Kế hoạch Cáo Rời Hang, truy lùng thằng cướp (bản full)

joli2

Xe tải
=))=))=))
Chết cười với các cụ.
Cụ chủ đâu òi... Lâu quá!

gia doi

Xe điện
Thui chắc thứ hai là có đủ chứ cụ chủ táo lắm :P

YEU_VO_HAI

Xe tải
Website
www.sekisuipilon.com.au
Phần 5 : Tiếp cận V để lấy thông tin thằng X

- Giờ thì mình đã biết V là ai . Thực ra V là 1 cô bé rất xinh xắn o=> , đóng vai phụ trong 1 bộ phim khá là nổi tiếng nên mình cũng yên tâm ,hehe . Cả buổi cứ ngồi ngắm em ấy mãi =P~ . Tuy nhiên như em đã nói , kế hoạch nào cũng phải có kế hoạch B , cẩn tắc vô áy náy , biết người biết ta trăm trận trăm thắng .

- V nt cho em sau khi quay xong sẽ hẹn em ở nhà hàng NS . Em đã đến sớm trước giờ hẹn , quan sát đúng là V ngồi với bf ở trong góc , hệ số an toàn theo phim hành động Mỹ gọi là "zone clear" . Sau đó em đi ra ngoài và alo cho V "em ơi anh đã đến NS , em đang ngồi đâu" và sau đó V hướng dẫn em đến bàn , đúng chỗ cách đấy vài phút em vừa rời đi , hihi :P

- Nói chung ban đầu em từ kẻ bị động giật mất cái iPad , bây giờ em đã nắm quyền chủ động trong nhiều thứ và mục tiêu tối thượng vẫn là lấy lại iPad cho em , trả lại 10tr cho V và cho thằng cu X 1 bài học .

V có hỏi em 1 câu : nhỡ thằng X ko phải là thằng ăn cướp iPad mà cũng chỉ mua lại thì sao ?:-/

Đơn giản thôi , 90% nó chính là thằng cướp vì chính miệng nó bảo với em "iPad này mua chơi game chán nên bán" , trong khi iPad này chính là của anh . V gật đầu đồng ý =D>

10% còn lại nó ko phải là thằng cướp thì nó cũng phải có nghĩa vụ trả lại cho em 10tr , em trả lại iPad cho anh . Còn việc nó đòi thằng trước đó bằng cách nào là kệ mẹ nó . V gật đầu đồng ý =D>

Nhưng hỏi nhau cũng chỉ là thủ tục thôi , vì cả V và bạn đều công nhận chính nó là thằng ăn cướp cái iPad

Cái iPad của em chỉ nằm cách em 1 cách tay thôi , em muốn sờ và vuốt ve em nó (chứ ko phải V nha) nhưng em vẫn không đòi lại vì V đã mất 10tr cho nó .
Là 1 thằng quân tử em không bao giờ làm vậy , mặc dù của đi con xót lắm , hix....

tạm phần 5 là thế ạ . Các phần sau hấp dẫn em sẽ từ từ post sau :P
Update phần 6:
CỤ chủ bị thằng X đánh tả tơi :(( lên ko up được bài nữa ah !!!
Close topic :D
Nhanh lên nào CỤ chủ!!!
Vodka nè.

nguyentt75

Xe tải
Kết e V quá ... ah nhầm cụ chủ quá hehehe, đọc như chuyện trinh thám, cơ mà cụ chủ làm một lèo từ phần 1 tới phần 5 ngay lúc đầu hơi ... nhanh quá, em nghĩ chi tiết hơn tí thì ngon hehe
Không có đâu cụ ạ, có bao nhiêu cụ ngồi bệt chầu hẫu đợi cụ chủ từ hôm qua cơ ạ. Í ới mượn nhau giày dép để lót *** mà ngồi. Kia kìa, cụ không thấy à, không những các cụ mà còn có cả mợ s3xy nữa đấy. Riêng mợ này thì các cụ nhường cho 1 góc kê cái võng xếp Duy Lợi để vừa nằm vừa ngồi cho đỡ mỏi ạ..... Thôi cụ mau mau ổn định vị trí , mắt chữ O, mồm chữ A để hóng tiếp đi.:)

