[Funland] Kẻ dối trá thế kỷ

QUANG1970

Xe lăn
Nghĩ mà cay 🌶 thằng Tập
Mịa nó, nó còn tranh thủ thế giới bận rộn với Covid để liếm láp biển Đông nữa chứ.
Có cụ nào giống em, nhìn mặt thằng Tập thì muốn đặt đi.’t lên không.

Muốn lắm, nhưng lại sợ bẩn đ.ít bác ạ! :P

Thôi, cứ nhổ váo mặt nó là đủ rồi. =D>
Tuy có tốn một tẹo nước bọt nhưng .................. "an toàn". :))

hoviethung

Xe lăn
Không liên quan lắm nhưng bác có thể gửi cho em bản thảo đó để đọc ké đc không ạ?
Mình đọc các vấn đề này trên mạng thôi. Cụ đọc nhiều nguồn cũng thú vị lắm. Xoay quanh vấn đề tranh công của ông Trung tướng Phạm Xuân Thệ sau 20 năm với ông Phó Chính uỷ lữ đoàn Bùi Văn Tùng. Vừa rồi cũng có bài viết có liên quan trên BBC đó cụ

Lilak

Xe tải
Các bạn ấy nổi tiếng THÂM NHO

EM KO LẠ Ạ

sthd

Xe lăn
nói dối là không tốt.

nhưng cũng đừng ngây ngô như thiếu nữ mộng mơ. cả thế giới này không có một chính trị gia nào nói thật.
mỹ đánh iraq để bảo vệ nhân quyền? Nga sáp nhập crưm vì dân đồng tình?

hoviethung

Xe lăn
Vâng! Nhẹ tay để còn thớt chém gió thôi mà! Với quốc gia thì lợi ích ở tầm quốc gia,cá nhân thì lợi ích ở tầm cá nhân...túm lại đều có mục đích riêng cả thôi!
Nhưng bỏ qua tất cả thì phải thừa nhận rằng Tàu khựa nó cũng giỏi đấy! Có thể là ăn cắp CN,mẫu vật mà nó phát triển ra vậy thì khiếp thật.
Xưa hơn không nói,nhưng vài thập kỷ trở lại thì em nhớ về vũ khí sinh học là bệnh than,sau đó hé lộ nhiều thông tin mở về cái gọi là ( VŨ KHÍ SINH HỌC) sau đến Cúm,sau nữa thì như mọi người đã thấy...
Nó còn pho to được cả máy bay, tàu sân bay thì nó quá giỏi rồi đến Mĩ cũng ngại cơ mà. Nhưng mình cũng phải thừa nhận ông ta chúng ta quá giỏi cạnh một nước lớn mà vẫn không bị đồng hóa vẫn tồn tại phát triển?

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
nói dối là không tốt.

nhưng cũng đừng ngây ngô như thiếu nữ mộng mơ. cả thế giới này không có một chính trị gia nào nói thật.
mỹ đánh iraq để bảo vệ nhân quyền? Nga sáp nhập crưm vì dân đồng tình?
Quan trọng thời điểm đó họ giơ được ngọn cờ "chính nghĩa". Giờ TQ không lý giải dc tại sao biết lây người -người mà bảo là ko, phong tỏa trong nước nhưng đồng thời lên án các nước cấm nhập cảnh.

slaz8

Xe ba gác
Dối trá là căn bệnh điển hình của chuyên chế quyền lực
Chả liên quan đếch gì đên chuyên chế quyền lực cả. Thằng Tàu cẩu nó gian xảo từ xưa rồi. Mấy thằng làm 9 chị thàng nào mà không dối trá?

XPQ

Xe cút kít
Cũng phải đánh giá một cách khách quan là nguyên nhân ban đầu của sự giấu diếm bưng bít thông tin là do ở Vũ Hán sắp có sự kiện chính trị địa phương nên quan chức sở tại do không có chuyên môn y tế đã đặt lợi ích chính trị lên trên mà hy sanh an toàn của cộng đồng.

Chính phủ trung ương Trung cuốc nếu chịu trách nhiệm thì là ở chỗ làm cho người dân không được và không dám tự do mở a lô. Cận Bình đồng chí thì có trách nhiệm cá nhân là biến toàn dân toàn đoảng toàn bộ máy nhà nước Trung cuốc thành những cái loa chỉ nói những điều mình thích nghe.

Chứ còn về vụ nói dối, Việt Nam mình số hai chắc không ai số một đâu. Đừng đổ oan cho người Trung cuốc mà phải tội. :D:D:D:D:D

Patriots

Xe lăn
Thấy bảo thiếu 21 triệu thuê bao. Mỗi Mỹ là thật thà như đếm

Huthasa

Xe container
Bọn Xi Jinpin và Li Keqiang lúc nào mà chả dối trá.

Các cụ đừng dùng tiếng Việt để phiên âm tên mấy thằng lãnh đạo Tàu Khựa, nó bẩn cả tiếng Việt đi.
Em viết tiếng Việt và không viết hoa cụ nhé. tầu khựa vạ bình lọ.

Quy Lão

Xe tăng
Chuyên chế độc tài thì gian dối.
Dân chủ đa phương thì hay đổ tội.
Chuẩn luôn qua đợt dịch bệnh này :))
Chỉ có "định hướng xhcn" như quê em mới là đỉnh cao muôn trượng, chói lòa đạo đức nhá.

kienvinh

Xe lăn
Bọn Xi Jinpin và Li Keqiang lúc nào mà chả dối trá.

Các cụ đừng dùng tiếng Việt để phiên âm tên mấy thằng lãnh đạo Tàu Khựa, nó bẩn cả tiếng Việt đi.
Tách mình ra khỏi topic tý, cơ chế giống VN mà bọn chúng chọn ra được ra những lãnh đạo xuất chúng như vậy nhỉ?

Mashimaro

Xe buýt
Hitler nói dối, Stalin nói dối, Mao nói dối, giờ Tập nói dối là bình thường... Các ông chuyên chế bào chả nói dối
Đến Chum ở xứ cờ hoa văn minh dân chủ còn nói dối như cuội nữa là mấy xứ chuyên chế anh nhỉ 8-}

hoangduc.sbr

Xe container
Đến Chum ở xứ cờ hoa văn minh dân chủ còn nói dối như cuội nữa là mấy xứ chuyên chế anh nhỉ 8-}

Bên Mẽo thì phải là Johnson cụ ah, nói dối như cuội cuối cùng dẫn tới chia rẽ lớn nhất trong lòng nc Mẽo ở tk20. Bởi quân Mẽo nướng thịt ở VN quá nhiều.

Mashimaro

Xe buýt
Bên Mẽo thì phải là Johnson cụ ah, nói dối như cuội cuối cùng dẫn tới chia rẽ lớn nhất trong lòng nc Mẽo ở tk20. Bởi quân Mẽo nướng thịt ở VN quá nhiều.
Em thấy Chum mới là người quán triệt nói dối nhất luôn, kể từ khi bắt đầu tranh cử đến giờ thật là Chum nói điêu nói dối hàng ngày với mấy cái Twits của lão.