Chi hội K5 Optima Club (KOC) xây nhà mới chào mừng SN OF

dinhviethunghp

Xe buýt
Hoho cai hoi nay cang ngay cang dong vui roi day, mong so luong no lon dan len chu xe minh chay ngoai duong ai cung phai ngoai co vi ko biet la xe gi
Hy vọng là sau khi độ xong nhìn xe cụ vẫn nhận ra là K5. :D. Cụ làm anh em sốt ruột quá, có nhất thiết phải chờ đến sn OF không? Người nhà không được ưu tiên thưởng lãm trước à? :D. Hay là cụ sợ lộ bí mật?!

JuneSun

Xe tăng

dinhviethunghp

Xe buýt
Thêm cho June và Chiến Ledtech một em Châu Âu hàng khủng nữa, ngày xem em này ở Saloon thì mình chưa có ý định lên đời. :D. VIN No: KNAGN411BBA102681.

simplazavn

Xe buýt
Hoho cai hoi nay cang ngay cang dong vui roi day, mong so luong no lon dan len chu xe minh chay ngoai duong ai cung phai ngoai co vi ko biet la xe gi
Em lại khoái cái cảm giác đi đg mọi ng phải ngoái nhìn hơn. Em góp ý chút là a dùng tiếng việt có dấu a nhé.

Shock_hang

Xe đạp
Hy vọng là sau khi độ xong nhìn xe cụ vẫn nhận ra là K5. :D. Cụ làm anh em sốt ruột quá, có nhất thiết phải chờ đến sn OF không? Người nhà không được ưu tiên thưởng lãm trước à? :D. Hay là cụ sợ lộ bí mật?!
Các bác nhìn 2 con xe k5 trên độ sơn mà vẫn nhận ra là k5 thì vẫn sẽ nhận ra xe em thôi, e làm vợ 2 e nó Sport lên qua lớp sơn thôi chứ còn thay đổi kết cấu tổng thành khung thì e để Ver.2 làm tiếp, h thưởng thức Ver.1 đã

Shock_hang

Xe đạp
Các bác nhìn 2 con xe k5 trên độ sơn mà vẫn nhận ra là k5 thì vẫn sẽ nhận ra xe em thôi, e làm vợ 2 e nó Sport lên qua lớp sơn thôi chứ còn thay đổi kết cấu tổng thành khung thì e để Ver.2 làm tiếp, h thưởng thức Ver.1 đã
Em hứa với các bác là sẽ rửa xe trước sn OF! Các bác nhớ giữ sức khỏe để còn tham gia hết mình với em

reloaded

Xe tăng
Xe em chiều qua đi làm về báo đèn Check Engine có dấu hiệu máy rung khi nổ garanty lo quá. Sáng nay qua xưởng thợ kiểm tra vệ sinh bướm ga và cổ hút gió xong lại ngon choét hết báo lỗi. Nguyên nhân có thể do mấy hôm 30/4 đi chơi đổ xăng lung tung trên đường HCM nên bị dính xăng đểu.

Sahara030nb

Xe tải
Xe em chiều qua đi làm về báo đèn Check Engine có dấu hiệu máy rung khi nổ garanty lo quá. Sáng nay qua xưởng thợ kiểm tra vệ sinh bướm ga và cổ hút gió xong lại ngon choét hết báo lỗi. Nguyên nhân có thể do mấy hôm 30/4 đi chơi đổ xăng lung tung trên đường HCM nên bị dính xăng đểu.
Cái này e cũng bị rồi, thợ tháo cổ hút ra xịt chai vệ sinh và lấy khăn ngoáy ra được 1 cục như cao hổ cốt xong ngon choét, đèn check tự tắt. Mấy hôm bận ko lên OF mà hội KOC đã đông vui thế này, e đang điên đầu với vụ bánh lái bên tài kêu lộc cộc đây này.

dinhviethunghp

Xe buýt
Anh Run updated hộ em nhá: BKS: 15A 044.62, Tel: 0919232880, mà trong ảnh theo thứ tự có phải: Sim, a Hùng, a Run, ???, ???, Binhcan, a Lá lốt, ???
Nem ngon, hùng, june, côn ra ga vào, sim, reloaded, binhcan, fungus. Sau đó có kk611, dragonk5.

dinhviethunghp

Xe buýt
Em thấy thiết kế của Optima rất đẹp và rất muốn thử, có bác nào cho em lái thử ko nhỉ? Em nó ăn uống đường trường thế nào ạ?
Việc đó dễ thôi, cụ cứ theo dõi hôm nào koc off thì tham gia là có cơ hội trải nghiệm thôi.

reloaded

Xe tăng
Lại đang ủ mưu món gì đấy?
Em mới lắp cánh gió liền cốp và đuôi cá trên nóc. Chưa kịp chụp để khoe.

Hôm nay thấy đồ của cụ june phức tạp quá. Anh Hùng định lắp bộ này trước à? Chắc phải lên đây lắp. Bao giờ anh lên báo KOC nhé.

dinhviethunghp

Xe buýt

Hôm nay thấy đồ của cụ june phức tạp quá. Anh Hùng định lắp bộ này trước à? Chắc phải lên đây lắp. Bao giờ anh lên báo KOC nhé.
Có mấy thanh sắt chứ có gì phức tạp đâu.:D. Trưa nay có mặt ở hn đây.

Shock_hang

Xe đạp
Có lẽ gần nhất sẽ là lần rửa xe của cụ Shock_hang :D
Báo cáo các cụ là vợ e tạm thời đã trang điểm xong, chiều nay là dua ra Mỹ Đình lấy Lazang, tìm lazang độc đáo tý nhưng tim ko ra đành lấy Lenso, sau đó lại cho vào phòng phẫu thuật nhà Long Thịnh để mổ xe bên trong, cuối tuần sau là vợ e ra lò, e tính làm bữa buffe mời các bác, các bác thấy thế nao

JuneSun

Xe tăng

Cánh gió có kèm đèn led không hả cụ :D

reloaded

Xe tăng
Cánh gió có kèm đèn led không hả cụ :D
Em không lắp loại có đèn vì thấy phải khoan vào cốp và đắt (hơn 3 củ). Với lại đèn phanh trên cao có rồi lại thêm đèn cánh gió trông không đẹp lắm.

Trưa nay off tí bia đê các cụ KOC. Anh Hùng lên chưa vậy?

reloaded

Xe tăng
Lắp đồ xong chưa anh Hùng ơi. Về bác làm quả review nhé.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Các cụ thân mến, đây là box chuyên môn chứ không phải khu vực sinh hoạt chi hội. Các cụ lưu ý chỉ bàn về chuyên môn xe thôi chứ không spam và hẹn hò hay đăng ảnh ăn nhậu và các sinh hoạt offline nhé. Chúng ta có box riêng cho việc sinh hoạt chi hội.

Một số cụ cũng post bài không dùng tiếng Việt có dấu, các cụ lưu ý như vậy là vi phạm nội quy diễn đàn.