Isuzu D-Max 2013 đã có mặt tại Việt Nam

tuandr

Xe tải
Máy 3.0 mà có 136 PS và 294 Nm, yếu quá

Kẻ ế vợ

Xe tăng
Cháu hôm ấy cũng đi lái thử, chắc cháu chưa sở hữu cái xe "8 năm chả hỏng cái gì" lần nào nên cháu thấy nó chả có gì hấp dẫn. Giá thì đắt quá, có cái cải tiến tiếng ồn động cơ thì lại do thằng bosch làm. Nội thất ngoại thất cá nhân cháu thấy chả băng Ranger.

Peto

Xe điện
Cháu hôm ấy cũng đi lái thử, chắc cháu chưa sở hữu cái xe "8 năm chả hỏng cái gì" lần nào nên cháu thấy nó chả có gì hấp dẫn. Giá thì đắt quá, có cái cải tiến tiếng ồn động cơ thì lại do thằng bosch làm. Nội thất ngoại thất cá nhân cháu thấy chả băng Ranger.
Commonrail là của Bosch phát minh ra mà cụ..đa số các xe máy dầu đều xài hàng của Bosch.

Kẻ ế vợ

Xe tăng
Commonrail là của Bosch phát minh ra mà cụ..đa số các xe máy dầu đều xài hàng của Bosch.
Vì vậy ISUZU có làm gì đâu cụ? Cháu cũng bị ông bà già vợ miền núi đẩy vào hố vôi, chuẩn bị ôm tiền đi mua bán tải dưng hôm qua ngồi làm bảng so sánh giá thì đúng là Dmax đắt gần như nhất thật :(

Quái xế

Xe buýt
Hehe, sáng nay rảnh em cũng lọ mọ ra chạy thử! Chạy cung Off road toàn 5km/h nên cũng chả biết máy nó bốc hơn hay không :D , nhưng mở capo lên thì hình như vẫn dùng máy cũ, được cái cách âm có vẻ tốt hơn! Larang 17" nhưng thiết kế xấu, nhựa taplo cũng không được hịn lắm. Bản gold thêm được mấy thứ thì giá khá cao, thích D-Max nhưng em thấy New Ranger wildtrak có vẻ hay hơn! Cái giá bỏ cái VAT thì cũng hợp lý hơn :D
Cụ chạy buổi sáng có bọn Nhựt bổn ở đấy nên háng họ ko cho đạp lút chân ga. Buổi chiều tầm 3g30 e quay lại chạy thì thôi roài. Có cụ chạy tít quá suýt nữa thì drift ở cung đường onroad

Thắng_Mềm

Xe điện
Vì vậy ISUZU có làm gì đâu cụ? Cháu cũng bị ông bà già vợ miền núi đẩy vào hố vôi, chuẩn bị ôm tiền đi mua bán tải dưng hôm qua ngồi làm bảng so sánh giá thì đúng là Dmax đắt gần như nhất thật :(
Cháu bây giờ đang chạy 1em 2010 , nói thật với cụ nếu sau này đổi xe thì lại tiếp tục dê mắc, nói k phải khen chứ em này lành ,ăn uống thì ít , để mà nói em 2013 thì nó thay đổi cũng tương đối so với bản em đang đi đặc biệt gầm bệ và cabin... K biết cụ đã từng chạy chưa chứ em trung thành với em này lắm :))

Quái xế

Xe buýt
Khách quan mà nói thì cũng được một số thứ so với bản trước ợ:
- Giảm sóc trước bằng loxo thay thanh xoắn, giảm sóc sau nhíp dài hơn. Nên xe qua ổ gà đỡ lắc hơn.
- Động cơ phun NL 8 điểm thay bằng sáu điểm (nghe bác Bê tô bẩu thế). Nên máy êm hơn một tý
- Tay lái và chân côn nhẹ hơn.
- Cabin rộng rãi hơn, nhiều tiện ích hơn.
Sơ sơ thế nếu các bác khác phát hiện thêm gì nữa thì bổ sung thêm...
Còn các óp sừn khác nếu so với các e bán tải khác trên thị trường VN hiện nay thì cũng chả có gì đặc biệt.

Hai cái e cảm thấy k ưa đó là:
1- Giá cao nhất trong dòng bán tải đang bán tại VN
1- Hình dáng bên ngoài hơi ẻo lả, chất liệu nội thất chả hơn gì bản cũ.
E thấy háng bảo là từ bản này trở đi a e ko cần phải xả nước hàng ngày nữa cụ ạ

Toyota Celica

Xe container
Tình hình do các hãng đều cháy hàng bán tải hay sao mà cứ xe nào ra sau là giá phải nhích lên 1 tý , do cung cầu cả ;)

Kẻ ế vợ

Xe tăng
Cháu bây giờ đang chạy 1em 2010 , nói thật với cụ nếu sau này đổi xe thì lại tiếp tục dê mắc, nói k phải khen chứ em này lành ,ăn uống thì ít , để mà nói em 2013 thì nó thay đổi cũng tương đối so với bản em đang đi đặc biệt gầm bệ và cabin... K biết cụ đã từng chạy chưa chứ em trung thành với em này lắm :))
Đúng thế thật cụ ợ, hôm nọ anh bạn cháu cũng bảo con này chạy 8-9 năm chả thấy hỏng hóc gì cả nhưng mà mày mua cho lái xe nó chở công nhân với kỹ sư đi công trường thì mua, tự lái thì kiếm con khác mà dùng. Đúng thế không các cụ :D

Peto

Xe điện
Vừa đi thử Colorado về = chán toàn tập, vẫn ko hiểu 178 HP tại sao lại ko bốc hơn 136 HP nhỉ.

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Đúng thế thật cụ ợ, hôm nọ anh bạn cháu cũng bảo con này chạy 8-9 năm chả thấy hỏng hóc gì cả nhưng mà mày mua cho lái xe nó chở công nhân với kỹ sư đi công trường thì mua, tự lái thì kiếm con khác mà dùng. Đúng thế không các cụ :D
Bọn em tuyền dân lái thuê mà cụ.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Vừa đi thử Colorado về = chán toàn tập, vẫn ko hiểu 178 HP tại sao lại ko bốc hơn 136 HP nhỉ.
Kụ thử cho cái nhận xét chi tiết xem đê kụ, iem này trông ngon lém cơ mà

Peto

Xe điện
Kụ thử cho cái nhận xét chi tiết xem đê kụ, iem này trông ngon lém cơ mà
Tốt nhất là ko nên mất thời gian đi xem, em từng mong đợi nó quá trời, nay thất vọng tràn trề, thôi quay về với con vợ già, sang năm xem Hilux, Ranger hoặc Nav có thay đổi gì thêm ko rồi tính tiếp.