Thảo luận Isuzu MU-X, anh là ai và từ đâu tới ?

Hoàng tử đỏ

Xe container
thông minh với thông thái gì, giờ mua dịp tết có mazda với kia giảm nhiều, nhớ tuần trước nó chưa giảm giờ giảm 1 lèo thế tội mấy cụ mua mazda trước, mà toàn xe lắp rắp trong nước nó đua nhau giảm =_=, giờ mua đẹp nhất rồi, ra năm không giảm nữa đâu
sang năm giảm thuế mà cụ!!!

longhahero

Xe máy
thì giảm mà mấy cụ, giảm đối với nhập nguyên chiếc

PhongTrầnvn85

Xe đạp
thông minh với thông thái gì, giờ mua dịp tết có mazda với kia giảm nhiều, nhớ tuần trước nó chưa giảm giờ giảm 1 lèo thế tội mấy cụ mua mazda trước, mà toàn xe lắp rắp trong nước nó đua nhau giảm =_=, giờ mua đẹp nhất rồi, ra năm không giảm nữa đâu
Coi kĩ chút đi bạn. Mắt để nhìn và não để suy nghĩ chứ không phải để trang trí cho đủ.

PhongTrầnvn85

Xe đạp
bạn mới nên dùng não, năm nào chả ra rả mấy tin này, mới biết đọc báo à, năm nào chả giảm giảm
Ờ....Đúng là năm nào cũng ra rả và năm nào cũng giảm như báo đăng đó cu à. Không rãnh đôi co với mấy thằng ngu và dốt đặc. Chỉ biết tru mỏ lên cãi. Đưa bằng chứng đi, như mình đó cu à. Giá xe các hãng đã giảm ( đã thông báo trên web mỗi hãng) còn gặp trực tiếp sâu thì Có Lẽ được thêm tí nữa.

thanh040506

Xe trâu
E lại hóng cái Euro 4, euro 2 cơ.

longhahero

Xe máy
Ờ....Đúng là năm nào cũng ra rả và năm nào cũng giảm như báo đăng đó cu à. Không rãnh đôi co với mấy thằng ngu và dốt đặc. Chỉ biết tru mỏ lên cãi. Đưa bằng chứng đi, như mình đó cu à. Giá xe các hãng đã giảm ( đã thông báo trên web mỗi hãng) còn gặp trực tiếp sâu thì Có Lẽ được thêm tí nữa.
định không nói gì rồi mà gặp cái thằng bần nông này phải nói cho nó sáng mắt ra, lấy một bài báo định hướng không có số liệu cũ thế, dùng google làm bằng chúng muốn ạ với thanh niên này, đơn cử fortuner bao năm giảm giảm vẫn giá 940 triệu cho bản máy dầu thấp nhất, nay xã hàng giảm được xí dân ta mừng thế nào, hay kia morning bao năm nó giảm giá bao nhiêu bần nông chỉ ra xem, hay vẫn giá đó, mơ mà nó giảm cho thằng bần nông như chú mua à, nay trường hải nó khuyến mãi khô máu xí đưa bằng chứng, mày đưa ví dụ cho tao cái xe nhập khẩu nào nó giảm như cái thuế trên, tinh vi, gần tết người ta giảm, ra tết coi có gì, để ý mấy năm nay coi, hay giờ mới đọc báo ?????

PhongTrầnvn85

Xe đạp
định không nói gì rồi mà gặp cái thằng bần nông này phải nói cho nó sáng mắt ra, lấy một bài báo định hướng không có số liệu cũ thế, dùng google làm bằng chúng muốn ạ với thanh niên này, đơn cử fortuner bao năm giảm giảm vẫn giá 940 triệu cho bản máy dầu thấp nhất, nay xã hàng giảm được xí dân ta mừng thế nào, hay kia morning bao năm nó giảm giá bao nhiêu bần nông chỉ ra xem, hay vẫn giá đó, mơ mà nó giảm cho thằng bần nông như chú mua à, nay trường hải nó khuyến mãi khô máu xí đưa bằng chứng, mày đưa ví dụ cho tao cái xe nhập khẩu nào nó giảm như cái thuế trên, tinh vi, gần tết người ta giảm, ra tết coi có gì, để ý mấy năm nay coi, hay giờ mới đọc báo ?????
Ku à. Tao chỉ tin vào giấy trắng mực đen. Còn mày cứ sủa nhăng cuội lên. Bằng chứng của tao,tao đã chỉ cho tất cả anh em thấy..... tao muốn anh em nào sắp mua xe không phải mua mắc tiền hơn. Thời buổi này, kiếm đồng tiền khó lắm. Anh em nào đồng ý kiến không nào?

