[Đồ điện tử] iPhone 1️⃣5️⃣ Pro Max series, iPad, Macbook M1️⃣ & M2️⃣, Apple Watch 9️⃣ - Samsung Z Fold5️⃣, Z Flip5️⃣, S2️⃣4️⃣ series - ĐÁO HẠN THẺ TÍN DỤNG

Số điện thoại
0983781183
Giá
100,000 VNĐ
Địa chỉ
Đoàn Thị Điểm

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Em đang dùng loại 75ml. Đặt hàng hình thức như thế nào bác? Hỏi bác đừng mất lòng nhé lọ trước em được tặng hàng xách về hàng của bác chắc cú cho em hàng chuẩn là được.
Ui zời em mất lòng gì đâu, giờ hàng lởm khởm nhiều nên Khách hàng mới cẩn thận cũng đúng mà. Về em thì Mợ cứ google xem, em mới bán đc gần 8 năm thôi :) tất cả hàng của em đều cam kết bảo hành đến khi dùng hết SP, và vì chỉ có hàng Xịn để bán nên không thể có điều tiếng gì, he he...

Trên mấy chuỗi douglas, nocibe, sephora mà người nhà em hay mua đều không còn loại 75ml, 50ml là to nhất thôi Mợ ạ. Thông tin đặt hàng em PM nhé, cám ơn Mợ :)

mAd_lOvE

Xe lăn
Website
www.myphamxachtay.com

nguyenqb

Xe tải
nhà cháu định mở 1 cửa hàng như vậy ở quảng bình.mặt bằng có sẳn,mặt hàng đủ như bác thì cần bao nhiêu vốn và bác hỗ trợ cho nhà cháu những gì?bác tư vấn giúp nhé.Biết đâu nhờ bác nhà cháu phát tài.bác pm vào hộp thư cho nhà cháu nhé

mAd_lOvE

Xe lăn
Website
www.myphamxachtay.com
nhà cháu định mở 1 cửa hàng như vậy ở quảng bình.mặt bằng có sẳn,mặt hàng đủ như bác thì cần bao nhiêu vốn và bác hỗ trợ cho nhà cháu những gì?bác tư vấn giúp nhé.Biết đâu nhờ bác nhà cháu phát tài.bác pm vào hộp thư cho nhà cháu nhé
Chi tiết cụ thể cứ ĐT 0983781183 cho mình, dễ bàn :)

ThachAnhTim

Xe đạp
Cám ơn bác đã PM cho em. Cách thức đặt hàng không vấn đề gì. Em vẫn muốn mua lọ 75ml. Có hàng bác PM cho em vì lọ cũ em dùng vẫn còn. Giá bác đã ưu đãi chưa ah :) Cám ơn bác.

Chỉnh sửa cuối:

octaviuslady

Xe tải
Anh Giai em bẩu, Noel này chỉ muốn tống khứ mày ra đường cho có người rước, e định bắt chước mấy em hàn xẻng xịt xịt mù mịt nước hoa trong phòng rồi hùng dũng chết chìm trong đó rồi đi chơi Noel và cho chết lun một số thứ ở ngoài đường
Nói lằng nhằng như thế là e mún cụ tư vấn cho em 1 lọ nươc hoa, mùi hương sang trọng, quyến rũ, ngọt ngào, mê muội cả anh Chí lẫn a Chấy;)) rồi em chỉ cho a Giai em mua đi;))

cukiss

Xe điện
Anh Giai em bẩu, Noel này chỉ muốn tống khứ mày ra đường cho có người rước, e định bắt chước mấy em hàn xẻng xịt xịt mù mịt nước hoa trong phòng rồi hùng dũng chết chìm trong đó rồi đi chơi Noel và cho chết lun một số thứ ở ngoài đường
Nói lằng nhằng như thế là e mún cụ tư vấn cho em 1 lọ nươc hoa, mùi hương sang trọng, quyến rũ, ngọt ngào, mê muội cả anh Chí lẫn a Chấy;)) rồi em chỉ cho a Giai em mua đi;))
Giờ này cụ ý ngủ rồi Mợ ạ, hay Mợ để iem tư véo cho nhé. Em cũng là Chí đơi mà :ar! :))

octaviuslady

Xe tải
Giờ này cụ ý ngủ rồi Mợ ạ, hay Mợ để iem tư véo cho nhé. Em cũng là Chí đơi mà :ar! :))
Chí Cụ chắc chỉ có hương cháo của Nở may ra mới chết lăn quay còn e là hương nước hoa nhá nhá

Tuanphim

Xe điện
Chào ngày mới!
Lâu lắm dồi trong người không có cồn, mềnh sẽ phải tự thưởng...Mếch lớp có đi hem ;))

mAd_lOvE

Xe lăn
Website
www.myphamxachtay.com
Cám ơn bác đã PM cho em. Cách thức đặt hàng không vấn đề gì. Em vẫn muốn mua lọ 75ml. Có hàng bác PM cho em vì lọ cũ em dùng vẫn còn. Giá bác đã ưu đãi chưa ah :) Cám ơn bác.
Vì mấy Store nó không sẵn hàng 75ml nên em không dám hứa vụ đó rồi Mợ ơi, kể cả Nocibe giờ nó cũng sẵn 30ml thôi này :( Giá cả thì Mợ cứ yên tâm :D

Dạo này chăn được nhiều gà không cụ Nớp :D, đang muốn nhờ cụ tư véo đơi
Vâng anh cần gì cứ hú em ợ. :D

Mùi sang thì đơn giản roài, thông tin cụ thể em PM mợ nhé, có gì Mợ cứ qua em thử trước mấy loại có test, trừ những loại Mợ đã có rồi bẩu anh Zai khuân về thôi, he he... :D

Chào ngày mới!
Lâu lắm dồi trong người không có cồn, mềnh sẽ phải tự thưởng...Mếch lớp có đi hem ;))
Em đang ho sù sụ đây, cân đường hộp sữa đến thăm đi đã anh :((

hello_oto

Xe tải
Anh ơi cho em hỏi con này Hugo Boss Deep Red For Women 90ml bao nhiêu tiền ạ

Chỉnh sửa cuối:

Maxo_hn

Xe hơi
Website
www.maxohn.com.vn
Em đang xem 1 con êch ngồi đáy giếng chém phần phật nào là mua hàng Mỹ ko phải đặt cọc, nào là ai cũng biết paypal bên topic này này :D http://www.otofun.net/threads/413981