[Funland] Iran tấn công Israel để trả đũa cho vụ Israel tấn công lãnh sự quán giết chuẩn tướng Iran

hkm417

Xe điện
Em không biết chuyện gì đã xảy ra bên bển, nhưng em biết rõ về một chứng thần kinh mà y học có ghi nhận.
ko biết thế sao lại nói ng khác là tự sướng ?:-/ từ khi nào câu hỏi gọi là tự sướng vậy bạn ?

hongsonphan82

Xe buýt
Nó đập mấy cái nhà máy hạt nhân, nhà máy SX tên lửa, máy bay không người lái chứ có cái đếch gì mà từng thấy với không từng thấy.

Đợt rồi nó chỉ đỡ và dân Thủ đô Ít xà vẫn đi bar bình thường thì chứng tỏ nó đếch sợ Iran trả đũa lại khi nó phủ đầu Iran rồi.
Thì hiện tại dân Ukraine vẫn đi bar đi sàn bình thường mà cụ êy!

Đông86

Xì hơi lốp
Công nhận cả Israel và Iran bắn tên lửa để siêu chính xác.
1. Israel thì oánh sập đúng toà nhà ở giữa (sứ quán iran và canada), 2 toà bên cạnh gần như vẫn nguyên.

2. Iran thì đánh trúng sân bay, nhưng trong các clip thì đến đèn đóm của sân bay còn ko bị tắt (hư hại). Vậy mà hỏng đc mấy cái máy bay F35 (theo lời vài cụ nào đó)

=))=))
Tự sướng thui.
Nếu bắn vô sa mạc ai chặn làm chi.
Còn clip F35 bay về sân nhà đó, có hư hỏng j đâu. Nhìn thấy gì nói thế thui. Nhưng có 1 bạn xó bếp mà cứ đòi lôi tranh cãi đếm F35.

hkm417

Xe điện
Tự sướng thui.
Còn clip F35 bay về sân nhà đó, có hư hỏng j đâu. Nhìn thấy gì nói thế thui. Nhưng có 1 bạn xó bếp mà cứ đòi lôi tranh cãi đếm F35.
clip đó có 1 chiếc f35 mà bạn, cả sân bay quân sự quan trọng của i chỉ có đúng 1 chiếc f35 hả ?

hkm417

Xe điện
Em nghề chính là hoạn lợn nhưng đận này ế chuyển sang nghiên cứu về tâm thần phân liệt.
nhảm quá bạn ơi, sau ko biết thì nên ngậm môi, ko nên nói ng khác khi bản thân mình cũng k có kiến thức

patuana76

Xe container
Qua màn đáp lễ này chứng tỏ Iran rất "quân tử" nói được làm được. Cho thời gian để đối phương khắc phục hậu quả, không làm là tao bem. Và Iran đã bem thật. Chiều ngược lại khi Iran chưa bem thì lũ bợ đít và me tây ra sức thách thức "bố bảo thằng 1 răng dám bem is", khi bị bem thật thì cứng họng, lại lái qua việc "cứ chờ xem Is trả đũa, lúc đó dân chết cấm kêu..." Về mặt quân sự, thì thằng 1 răng nó mới thả có vài con máy cắt cỏ và tên lửa dỏm. Vậy mà các anh hào PT cùng Is bay đuổi theo bắn ruồi khắp đêm, mặc dù công bố đánh chặn "99%" theo truyền thống người anh em bên trời Âu. Nhưng như thường lệ, các video cháy nổ do dân chúng nó quay đều rất sắc nét. Nàooooo....chúng ta cùng chờ xem thằng Is có "mõm" như các fan ủng hộ nó không nào các cụ. Đận này thằng Is không fang sml thằng 1 Răng thì các cụ me tây lại buồn lắm....
Có lẽ là không đâu. Mỹ bảo thế là đủ rồi thì cũng khó mà trái ý lắm.

Chỉnh sửa cuối:

AntiTrump2024

Xe tăng
Giờ lại tới lượt ngồi xem ích xà có phải giang hồ mõm k
Ít xà tuyên bố từ trước rồi, nếu Iran tấn công Ít xà từ lãnh thổ Iran thì Ít xà sẽ tấn công trả đũa vào lãnh thổ Iran.

Ai thì mõm chứ em nghĩ Do Thái ko mõm đâu, nhất là anh Hu trùm hiếu chiến của Do thái nữa.

mihkun

Xe tăng
Em không biết chuyện gì đã xảy ra bên bển, nhưng em biết rõ về một chứng thần kinh mà y học có ghi nhận.
Cụ cho hỏi phải đây là biểu hiện lâm sàng của nó không vậy:

tôi đưa ra đánh giá của bản thân, dựa theo những dữ kiện từ phía i và iran, thì hiện tại sân bay Nevatim chỉ còn 1 chiếc f35i, số còn lại hiện ko rõ ở đâu, có 2 khả năng

