Jundat Wedding Studio. Em xin chào sân ạ !

bintuananh

Xe buýt
Tóm lại thấy mỗi bộ ảnh cưới của mình do anh em OF chụp là đẹp nhất, đặc biệt hồi đó các bố mới cầm máy chụp bâng quơ 13 máy, 40GB ảnh thế là được cái album tự nhiên vô cùng và mang đặc trưng OF (hồi xưa chụp ảnh cưới nét từ đầu đến đít):69::69::69::69:

Nhìn danh sách tay máy đi chụp đã thấy khủng:)):))
cái anh hun,cô dâu nhìn hun bạo dạn quá,không đẹp lắm,môi chúm chím đẹp hơn

nhóc maruko

Đi bộ
Eo , nghe thấy giun là đã sợ rồi , lại còn zun đất thì dư thế lào ?

cái anh hun,cô dâu nhìn hun bạo dạn quá,không đẹp lắm,môi chúm chím đẹp hơn
Em cũng có nhận xét tương tự dư lày

Nhưng không hiểu có động chạm đến mốc hay không mà bị mốc del mất roài :102:

:)):))hôn chúm chím là hôn giả vờ
Kòn hôn kiểu này là kiểu hôn trong phòng ngủ :77:
Ở bển người ta thoáng hơn mình nhiều nhưng tại lễ cưới người lịch sự họ cũng chỉ khóa môi nhẹ nhàng thôi.

Chắc bài của em sẽ bị xóa vì chả ai thích bị chê cả :6:

linhjun

Xe tải
oái sao topic bác chủ thớt post ảnh cúa studio mà các bác lại tung hứng sang bộ ảnh nhà bác Zippo vậy??bác Zippo lập topic riêng khoe hình cho hoành tráng đi ạ????

jundat

Xe tải
thêm bộ hình cưới cảnh sông nước cho thêm phần rôm rả :

Chỉnh sửa cuối:

jundat

Xe tải
Happy ending ...........

FeRAM

Xe điện
Ý cụ Ết nói PS ẩu là nhân đôi 2 bụi cây nhìn hơi "nghĩa nộ"... có thủ thuật nào mà người xem ko nhận ra ko nhỉ?
Nhìn ảnh quần áo cháy bị cháy hết, sao em thấy khó chịu thế. Có cách nào chụp để quần áo sáng màu không bị cháy không, hay là do thợ chụp cẩu thả không chịu làm. Em không biết, hỏi thật lòng đấy ạ. Cụ Jundat đừng nổi cáu nhé. Em nhớ láng máng, từ hồi học ABC, là hình như có cách thì phải.

Bình X-Five

Xe container
Nhìn ảnh quần áo cháy bị cháy hết, sao em thấy khó chịu thế. Có cách nào chụp để quần áo sáng màu không bị cháy không, hay là do thợ chụp cẩu thả không chịu làm. Em không biết, hỏi thật lòng đấy ạ. Cụ Jundat đừng nổi cáu nhé. Em nhớ láng máng, từ hồi học ABC, là hình như có cách thì phải.
Chụp váy trắng mà ngược sáng thì cháy ko đỡ được, hắt sáng cũng chỉ bù phần nào thoai! Cơ mà vấn đề cháy cũng ko ảnh hưởng lắm đâu... nhất là ảnh Fashion, ảnh cưới... trừ ảnh sản phẩm :D

FeRAM

Xe điện
Chụp váy trắng mà ngược sáng thì cháy ko đỡ được, hắt sáng cũng chỉ bù phần nào thoai! Cơ mà vấn đề cháy cũng ko ảnh hưởng lắm đâu... nhất là ảnh Fashion, ảnh cưới... trừ ảnh sản phẩm :D
Thì tui có chụp cưới bao giờ đâu, nên có biết là cháy cũng được đâu. Chỉ thấy lóa hết cả mắt nhưng oánh flash trúng đầu hói thôi. Mà cái loạt trên, có phải cái nào cũng ngược sáng đâu. Với lại, tui thấy người ta chụp đâu có ... cháy.

sv_ngheo

Xe điện
Thì chọn các khách hàng nào ếch ếch một chút, chả biết thế nào là cháy, thế là ổn nhất :D

ChaungoanBacHo

Xe tải
Em chưa thử bao giờ, nhưng cũng nhớ láng máng là hình như trước lúc chụp chỉnh giảm contrast trên body thì phải.