K5 bằng giá CAMRY có nên mua ???

KAT

Xe tăng
Muôn đời thằng Hàn Cuốc đe'o bao giờ bằng Nhựt Bẩn được.

Nói thế cho nhanh:D

Tupac Amaru

Xe máy
Ô tự nhiên lục cái thớt cũ rích này lên rồi cứ kêu gào ầm ĩ. Thưa bác nếu bán thương hiệu RR được ít tiền hơn Toy thì tất nhiêu là giá trị thương hiệu RR không bằng Toy rồi chứ còn gì nữa. Nhưng đó là giá trị thương hiệu, chứ không phải là đẳng cấp. Bác hiểu được không ạ? :)

Tự bác cứ cho rằng Toy nó là cái xe sang đấy chứ em có bảo Toy nó sang bao giờ đâu!!! =)). Bác cho rằng Toy như kit thế là chuyển sang Kia và rất happy. Về em thì chả thấy làm sao cả, tuy cũng hơi lạ nếu bác k0 phải sale của Kia :D :D :D.
Em thương kụ quá kụ Max ơi. Mãnh hổ nan địch quần hồ. Quay đầu là bờ kụ ạ. Một mình kụ thế kia thì sao mà không tan xác hả kụ ơi? Bớ kụ Max ơi là kụ Max ơi! Hức hức

Bát_Quái

Xe buýt
K5 giờ đắt rứa à ? bần đạo chộ K7 đẹp hơn nhiều mà giá hồi đó 54 ngàn à, ko mấy ai mua, ko biết giờ bao nhiêu rồi nhỉ ?

Mazspeed

Xe container
Em thương kụ quá kụ Max ơi. Mãnh hổ nan địch quần hồ. Quay đầu là bờ kụ ạ. Một mình kụ thế kia thì sao mà không tan xác hả kụ ơi? Bớ kụ Max ơi là kụ Max ơi! Hức hức
Bác yên tâm đê, em cứ phải thấy biển mênh mông trước mặt thì mới giải xì trét được, có mỗi cái trò này cho đỡ mệt đầu, bác lại bảo quay đầu lại vào bờ thì còn vị gì nữa! :D

K5 giờ đắt rứa à ? bần đạo chộ K7 đẹp hơn nhiều mà giá hồi đó 54 ngàn à, ko mấy ai mua, ko biết giờ bao nhiêu rồi nhỉ ?
Giờ làm gì có giá nữa, có ai hỏi mua đâu, coi như món hàng vô giá :)) :)) :)) :)) :)).

Bát_Quái

Xe buýt
Bác yên tâm đê, em cứ phải thấy biển mênh mông trước mặt thì mới giải xì trét được, có mỗi cái trò này cho đỡ mệt đầu, bác lại bảo quay đầu lại vào bờ thì còn vị gì nữa! :D

Giờ làm gì có giá nữa, có ai hỏi mua đâu, coi như món hàng vô giá :)) :)) :)) :)) :)).
gớm, nói rứa khéo các fan KIA cho ăn gạch đá các kiểu thì lại thêm khổ.

Tupac Amaru

Xe máy
Kụ Maz dũng cảm thật, ngày nào cũng có vài xe gạch. Chắc định xây nhà chắc.

Chỉnh sửa cuối:

Bát_Quái

Xe buýt
bên MỸ và Châu Âu thương hiệu Kia - Huyndai cũng có vẻ đang lên cơ, cũng ko thể coi thường xe Hàn Xèng được, giờ mua xe Hàn giá rẻ, xe cũng nhiều mẫu đẹp, như k5 k7, kiểu dáng trẻ trung, Option thì cũng OK với 1 xe ngang giá với Camry là nó hơn Cam về nhiều mặt, ( trừ cái Logo)

mà đi K7 cũng ít bị đụng hàng nhỉ ?

Tupac Amaru

Xe máy
bên MỸ và Châu Âu thương hiệu Kia - Huyndai cũng có vẻ đang lên cơ, cũng ko thể coi thường xe Hàn Xèng được, giờ mua xe Hàn giá rẻ, xe cũng nhiều mẫu đẹp, như k5 k7, kiểu dáng trẻ trung, Option thì cũng OK với 1 xe ngang giá với Camry là nó hơn Cam về nhiều mặt, ( trừ cái Logo)

mà đi K7 cũng ít bị đụng hàng nhỉ ?
Cái này dễ thôi kụ ạ. Cứ mua về rồi ra chợ trời thửa cái logo Audi dán vào. Có 300k thôi kụ ạ. Như vậy xe kụ sẽ có tấ cả, vừa nhiều đồ chơi, vừa có logo xịn

Tittop9

Xe tải

Lâu ngày em ko đi xa nên ko được mở rộng tầm mắt. Hôm qua đi Thanh Hóa chơi thấy ven QL1A có nhà máy HyunDai chỗ Ninh Bình hay gì đó em quên mất rồi. Có 1 cái biển quảng cáo chắc phải mời bác Mazspeed về tham quan.

