lởm quá,đừng đổ cho đông (ùn thôi chứ chưa tắc nhé,mà chả tắc) Toàn tự mình gây ra sau lại đổ cho là Bẫy??

Porsche 911

Xe container
Để đựpc coment trong những box khác ạ. Em đang up bài nóng hết điện thoại đây ạ
Nếu bác muốn vào chợ trời thì cứ gọi em nhé.
Không nhất thiết phải 100 bài, bác vẫn có thể vào chợ thoải mái.
Em là Cò chính hiệu ạ! Những cò chính hiệu khác như bác UAZ là Cò không chính hiệu đâu ;))