[Funland] iPhone 16 series chốt ngày ra mắt 10/9

Huthasa

Xe container
gớm

con ip có 30 củ, ai để ý mà oai với ko thể hiện
Với cụ có thể nhỏ. Nhưng với đa số nó là món lớn đó cụ. Cụ cứ nhòm cái chợ giời nhà OF xem tỷ lệ mua cũ với mới ra sao?

Huthasa

Xe container
E tưởng đã sợ mang tiếng đú với oai thì kiên quyết dùng cái đời nhà Minh nhất quyết k dùng đời cận date chứ cụ đợi 1 năm với e giá nó vẫn trên trời lắm.
Em.mua cái gì thì muốn mua đúng với giá trị thật của nó thôi. Mua xe là ko lạc, mua đt là ko chênh với giá hãng. Có khuyến mại càng tốt.

boxanha

Xe máy
em vẫn đang dùng 7 plus

tquang

Xe tăng
Giới trẻ công nhận giờ chịu chơi thật, mình thu nhập chưa sẵn sàng để mua cái điện thoại tận 30-40tr lận. Cứ dùng cùi bắp mươi triệu đổ lại vẫn ngon.
Công nhận ạ. Lương cháu cũng ổn nếu để tính mua ip mà nghĩ bỏ 3x triệu mua 1 cái đt cháu thấy ko đáng. Vậy mà các cháu sv, hoặc mới ra trường toàn thấy 14 15 dùng rồi. Sợ thật.

juve99

Xe cút kít
Công nhận ạ. Lương cháu cũng ổn nếu để tính mua ip mà nghĩ bỏ 3x triệu mua 1 cái đt cháu thấy ko đáng. Vậy mà các cháu sv, hoặc mới ra trường toàn thấy 14 15 dùng rồi. Sợ thật.
Các cụ già rồi, suy nghĩ căn ke ko mua, tụi trẻ chưa làm ra tiền hay ít tiền chúng mua trả góp, đam mê là bất tận mà, giống cc máu con 4b ko đủ tiền nhưng nhu cầu cv và bằng bbae nên mua trả góp xe thôi. Xe tầm 200 là đi tốt rôì sao vẫn cố mua 7-800. Nhiều cụ nói người mua sớm giá cao là đú đởn, thể hiện. Bỏ ra 30-40tr mua đt thì đa số là người thành đạt, nhiều tiền. Có khoe họ khoe nhà, xe, số dư tk chứ thể hiện gì cái đt mà hs, sv nhà có đk hay người lđ chân tay vẫn có thể mua được bằng nhiều hình thức. Họ mua vì mê công nghệ, sự mới mẻ, bản tính tò mò khi ngày nào mạng mẽo cũng nhắc đến mà chưa dc cầm trên tay và mua do thói quen tiêu tiền cứ ra mắt là ta phải mua, bất kể xấu đẹp ntn. Tiền nhiều nó ưu việt thế chứ :))

duongtver

Xe tăng
Các cụ già rồi, suy nghĩ căn ke ko mua, tụi trẻ chưa làm ra tiền hay ít tiền chúng mua trả góp, đam mê là bất tận mà, giống cc máu con 4b ko đủ tiền nhưng nhu cầu cv và bằng bbae nên mua trả góp xe thôi. Xe tầm 200 là đi tốt rôì sao vẫn cố mua 7-800. Nhiều cụ nói người mua sớm giá cao là đú đởn, thể hiện. Bỏ ra 30-40tr mua đt thì đa số là người thành đạt, nhiều tiền. Có khoe họ khoe nhà, xe, số dư tk chứ thể hiện gì cái đt mà hs, sv nhà có đk hay người lđ chân tay vẫn có thể mua được bằng nhiều hình thức. Họ mua vì mê công nghệ, sự mới mẻ, bản tính tò mò khi ngày nào mạng mẽo cũng nhắc đến mà chưa dc cầm trên tay và mua do thói quen tiêu tiền cứ ra mắt là ta phải mua, bất kể xấu đẹp ntn. Tiền nhiều nó ưu việt thế chứ :))
vâng đúng là mình cổ hủ rồi, giới trẻ giờ hưởng thụ hơn mình cụ ạ.

Hazelnut

Xe tải
Em dùng iphone 11 vẫn ngon. Nhân viên toàn 14 15pm hết. Cơ bản điện thoại với mình là công cụ liên lạc, vào web. Còn với các bạn trẻ đó còn là một phụ kiện sống, là phương tiện cho đời sống hiện đại. Em ko kỳ thị các bạn ấy cố mua đt ngoài thu nhập, vì cần cố gắng làm việc mới đủ tiền mua. Ko đc xin bố mẹ hoặc bố đường là đc :))

Ruouvangcp

Xe tải
15prm của em mua hồi đầu còn gần 40 cơ mà
Gì cũng có giá của nó cụ ạ, gần 40 cụ lại dc sử dụng trước, nếu là thích công nghệ thì nó quá xứng đáng. Nếu là dùng dc thì 8plus dùng cũng vẫn OK , nó vô cùng lắm. Người k có tiền mới đắn đo, chứ có thì cứ mới ra mà múc.

Ruouvangcp

Xe tải
Cụ nói đúng, như các cụ mà máu gái thì tiền cho checkerviet cũng chả ít đâu. Nó là công nghệ, mà đã đam mê thì phải mua cho bằng được.

river8x

Xe buýt
Tầm 15 củ bây giờ mua ip nào là best nhất vậy các cụ?

black9397

Xe hơi
ip ra mắt bao lâu mua thì đc giá tốt nhỉ cc?