Cái biển quảng cáo có hình cái xe Acent + dòng chữ: Cần tìm đối thủ.
Bác Mazspeed rảnh thì mang đối thủ qua đó chơi nha >:)

Bát_Quái

Xe buýt
Cái này dễ thôi kụ ạ. Cứ mua về rồi ra chợ trời thửa cái logo Audi dán vào. Có 300k thôi kụ ạ. Như vậy xe kụ sẽ có tấ cả, vừa nhiều đồ chơi, vừa có logo xịn
Gớm, bần đạo thèm đệch cái logo, nhìn bựa ko chịu được, xe Kia thì logo kia việc gì phải xoắn cái Audi dzô cho nó bựa vãi ra ?

nói chung là cũng đang tu luyện lường gạt chúng sinh để kiếm chút lúa tháng 2 âm năm tới mần cấy sedan để đi lại chứ chạy SHI bữa bị thằng oto nó ép cho bổ may chưa què, =.=! hồi có cái camry cộ mà bán lâu rồi, giờ mua lại nỏ biết mua cái nào.

Tupac Amaru

Xe máy
Lâu ngày em ko đi xa nên ko được mở rộng tầm mắt. Hôm qua đi Thanh Hóa chơi thấy ven QL1A có nhà máy HyunDai chỗ Ninh Bình hay gì đó em quên mất rồi. Có 1 cái biển quảng cáo chắc phải mời bác Mazspeed về tham quan.

Cái biển quảng cáo có hình cái xe Acent + dòng chữ: Cần tìm đối thủ.
Bác Mazspeed rảnh thì mang đối thủ qua đó chơi nha >:)
Em dự là trong vòng 5 năm nữa, Hyundai sẽ là số 1 thế giới thôi các kụ ạ. Lúc đó nhà nhà xe Hàn, người người xe Hàn, giống như Toi bây giờ thế. Các kụ đi Toi cũng phải tính trước đi, chứ lúc đó xe hỏng không có phụ tùng mà sửa đâu, vì lúc đó Toi đóng cửa rồi. Em dự thế các kụ ạ

Bát_Quái

Xe buýt
cái vụ số 1 thế giới thì chưa chắc đâu, Lexus chưa tàn, xe Đức ko phải dễ hạ.

xe Hàn ko thể nhất thế giới được.

Tupac Amaru

Xe máy
cái vụ số 1 thế giới thì chưa chắc đâu, Lexus chưa tàn, xe Đức ko phải dễ hạ.

xe Hàn ko thể nhất thế giới được.
Kụ này được cái là hay ngoan cố. Kụ cứ làm một quẻ là khắc biết ấy mà.
Vịt ngan nhà mình mà đã chọn xe nào thì xe ấy phải là số 1 Bác ạ, cái đấy đã là quy luật rồi, không được bàn cãi gì nữa hết.

Chỉnh sửa cuối:

NLDC

Xe hơi
Có ngu mà mua.

Loong Phoong

Xe điện
Trong 2 em này thì nếu là e thì sẽ múc ngay K5, e nói thật đấy, hihi

saturnin

Xe máy
nói thật là K5 đẹp nhưng nhà cháu nhìn chưa quen mắt lắm. trông cư như xe chế ý ah :D, vài ba năm nữa chắc nhìn sẽ thấy sang hơn nhưng đến lúc đấy cháu sợ vòng đời của K5 đã hết. lại có thêm vài ba câu hỏi lăn tăn giữa K6, K7 gì đấy với camry :D

Bát_Quái

Xe buýt
k5 trẻ đi thì OK chứ có tuổi đi nhìn sao ấy.

Tupac Amaru

Xe máy
Nếu có tiền em sẽ mua 2 chiếc, Cam thì sẽ để đi lâu dài vì sau này bán ít mất giá, K5 để hưởng thụ một thời gian , thấy chán thì chuyển qua K6, K7,,

Bát_Quái

Xe buýt
Nếu có tiền em sẽ mua 2 chiếc, Cam thì sẽ để đi lâu dài vì sau này bán ít mất giá, K5 để hưởng thụ một thời gian , thấy chán thì chuyển qua K6, K7,,
PRO, k6 là con nào vậy ?????? mà nói như cụ thì bần đạo cũng nói được.

NẾU có tiền thì bần đao sẽ mua cả 2 con, BMW 750LI và Lexus LS 460L , BMW để hưởng thụ sự sang trọng đẳng cấp, Lexus bán ít lỗ giá =))