Kế hoạch đi Tây Bắc ngày 28/4

likecar&trips

Xe tăng
@ kế hoạch đi tây bắc 28/4, @ máy bộ đàm; tình hình là trưa nay lúc chém gió, giội bia vỉa hè Trần Khát Trân, tôi đã chuyển cho cụ moitaplai 1 máy bộ đàm mà sáng nay tôi lấy trên công trường (đang sử dụng tốt); còn xin khất cụ kebaothuls là ko gửi được vì số bộ đàm trong kho vt cty, hiện tại thợ điện bận quá vẫn chưa kiểm tra được, nên tôi ko gửi sợ nhỡ đâu lại là cái trục trặc. cụ kebaothuls cố chờ 1 vài hôm nữa khi đã kiểm tra xong tôi sẽ gửi nhé. Loại này là hàng công trường nên trông nó xấu xấu, bẩn bẩn nhưng trong điều kiện tốt thì liên lạc được khoảng 5km, còn không thì phạm vi bán kính 2km vô tư.
P/s: sẽ cố gắng mượn và trang bị cho các cụ đủ 100%, cụ nào có nhu cầu LL với cụ bang trưởng hoặc tôi nhé; các cụ nhớ giữ gìn tránh để thất lạc, sau chuyến đi nhớ giao lại đầy đủ vì đây là của công.

korandovinhyen

Xe container
Còn tôi đã chuẩn bị 1 ắc quy khô mới,2 dây câu điện, 1 kích cá sấu, 1 kích dầu, bộ đồ tháo lốp và 1 hộp đồ nghề. đang tính xem có đem được cuộn cáp không.

kebaothuls

Xe điện
Còn tôi đã chuẩn bị 1 ắc quy khô mới,2 dây câu điện, 1 kích cá sấu, 1 kích dầu, bộ đồ tháo lốp và 1 hộp đồ nghề. đang tính xem có đem được cuộn cáp không.
Bao nhiêu khuân hết đi cụ ah. có gì cụ lai ca chíp gánh giúp he he...mà sao chẳng thấy cụ nói gì đến durex nhể?

likecar&trips

Xe tăng
Mang cả cuộn cáp và mấy cái móc cáp nữa, thừa hơn thiếu cụ ợ

likecar&trips

Xe tăng
À chợt nhớ trưa nay cụ nói là đoãn vĩnh yên đi thẳng lên Hòa bình, không qua HN, vậy cụ xem có cần sử dụng bộ đàm ko, số lượng bn cái để tôi chuẩn bị rồi gửi oto Vĩnh yên hành khách lên trước ngày xuất phát cho nó mấu nhỉ?
Để chắc ăn các cụ tự trang bị ổ cắm cho giắc cắm đế sạc đề phòng trường hợp pin của máy kém, chai.

quanghuyls

Xe điện
Vì yêu các em nó anh cưới ngay trong vòng một giây rưỡi chú ạh giờ em nó đang mông má ở mỹ viện, bây giờ người ta gọi là một mình đi 2 Korando.
Quyết chưa anh. anh phải cho ông mai 1 chân dài đấy nhé

quanghuyls

Xe điện
Cụ 7 uống bia tham quá hết cả phần anh em. Từ hôm mang mit su đi QN bị hắt hủi nên trưa nay em tức quá đi khênh thêm một vợ nữa về rồi các cụ a. Bây giờ đang thừa ra một em camry đời 98, cụ nào khênh giúp em đi.
Hôm nay cụ Bảy Vĩnh Yên Xuống HN buổi trưa anh em gặp nhau vui cơ tiếc là cụ Huy bận mất không qua chung vui cùng anh em được

Nhân thể dán logo vào mông vợ hai các cụ luôn

kebaothuls

Xe điện
Vì yêu các em nó anh cưới ngay trong vòng một giây rưỡi chú ạh giờ em nó đang mông má ở mỹ viện, bây giờ người ta gọi là một mình đi 2 Korando.
Iêm nói có sai đâu, anh mua là em thấy anh là người đâu tiên mà he he.....

quanghuyls

Xe điện
Uh trưa nay nổi hứng, nhưng thế mới thấy niềm đam mê Korando vẫn còn chảy mạnh. ghế sau không phải là ghế xịn nên trông hơi buồn cười, chắc là anh sẽ đổi ghế với cái xe ở nghệ an.
Iêm nói có sai đâu, anh mua là em thấy anh là người đâu tiên mà he he.....

kebaothuls

Xe điện
Uh trưa nay nổi hứng, nhưng thế mới thấy niềm đam mê Korando vẫn còn chảy mạnh. ghế sau không phải là ghế xịn nên trông hơi buồn cười, chắc là anh sẽ đổi ghế với cái xe ở nghệ an.
Để iêm nghĩ xem có đổi cái gì ở xe kia sang xe iêm không hôm nào ra anh ới để đổi 1 thể nhá he he....

kebaothuls

Xe điện
Hôm nay cụ Bảy Vĩnh Yên Xuống HN buổi trưa anh em gặp nhau vui cơ tiếc là cụ Huy bận mất không qua chung vui cùng anh em được

Nhân thể dán logo vào mông vợ hai các cụ luôn

Cụ Ngọc từ ngày đi Móng Cái về cười như liên xô được mùa cà chua he he....còn cụ Đồng iêm thấy cứ tâm trạng ra làm sao ý, cứ trâm ngâm rồi uống tì tì thôi ;(

tamanguyen

Xe điện
hôm nay nhà mình đông đủ quá, các cụ lượn ầm ầm trên này mà em lại phải chạy đôn chạy đáo ngoài đường khổ cho cái thân rtai tơ quá. cụ huy và cụ bảy ơi mình cùng đi rửa xe nhá?

korandovinhyen

Xe container
À chợt nhớ trưa nay cụ nói là đoãn vĩnh yên đi thẳng lên Hòa bình, không qua HN, vậy cụ xem có cần sử dụng bộ đàm ko, số lượng bn cái để tôi chuẩn bị rồi gửi oto Vĩnh yên hành khách lên trước ngày xuất phát cho nó mấu nhỉ?
Để chắc ăn các cụ tự trang bị ổ cắm cho giắc cắm đế sạc đề phòng trường hợp pin của máy kém, chai.
Cụ chuẩn bị cho 3 bộ, hôm nào qua HN tôi lấy nhé.

khoa troc

Xe máy