[Funland] Jean-Claude Van Damme - ông hoàng phim hành động hạng B, có ai từng xem phim của ông này ko?

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Phụ nữ hiếm người thích anh này vì vai của anh ấy thường không có đất diễn cho những cảnh tâm lý mùi mẫn. Anh ấy chỉ hành động nào là đấm, đá, xoay chân song phi ... nên hơi chán. ;))
Kiểu ảnh này chắc mợ thích :D

114hangbong

Xe cút kít
Em trước học Karate nên thích bác này. Đánh rất thật, đúng là cao thủ có trình độ. Cảm ơn mợ 114 đã cho thông tin bổ ích!.
Tại em không am hiểu Karate nên xem phim chỉ chú ý nội dung, diễn xuất, hình ảnh... :))

giradeo

Xe tải
Em thì thích Jean Claude Van Damme ở film No Retreat No Surrender
Một film ca ngợi Bruce Lee

printer05

Xe điện
Em chỉ thích vai diễn nào thông minh, chính diện hay phản diện đều được.

Ngày xưa xem phim cứ thấy vứt súng đi rồi lao vào đấm nhau, rất đần, thích đấm nhau thì cứ bắn vài phát cho nó yếu bớt đi đã.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Có khi em cũng xem rồi nhưng không thích cụ ạ. Ý em là nên có đoạn dẫn dắt để đẩy tâm lý lên cao trào rồi mới cảnh đấy. Nhưng đây không có nên chả hấp dẫn. :))
Mợ thật là lãng mạn,ưa sự êm dịu....

printer05

Xe điện
Anh này thì tài ba lỗi lạc quá rồi cụ. Xem phim Argo thì biết ngay. :))
Anh này đóng cũng nhiều phim từ Pearl Habor, không nổi lắm rồi đến The Town thì mới bắt đầu nổi lên. Argo thì nổi hẳn với vai trò đạo diễn kiêm diễn viên

114hangbong

Xe cút kít
Anh này đóng cũng nhiều phim từ Pearl Habor, không nổi lắm rồi đến The Town thì mới bắt đầu nổi lên. Argo thì nổi hẳn với vai trò đạo diễn kiêm diễn viên
Em thấy phim Mỹ rất tài tình, các đề tài chiến tranh mà họ khai thác làm toàn phim hay. Xem phát nghiện luôn ý.

Matizcoi

Xe cút kít
Anh í ngoài đẹp zai ra thì phim anh í đóng cũng ko xuất sắc lắm :D

printer05

Xe điện
Lời thoại của phim Mỹ rất hay, giống cuộc sống, hài hước, ẩn ý, ngắn gọn,...

Phim VN chẳng hạn như Sinh Tử, cái con phó bí thở khi nói chuyện với bí thở thì cứ mở mồm ra là Thưa bí thở,.... ngoài đời éo ai gọi thế. Em toàn bị xem thụ động mà cứ xem là em chửi nhau với TV, chửi mãi chán thì em ra ngồi máy tính, em từng bảo gấu là cách tra tấn tinh thần dã man nhất là bắt em xem phim VN

Các cụ xem phim Bad Boys for Life chưa ???

Em xem mà cưới rung cả rốn với câu hỏi (đại khái): Tại sao mày lại có thể chịch con phù thủy mà không dùng bao cao su ? How you f u c k a witch without a condom

Chỉnh sửa cuối:

takafumi

Xe buýt
Các phim của anh JCVD tổng quy lại thì đều một kịch bản na ná như nhau, xem một thời gian là nhàm

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Phim cụ Van Damme với cụ Seagal tương tự nhau về chất lượng:D Nhưng em thích cụ Seagal hơn:D
Cụ Sea em xem như mấy bà hàng rau với đồ khô đánh nhau, tay cứ múa may loạn. Film thế chứ thực nó xiên dao ông đỡ thế chỉ có film, mặc dù có thể nói cụ này giỏi võ thật vì đâu cụ học từ bé nhưng film thế nhìn nó ảo quá :D

114hangbong

Xe cút kít
Cụ Sea em xem như mấy bà hàng rau với đồ khô đánh nhau, tay cứ múa may loạn. Film thế chứ thực nó xiên dao ông đỡ thế chỉ có film, mặc dù có thể nói cụ này giỏi võ thật vì đâu cụ học từ bé nhưng film thế nhìn nó ảo quá :D
Ấy, phim nó có nội dung nữa chứ cụ. Múa may cái tay chỉ tý thôi mà. =))

hoangduc.sbr

Xe container
Phim của tay Sea này toàn phim cùi bắp thôi cụ, kbg đc chiếu trên StarMovie (ngày xưa) và HBO mà chỉ toàn chiếu trên CineMax là hiểu.
Phim võ thuật nhưng góc quay tồi tệ nhất trong tất cả các loại phim khi gần như ko có cảnh quay ngang bao quát mà toàn quay chính diện khua khua mỗi cái tay. Cảnh võ j mà toàn chơi cắt cảnh, ko có cảnh đấm đá liên hoàn, tổ hợp nào.
Nhìn cái mặt ông dv thì lúc nào cũng đơ đơ, thộn thộn tỏ vẻ nguy hiểm. Cũng cám ơn ông này là nhờ ổng có thương hiệu "phim cùi" rồi nên cứ hễ bật lên mà thấy mặt là em next luôn. Nên cũng đỡ phần nào tốn tg nếu xem phải phim lởm.

7usd

Xe điện
Phim cụ Van Damme với cụ Seagal tương tự nhau về chất lượng:D Nhưng em thích cụ Seagal hơn:D
Cái bố Seagal đóng chán bỏ xừ. Kiểu khệnh khàng 1 người địch 10 người. Người to như tịnh mà đạn bắn mãi *** trúng. Đánh võ vì coi đối thủ như con tép.

hoangduc.sbr

Xe container
Anh í ngoài đẹp zai ra thì phim anh í đóng cũng ko xuất sắc lắm :D
Tài tử mặt đơ, nhìn cái mặt cục cục đóng mà phát chán. Nhìn ông này đóng Batman mới hài, béo ục ịch như chim heo. Bù lại mặt đơ nên đó Batman lại hợp:))
Em thì thích Jean Claude Van Damme ở film No Retreat No Surrender
Một film ca ngợi Bruce Lee

Phin này xem như trẻ con vậy:))