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Ngồi hóng tiếp vụ này, đổ xe BT :D

maygod

Xe tải
đi ị miếng ùi lên hóng tiếp, mấy bác đừng giành ghế e nha

20L5725

Xe tăng
Ối zời, phục kụ Quay Tay quá cơ :)):)):))
Mà em này dạo này mặt mũi chán đời nhể?
Em nó đóng nhiều..................................................Phim quá nên nhan sắc hơi bị đi xuống ợ................

lambogi79

Xe điện
20 trang mà chả thấy có thêm thông tin gì, chán òi cụ chủ ơi

Mẹ s3xy

Xe tăng
Không có đâu cụ ạ, có bao nhiêu cụ ngồi bệt chầu hẫu đợi cụ chủ từ hôm qua cơ ạ. Í ới mượn nhau giày dép để lót *** mà ngồi. Kia kìa, cụ không thấy à, không những các cụ mà còn có cả mợ s3xy nữa đấy. Riêng mợ này thì các cụ nhường cho 1 góc kê cái võng xếp Duy Lợi để vừa nằm vừa ngồi cho đỡ mỏi ạ..... Thôi cụ mau mau ổn định vị trí , mắt chữ O, mồm chữ A để hóng tiếp đi.:)
Sao Cụ lại nêu đích danh e ra thế này, xấu hổ chết ~X(

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn
Đặt cục gạch cho Phần 7 & 8
Trời hanh lạnh bị táo Cụ nên uống nhiều nước, ăn rau, chuối hoặc bưởi sẽ nhuận tràng :-ss nếu có tiền sử trĩ em nghe trên VOV có cái An trĩ vương đấy Cụ thử xem sao :-ss

bmv màu cờ

Xe tăng
Ôi chiện hay và kịch tính quá !!!! E dự là cụ chủ chơi chò úm bala roài, ngày mai các cụ hóng tiếp nhé !!!
Phim luôn kết thúc tập 1 khi đến đoạn kịch tính !!!

bmv màu cờ

Xe tăng
Hay quá !!!! Thế mà giờ e mới vào dc !!!

tikul

Xe tăng
mong là mọi chuyển sẽ ổn,chắc kụ chủ đang vướng mắc 1 số chuyện thôi ạ. Em đặt 1 tấn gạch =))

tungcalo

Xe điện
Ghét cái thái độ của chủ thớt. Quá coi thường khán giả. Em mời cụ vang đỏ

joli2

Xe tải
Em vừa thấy cụ ý ngấp nghé cái thớt, em tưởng đang sáng tác.
Giờ quay lại lại ko thấy đâu mất rồi, cũng chẳng thấy có tin mới gì cả...

move

Xe tăng
vote cụ chủ từ lúc mới có thớt, giờ thấy tiếc quá, chả lẽ em lại vote trừ cụ :(

cho cụ chủ 1h nữa để post, ko em huy động thêm 100 âm binh của em vào nữa vote trừ đấy :D

quaychan

Xe tăng
Em lại vừa tắm xong và lại lên đây bá cáo các cụ.
Tình hình là em đang nhắn tin cho em V. tới nhà nghỉ thảo luận về công tác triển khai phá án ạ. Hiện đã xác định đối tượng X. trú ẩn trong một ngôi nhà bỏ hoang cạnh đầm tôm, chó nghiệp vụ và bò công binh đã được điều tới, mặt nạ phòng độc cùng lựu đạn cay đầy đủ, chỉ chờ lệng xuất kích nữa là múc thoai.

Các cụ bình tĩnh đợi lát nữa em úp đ.ít tiếp.

À quên, trong lúc chờ đợi, các cụ đồng loạt vốt em phát nhá!

Chỉnh sửa cuối:

nhadatuytin

Xe container
em hóng tận trang 21 rồi mà chưa đến phần quan trọng.
Chốt lại cụ chủ xiên đc thằng cướp ko hay bị nó xiên rồi ợ