[Funland] JUVENTUS Bà đầm già đang độ hồi xuân

Godfather86

Xe máy
Đá với Monaco ko cần Pogba đâu cụ ah, đừng dẫm phải vết xe đổ của Ars và Arsene Wenger là đc rồi.
Xem trận lượt về Monaco vs Ars thì thấy Monaco thực chat ntn
Đành rằng Monaco yếu thật nhưng cứ chủ quan lại như arsenal ở trận lượt đi thì hoang mang lắm cụ ạ :)

thanh040506

Xe trâu
Hahahahahahahahaha :D
Cầu được ước thấy
Bán kết vớ vẩn lại gặp Porto thì quá thơm. CK thì ko thể nói trước được điều gì
Chia vui với các cụ. Đúng là cầu được ước thấy, vẫn phải cẩn thận k thừa k lại giống ô giáo sư khi bốc thăm gặp Monaco cả đội ăn mừng giờ đang lo mất chức.

tieubaobao

Xe tăng
em là em kết tevez với evra nhìn mà lại nhớ lại Mu của em năm nào dưới thời ferkuso. ôi nghĩ đến mà lại ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa, cụ mời em 1 lý cho đỡ buồn với ak.

duchangbai

Xe máy
Vào đến đây rồi thì đối thủ nào cũng như nhau thôi a,họ giờ là 8 CLB mạnh nhất âu châu thời điểm này nhưng gặp được Monaco là nhẹ nhất trong số này rồi giờ chỉ hy vọng Pogba sớm trở lại thôi ah.

Godfather86

Xe máy
Đá với Monaco ko cần Pogba đâu cụ ah, đừng dẫm phải vết xe đổ của Ars và Arsene Wenger là đc rồi.
Xem trận lượt về Monaco vs Ars thì thấy Monaco thực chat ntn
Để dành pogba cho trận chung kết cụ nhể :)

matdep88

Xe máy
Em là fan Barca, nhưng thú thật Juve là đội em muốn vô địch Champion League năm nay nhất. Cụ nào cũng là fan Bar hay các đội kia em xin lỗi, nhưng em yêu cả sự thú vị của thế giới bóng đá nữa chứ không phải chỉ riêng Barca. :D :D :D

rfs

Xe điện
Hy vọng dưới sự lãnh đạo của Max thì Juve sẽ tiến xa tại C1

thanh040506

Xe trâu
Hy vọng dưới sự lãnh đạo của Max thì Juve sẽ tiến xa tại C1
Hy vọng là Bar, Bayern, Real có gặp Juve thì bị bất ngờ (do lâu quá mới gặp lại) và Juve chấp nhận đá cửa dưới. Chứ về thực lực Juve thua 3 đội kia, nhất là Bayern, Bar đá ăn ý cầm bóng thôi rồi.

rfs

Xe điện
em là em kết tevez với evra nhìn mà lại nhớ lại Mu của em năm nào dưới thời ferkuso. ôi nghĩ đến mà lại ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa, cụ mời em 1 lý cho đỡ buồn với ak.
Tevez mùa này quá hay

Ivan Good Hope

Xe tăng
tevez ,evra ,pogba đã từng là người của MU .
Robben đã từng là người của Chelsea (đã bị loại), và cũng đã từng cho RM ôm hận trong màu áo BM
Maxwell ko có chỗ tại Inter, giờ Inter ko có cửa so với PSG
Giovani Van Bronkhost trong màu áo Ars và Barca. Hay bản than Juve với Pogba, Vidal cũng vậy, khá mờ nhạt trong màu áo MU, Schalke

Đó là vẻ đẹp của bóng đá, 1 cầu thủ ko chơi nổi ở CLB này, nhưng sang CLB khác, 1 HLV khác, lối đá khác thì lại tỏa sang, thậm chí vùi dập đội bóng cũ là chuyện thường :D

