Thảo luận Isuzu MU-X, anh là ai và từ đâu tới ?

Inova_G

Xe tải
Cụ nào có cái số liệu doanh số bán ra của mux mấy tháng vừa rồi ko ạ

quangminhhc

Xe tải

DuongPhi111

Xe đạp
Fortuner giảm hơn 50 tr so với giá niêm yết mấy tháng nay rồi mà cụ.
Cá nhân em vẫn giữ quan điểm xe không giảm giá so với thời điểm hiện tại và mux limited không có giá 940
Thưa cụ, Mu x limited cụ k bán được 940 nhưng em đã đặt, kí hợp đồng và mua rồi, cuối tháng 11 nhận xe ạ. cụ là sale nên cụ hiểu rất rõ giá đó bán được hay không nên không cần lên đây nói nhiêu làm gì. Nói vậy cụ tự hiểu nè, giá kí hợp đồng là 961 triệu,và kèm theo là hỗ trợ trước bạ 20 triệu. Chuyện có không cụ tự biết không cần phải điều tra em ai bán và ở đâu để hại nhau. Em là người mua xe, nơi nào cho giá ok là e thik.

truongnisu

Xe tăng
Website
vuaxetai.com
Thưa cụ, Mu x limited cụ k bán được 940 nhưng em đã đặt, kí hợp đồng và mua rồi, cuối tháng 11 nhận xe ạ. cụ là sale nên cụ hiểu rất rõ giá đó bán được hay không nên không cần lên đây nói nhiêu làm gì. Nói vậy cụ tự hiểu nè, giá kí hợp đồng là 961 triệu,và kèm theo là hỗ trợ trước bạ 20 triệu. Chuyện có không cụ tự biết không cần phải điều tra em ai bán và ở đâu để hại nhau. Em là người mua xe, nơi nào cho giá ok là e thik.
Tỉnh nào nộp thuế trước bạ isuzu 20tr vậy cụ. Lúc trước cụ bảo km phụ kiện giờ lại bảo km trước bạ.
Em chờ cuối tháng này xem ảnh xe của cụ đấy ạ

DuongPhi111

Xe đạp
Tỉnh nào nộp thuế trước bạ isuzu 20tr vậy cụ. Lúc trước cụ bảo km phụ kiện giờ lại bảo km trước bạ.
Em chờ cuối tháng này xem ảnh xe của cụ đấy ạ
Cụ ơi, cụ cố tình không hiểu hay là cụ k hiểu thật? mình thấy cụ chắc có vấn đề thật rồi, em có ghi rõ: trong giấy tờ ghi "hỗ trợ" thuế trước bạ 20 triệu ạ, thuế trước bạ nếu chỉ đóng 20 triệu thì chắc chỉ có đóng cho ....??? Em cũng k thích dây dưa với mấy cụ quá lằng nhằng, nhưng cũng hy vọng cụ nói cho nó trung thực tí ạ. đừng có la làng lên trồ ô...giá đó làm gì có, có không thì kệ các cụ, em có mua giá đó thì em nói giá đó cần gì phải đôi co vô bổ với cụ ạ (nói dối cụ em đẻ ra vàng?). Chúc cụ bán đắt hàng nhé! có xe em sẽ up lên cho cụ xem ngay, yên tâm.

Chỉnh sửa cuối:

PhongTrầnvn85

Xe đạp
Các bác mua rồi thì kệ mợ các sâu đi... cãi với các sâu làm gì cho mỏi tay, nhứt đầu, mờ mắt

thich FOR

Xe hơi
Cá nhân em cũng là người đang quan tâm cân nhắc đến MU-X này nên cũng hay mò mẫm lên đây để theo dõi các thông tin về em nó. Qua thớt này cũng như một vài thớt khác em nhận thấy ở đây có cụ TRUONG NISU không biết danh là sale hay là một nhân vật "bí hiểm" của Nissu VN. Nếu là sale theo đúng nghĩa là tư vấn bán hàng thì phải có sự lắng nghe khách hàng để mà từ đó có những tư vấn để mà làm sao bán được hàng. Nhưng êm thấy cụ này nhiều khi lại không làm đúng và làm quá chức trách của sale, bảo vệ Nissu "quá mức cần thiết" lấn át hết cả khách hàng, thách đố khách hàng, săm soi ... thật chẳng hay? Xin thưa với cụ, cụ hãy hiểu khách hàng là những người trả lương cho cụ thông qua hãng đó. Còn bản thân em cũng như rất nhiều cụ khách hàng khác, không mua xe này sẽ mua xe khác, hãng khác, có rất nhiều lựa chọn trong thời điểm này

truongnisu

Xe tăng
Website
vuaxetai.com
Cá nhân em cũng là người đang quan tâm cân nhắc đến MU-X này nên cũng hay mò mẫm lên đây để theo dõi các thông tin về em nó. Qua thớt này cũng như một vài thớt khác em nhận thấy ở đây có cụ TRUONG NISU không biết danh là sale hay là một nhân vật "bí hiểm" của Nissu VN. Nếu là sale theo đúng nghĩa là tư vấn bán hàng thì phải có sự lắng nghe khách hàng để mà từ đó có những tư vấn để mà làm sao bán được hàng. Nhưng êm thấy cụ này nhiều khi lại không làm đúng và làm quá chức trách của sale, bảo vệ Nissu "quá mức cần thiết" lấn át hết cả khách hàng, thách đố khách hàng, săm soi ... thật chẳng hay? Xin thưa với cụ, cụ hãy hiểu khách hàng là những người trả lương cho cụ thông qua hãng đó. Còn bản thân em cũng như rất nhiều cụ khách hàng khác, không mua xe này sẽ mua xe khác, hãng khác, có rất nhiều lựa chọn trong thời điểm này
Chào cụ. Em là sale chính hiệu chả phải nhân vật bí hiểm nào. Nisu là tên công ty em.
Là sale thì ai cũng muốn bán được hàng đúng không cụ. Cơ mà em thấy toàn nick mới vào đưa những thông tin sai sự thật thì em chả chịu được. Em hỏi từ nam ra bắc chả có chỗ nào bán được giá đấy cả. Giá nhập vào thế nào em biết. Có đại lí nào bán cái xe cho cụ dưới giá nhập vào không????

Chỉnh sửa cuối:

longhahero

Xe máy
cụ nào đi rồi nhận xét em nó xem còn lỗi gì nữa không thế, chả biết em nó có lỗi gì không
với cái tính năng khởi hành ngang dốc là tự động hả các cụ

quangminhhc

Xe tải
cụ nào đi rồi nhận xét em nó xem còn lỗi gì nữa không thế, chả biết em nó có lỗi gì không
Tự động

truongnisu

Xe tăng
Website
vuaxetai.com
Mời cụ sang bên em lái thử sẽ rõ ạ

Jo9926

Xe điện
Tắm cho em nó một tí, bên đại lý giao xe bẩn quá.

quangminhhc

Xe tải
Cụ nào ra lập cái thớt Mu-Club đê để a em có chỗ chém