1. bị tên lửa iran tập kích thành f35i nướng cả rồi
2. chạy trốn kịp thời sang các sân bay khác

nếu tôi là i, thì sẽ quay video đủ số f35i rồi tung lên mạng để hạ nhục iran, cơ mà i ko làm như vậy điều đó chứng tỏ có mờ ám gì rồi :D

hongsonphan82

Xe buýt
Qua màn đáp lễ này chứng tỏ Iran rất "quân tử" nói được làm được. Cho thời gian để đối phương khắc phục hậu quả, không làm là tao bem. Và Iran đã bem thật. Chiều ngược lại khi Iran chưa bem thì lũ bợ đít và me tây ra sức thách thức "bố bảo thằng 1 răng dám bem is", khi bị bem thật thì cứng họng, lại lái qua việc "cứ chờ xem Is trả đũa, lúc đó dân chết cấm kêu..." Về mặt quân sự, thì thằng 1 răng nó mới thả có vài con máy cắt cỏ và tên lửa dỏm. Vậy mà các anh hào PT cùng Is bay đuổi theo bắn ruồi khắp đêm, mặc dù công bố đánh chặn "99%" theo truyền thống người anh em bên trời Âu. Nhưng như thường lệ, các video cháy nổ do dân chúng nó quay đều rất sắc nét. Nàooooo....chúng ta cùng chờ xem thằng Is có "mõm" như các fan ủng hộ nó không nào các cụ. Đận này thằng Is không fang sml thằng 1 Răng thì các cụ me tây lại buồn lắm....
Ít xa và phe tím đúng tinh thần AQ chính hiệu. Thách người ta đấm, người ta lừng khừng chưa đấm thì âm ỉ sướng là mày sợ tao à? Mày biết bố mày là ai không? Đấm đi!
Đến khi người ta đấm túi mũi tối mặt thì hô to, úi giời mày đấm thế sao đau tao được, này nhé mày đấm bao nhiêu quả tao đều đỡ hết rồi đấy, đây này tao lấy mặt đỡ đấy, thấy chưa? Không đau, không đau, nhất định không đau!

hkm417

Xe điện
hiện ko thấy số f35i còn lại tại sân bay Nevatim , rất mong các bạn fan i cập nhật tin tức về số mb còn lại, hy vong ko bị hỏa táng

theo cập nhập cách đây 4 tháng, con số F35I tại căn cứ Nevatim là 11 chiếc, như vậy hiện có 10 chiếc đang mất tích tối hôm qua

video chứng minh loạt tên lửa, drone iran tập kích căn cứ sân bay Nevatim mà ko hề bị đánh chặn

F-35I trở lại sân bay sau đêm qua, F35I cũng phải sơ tán =))

tưởng thế nào hóa ra chạy như vịt

Zerodaide

Xe buýt
Ít xà tuyên bố từ trước rồi, nếu Iran tấn công Ít xà từ lãnh thổ Iran thì Ít xà sẽ tấn công trả đũa vào lãnh thổ Iran.

Ai thì mõm chứ em nghĩ Do Thái ko mõm đâu, nhất là anh Hu trùm hiếu chiến của Do thái nữa.
Vấn đề ít xà là Mỹ. Nếu Mỹ đồng ý thì mới được đánh, còn không thì ngậm bồ hòn thôi. Vì thực tế nếu không có Mỹ đứng sau thì ít xà sẽ bị khối ả rập nuốt chửng ngay

Nguoimoivao3

Xe tăng
Mẽo nó đánh chặn UAV còn nhiều hơn Ịt Xà ấy cụ ơi, sao lại bảo là đừng phản ứng trước cuộc tấn công trả đũa sắp tới của Răng :))

Ý tức là đừng phản ứng hay trả đũa hậu quả đòn đánh này của Iran ạ.

Chứ còn phản ứng kiểu đánh chặn thì thoải mái. Vấn đề là kể cả có Mỹ giúp đánh chặn, và Ít xà dồn tổng lực để phòng bị (vì đã được báo trước về vụ tấn công), thì Ít Xà cũng có đânh chặn hết đâu. Vòm sắt thủng lỗ chỗ. Một đòn đã thế, tuổi gì Ít xà dám tất tay với 34 nếu không được Mỹ bảo kê?

Nhưng Nga đã ra tín hiệu ủng hộ 34 trả đũa, thì Mỹ cũng rén đấy ạ.

Vì Nga cũng chỉ ủng hộ 34 trả đũa vụ lãnh sự quán bị tấn công. Thế nên 34 trả đũa xong là tuyên bố dừng.

nhưng nếu Ít xà dám leo thang, thì Nga cũng sẽ ủng hộ 34 tiếp tục. Nếu Mỹ định can thiệp oánh 34 bảo kê Ít Xà thì Nga cũng sẽ công khai bảo vệ 34. Và em e là TQ lúc đó cũng ra mặt bảo vệ 34 luôn. Có thể sẽ thu hồi Đài luôn

Phóng Topol M chính là đòn dằn mặt ai đó. Topol M của Nga hiện không có đối thủ

Chỉnh sửa cuối:

hkm417

Xe điện

Royalvertu

Xe đạp
Tự sướng thui.
lúc đầu nói là chặn hết, giờ có video thì nói là chặn làm chi? Kaka đúng lưỡi ko xương nói gì cũng được
Thiệt hại thì chỉ mình ít ra en biết, truyền thông cũng do tây lông nắm, e chỉ có người dân đăng lên mới biết đc

hongsonphan82

Xe buýt

hkm417

Xe điện
lúc đầu nói là chặn hết, giờ có video thì nói là chặn làm chi? Kaka đúng lưỡi ko xương nói gì cũng được
Thiệt hại thì chỉ mình ít ra en biết, truyền thông cũng do tây lông nắm, e chỉ có người dân đăng lên mới biết đc
cụ thấy fan i chưa, nói đánh chặn 99%, giờ thì bảo chặn làm chi =)) ngay cả việc thống kê lại số f35 phe i cũngđâu có dám thống kê