Leonff

Xe buýt
E yêu juve từ thủa nhỏ

chelsea.ntv

Xe buýt
Em fan Chè. Cơ mà nghe: "Bà đầm già thành Turin" thấy hay hay và cảm thấy kích thích :D

tuanlinhquach

Xe hơi
Website
datacloud.com.vn
Robben đã từng là người của Chelsea (đã bị loại), và cũng đã từng cho RM ôm hận trong màu áo BM
Giovani Van Bronkhost trong màu áo Ars và Barca. Hay bản than Juve với Pogba, Vidal cũng vậy, khá mờ nhạt trong màu áo MU, Schalke

Đó là vẻ đẹp của bóng đá, 1 cầu thủ ko chơi nổi ở CLB này, nhưng sang CLB khác, 1 HLV khác, lối đá khác thì lại tỏa sang, thậm chí vùi dập đội bóng cũ là chuyện thường :D
Welbeck là 1 ví dụ .sang Ars đá như lên đồng

thanh040506

Xe trâu

Vidal trước đá cho Leverkusen (k phải Schalke) cụ nhé. Lúc đó Vidal đã là ngôi sao rồi, Juve phải tranh mãi mới được a này. Còn Pogba lúc đá cho Mu mới là cầu thủ trẻ tiềm năng chưa lên đội 1, tuyến giữa Mu quá chật chội Pogba đòi đi, Sir Alex giữ mãi k được sau ngài tiếc mãi đấy cụ.

tuanlinhquach

Xe hơi
Website
datacloud.com.vn
Vidal trước đá cho Leverkusen (k phải Schalke) cụ nhé. Lúc đó Vidal đã là ngôi sao rồi, Juve phải tranh mãi mới được a này. Còn Pogba lúc đá cho Mu mới là cầu thủ trẻ tiềm năng chưa lên đội 1, tuyến giữa Mu quá chật chội Pogba đòi đi, Sir Alex giữ mãi k được sau ngài tiếc mãi đấy cụ.
tuyến giữa MU chật chội nhưng buồn là chưa bao giờ thực sự chất lượng .nhớ cái thời carrick mùa 06 .giờ thì bấp bênh trận đc trận không .không có sự ổn định .có lẽ mùa sau cần mua về 1 CAM thực sự ở tuyến giữa để bao sân và phân phối bóng .

thanh040506

Xe trâu
tuyến giữa MU chật chội nhưng buồn là chưa bao giờ thực sự chất lượng .nhớ cái thời carrick mùa 06 .giờ thì bấp bênh trận đc trận không .không có sự ổn định .có lẽ mùa sau cần mua về 1 CAM thực sự ở tuyến giữa để bao sân và phân phối bóng .
Mata, Herrera, Felaini, Blind mua toàn vài chục củ pound, riêng DiMaria hơn 60 củ, k chất lượng là thế nào hả cụ.

Ivan Good Hope

Xe tăng
Vâng đúng là Leverkusen, em nhầm ạ
Nhưng bảo là ngôi sao thì ko đúng lắm, ngôi sao của Leverkusen thôi, vì CN sang Juv giá loanh quanh chục triệu thôi ạ.
1 chú Luiz = 7 chú Vidal đó, còn rẻ hơn Calumm Chamber :D

thanh040506

Xe trâu
Vâng đúng là Leverkusen, em nhầm ạ
Nhưng bảo là ngôi sao thì ko đúng lắm, ngôi sao của Leverkusen thôi, vì CN sang Juv giá loanh quanh chục triệu thôi ạ.
1 chú Luiz = 7 chú Vidal đó, còn rẻ hơn Calumm Chamber :D
Lúc đó e nhớ k nhầm còn Roma, Inter tranh với Juve nữa. Juve mua được hình như cũng gần 20 củ Euro, rẻ một phần vì Vidal nhất quyết đi và chỉ còn 1 năm hợp đồng, Leverkusen mà k bán chỉ sợ Bayern để ý thì nguy. Tất nhiên Vidal mới là ngôi sao của Leverkusen, nhưng từ thời điểm đó Bundesliga đã bắt đầu vượt lên Serie A rồi.