Thảo luận isuzu

congdangxuan

Xe hơi
em này phụ tùng nhiều không lo đâu cụ. vào hãnh cũng có mà mua ngoài cũng có mấy cửa hàng chuyên đồ isuzu. em này được cái lành, ít hỏng vặt vì đơn giản nên chẳng có ji mà hỏng. tiết kiệm thôi rồi. được cái cụ mà ngồi xe đẹp quen rồi ngồi em này là ko chịu được vì nó ồn. nhưng cụ ngồi xe xấu quen lên em này thấy bình thường. em đi mấy năm rồi thấy ổn lắm. được cái kinh tế, tiện dụng. cụ có ji cần tư vấn cứ alo em tư vấn cho

Duong chelsea

Xe đạp
Cụ congdangxuan gửi e sdt cụ e nhờ cụ tư vấn. Thanksssss

congdangxuan

Xe hơi
số e 0983299860. em cũng chạy em này được mấy năm rồi. có ji cụ alo em tư vấn cho

congdangxuan

Xe hơi
cái này em cũng chẳng biết nữa. trước chạy mt mãi nhưng xe khác. xe hiland này thì lại chạy at. chạy rồi lại quen. em hay chạy phố nhiều thấy at nhàn hơn. mt thì mỏi lắm.

hilander2004

Xe hơi
Xin hỏi các bác xe isuzu hilander2005 đi có ổn định và phụ tùng thay thế có nhiều và giá cả thế nào ạ bác nào biết xin chỉ giùm em xin cảm ơn ạ
khà khà khà, có thêddooongf bọn rồi. đôi điều cảm nhận về hilander.
em chạy hilander tử 2005 đến giờ. qua 6 con rồi và hiện tại đang chạy con đời 2004. nói chung em nó hơi to mồm chút nhưng được cái ngoan lành và kinh tế, phụ tùng thì cũng dễ nhưng ngoại thất thì thôi rồi. em bị trâu điện làm vỡ gương bên trái hơn tháng rồi mà khó kiếm quá. chỗ nào cũng đòi 6,5 củ. xót ruột quá

java350

Xe tải
Phụ tùng xe nói chung là lành, dễ kiếm nhưng sao c
khà khà khà, có thêddooongf bọn rồi. đôi điều cảm nhận về hilander.
em chạy hilander tử 2005 đến giờ. qua 6 con rồi và hiện tại đang chạy con đời 2004. nói chung em nó hơi to mồm chút nhưng được cái ngoan lành và kinh tế, phụ tùng thì cũng dễ nhưng ngoại thất thì thôi rồi. em bị trâu điện làm vỡ gương bên trái hơn tháng rồi mà khó kiếm quá. chỗ nào cũng đòi 6,5 củ. xót ruột quá
em xin có đính chính sau: chạy em này lành, phụ tùng dễ kiếm, giá cũng hạp lý tuy nhiên cũng có nhiều thứ khá đát... ví như cái gương . Cụ nnỉ!^:)^

likecar&trips

Xe tăng
số e 0983299860. em cũng chạy em này được mấy năm rồi. có ji cụ alo em tư vấn cho
Theo TB (Thong bao) của IsuzuVN Cụ congdangxuan là cây đa, cây đề về Isuzu hilander...he he; em fun tí; âm thầm theo dõi, đọc các cmt về dòng này thấy cụ rất chuẩn mực trong nhận xét, đánh giá công tâm với hilander; em cũng máu hilander nhưng thóc chưa đủ.

congdangxuan

Xe hơi
Theo TB (Thong bao) của IsuzuVN Cụ congdangxuan là cây đa, cây đề về Isuzu hilander...he he; em fun tí; âm thầm theo dõi, đọc các cmt về dòng này thấy cụ rất chuẩn mực trong nhận xét, đánh giá công tâm với hilander; em cũng máu hilander nhưng thóc chưa đủ.
thanks cụ ạ. em cũng chạy em này được mấy năm thôi. trước e chạy spark sau lên đời em này thấy ổn so với mục đích của mình. nói chung cũng thích xe xịn cơ. nhưng mà để dùng nhiều mục đích nên em săn em này của sếp mất hơn năm đấy

likecar&trips

Xe tăng
thanks cụ ạ. em cũng chạy em này được mấy năm thôi. trước e chạy spark sau lên đời em này thấy ổn so với mục đích của mình. nói chung cũng thích xe xịn cơ. nhưng mà để dùng nhiều mục đích nên em săn em này của sếp mất hơn năm đấy
Dòng này dân dã, phù hợp với người thực dụng ko màu mè hào nhoáng cụ nhỉ. Cụ cho em hỏi hilander MT và AT đường phố bao nhiêu l/100km ạ.

congdangxuan

Xe hơi
em chạy At thì đường trường tầm 7l. phố cũng chỉ tầm 8l. đấy là cả điều hòa. vì e chẳng tắt bao h. MT thấy bảo còn ít hơn nhiều. em này thì dân dã. ko ngại sước sát. cụ nào ngồi xe xịn quen lên em này ghét lắm. anh em công trường thì thích. đi ầm ầm ko ngại ji mà chằng có ji để hỏng. chỉ bảo dưỡng vớ vẩn vs thay dầu thôi ạ

java350

Xe tải
em chạy At thì đường trường tầm 7l. phố cũng chỉ tầm 8l. đấy là cả điều hòa. vì e chẳng tắt bao h. MT thấy bảo còn ít hơn nhiều. em này thì dân dã. ko ngại sước sát. cụ nào ngồi xe xịn quen lên em này ghét lắm. anh em công trường thì thích. đi ầm ầm ko ngại ji mà chằng có ji để hỏng. chỉ bảo dưỡng vớ vẩn vs thay dầu thôi ạ
Chúc bác hạnh phúc với em nó nhé!

likecar&trips

Xe tăng
Qua lời cụ tả thì em này chuẩn gái quê, mặn mà không hoa hoè hoa sói, không (ít) thói hư tật xấu.... mà hàng họ lại chất cụ, chắc nịch nhỉ, em cũng rất khoái những em dư này cụ ah.