longhahero

Xe máy
Ku à. Tao chỉ tin vào giấy trắng mực đen. Còn mày cứ sủa nhăng cuội lên. Bằng chứng của tao,tao đã chỉ cho tất cả anh em thấy..... tao muốn anh em nào sắp mua xe không phải mua mắc tiền hơn. Thời buổi này, kiếm đồng tiền khó lắm. Anh em nào đồng ý kiến không nào?
đồng ý đồng ý, hoan hô, bộ anh không khuyên anh em mua lúc này hả chú phong, đang giảm giá khuyến mãi mùa tết, hay chú tính đợi 2018, cho nó bằng các nước bạn lào, campuchia

truongnisu

Xe tăng
Website
vuaxetai.com
K thấy chú truongnisu vào can nhỉ[emoji5][emoji5][emoji5]
Em hóng 2 hôm nay. Chưa đến mức phải can mà. Cá nhân em thấy chỉ có xe của Trường Hải phân phối là giảm sâu. Còn lại chưa thấy hãng nào giảm. Riêng SUV chưa thấy thông tin hãng nào giảm đến nỗi bán đổ bán tháo như bác Nick nói cả.

minhtinh86

Xe đạp
Mịa, mất nguyên nửa buổi cầy 48 trang, toàn chuyện vớ vẩn.
Chốt: Đã chạy thử 2 lần, xe hợp lý trong tầm giá, với giá khoảng 1 tỏi mấy chục lăn bánh thì khó có thể yêu cầu cao hơn.
Rất tiếc ko có bản 2 cầu, nên mình chờ đến sang năm, :D:D:D:D:D

vuaxetai

Xe đạp
Website
vuaxetai.com
Mịa, mất nguyên nửa buổi cầy 48 trang, toàn chuyện vớ vẩn.
Chốt: Đã chạy thử 2 lần, xe hợp lý trong tầm giá, với giá khoảng 1 tỏi mấy chục lăn bánh thì khó có thể yêu cầu cao hơn.
Rất tiếc ko có bản 2 cầu, nên mình chờ đến sang năm, :D:D:D:D:D
Cụ chờ tầm này sang năm nhé :)
Có mẫu động cơ mới và cả phiên bản 2 cầu nữa

Blu Bird

Xe hơi
Em đâu có dở mà truy ra tận nơi đồng nghiệp của mình để họ bị phạt. Em đang chứng minh giá cụ ấy mua là không có thực. Là đang bảo vệ nồi cơm của các bạn sale đấy cụ ạ
Em thấy cụ không nên đôi co với người mua xe làm gì, có được lợi lộc gì ko, mà có khi còn mất đi một số KH tiềm năng. Cụ không làm được không có nghĩa là ko ai làm được, cái đấy gọi là đẳng cấp, đẳng cấp chưa tới thì chưa thể làm được việc quá sức mình có thế thôi. Em mua Mec còn được giảm 4% còn nếu để thằng em đứng hộ tên 1 năm thì còn được giảm từ 10 đến 15% tùy dòng xe, mà cụ đã bao giờ nghe Mec giảm giá chưa?

vuaxetai

Xe đạp
Website
vuaxetai.com
Em thấy cụ không nên đôi co với người mua xe làm gì, cụ không làm được không có nghĩa là ko ai làm được, cái đấy gọi là đẳng cấp, đẳng cấp chưa tới thì chưa thể làm được việc quá sức mình có thế thôi. Em mua Mec còn được giảm 4% còn nếu để thằng em đứng hộ tên 1 năm thì còn được giảm từ 10 đến 15% tùy dòng xe, mà cụ đã bao giờ nghe Mec giảm giá chưa?
Merc có giảm chứ cụ. Giảm tiền USD luôn ấy chứ. Cơ bản em thấy quá ảo,chính sách giá bán em biết giá nào bán đc giá nào không. Cơ mà e k đôi co nữa. Giờ chắc cụ ấy vẫn chưa lấy được xe đâu.
P/s: nick chính của em đang bị treo giò do kinh doanh chuyên nghiệp không xin phép. Em tạo nick này còm tạm ạ

Blu Bird

Xe hơi
Merc có giảm chứ cụ. Giảm tiền USD luôn ấy chứ. Cơ bản em thấy quá ảo,chính sách giá bán em biết giá nào bán đc giá nào không. Cơ mà e k đôi co nữa. Giờ chắc cụ ấy vẫn chưa lấy được xe đâu.
P/s: nick chính của em đang bị treo giò do kinh doanh chuyên nghiệp không xin phép. Em tạo nick này còm tạm ạ
Cụ chỉ hộ em cái showroom Mec chính hãng nào mà giảm giá hộ em để em múc con C200 cho bà già với (đỡ phải nhờ hãng dí xuống). Còn em thấy họ lấy được xe hay ko thì đó là sớm hay muộn thôi.