[Đồ điện tử] iPhone 1️⃣5️⃣ Pro Max series, iPad, Macbook M1️⃣ & M2️⃣, Apple Watch 9️⃣ - Samsung Z Fold5️⃣, Z Flip5️⃣, S2️⃣4️⃣ series - ĐÁO HẠN THẺ TÍN DỤNG

Số điện thoại
0983781183
Giá
100,000 VNĐ
Địa chỉ
Đoàn Thị Điểm

tran_thuat_lai

Xe lăn
thế Mem hịn dư em có được giảm giá hông ? em kết cái quyến rũ lady òi ...he he

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
thế Mem hịn dư em có được giảm giá hông ? em kết cái quyến rũ lady òi ...he he
Giá của em là giá bán rồi đấy, vì thị trường rộng, ai cũng là Khách hàng, em không có kiểu niêm yết giá trên Trời rồi giảm ưu đãi (tâm lý), nhưng thực ra vẫn đắt hơn bình thường :)) Nói chung mua đôi ba lọ thì cũng có quà tặng bác ợ :D

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
ông ơi, gấu dùng thử dòng miss dior òi, mùi hơi nặng & không thích, đợt trước tôi mua tặng lọ Gucci thì có vẻ ưng cái bụng, ông xem loại nào mùi thơm nhẹ nhàng, quý phái gửi link cho tôi ngay, để tôi xơi lọ khác vậy, quả này ông mà chọn không đúng thì toi đới, quỹ đen sắp cạn òi:(

mAd_lOvE

Xe lăn
Website
www.myphamxachtay.com
Zời ơi đến vợ Đức tó trẻ như thế còn đang dùng Miss Dior và rất thích cơ mà, dành cho gái trẻ mà Gấu nhà ông vẫn khó nịnh nhể ;))

Ông ngó cái tên đầy đủ lọ Gucci là gì nhé, dòng Flora, Guccu by Gucci hay Rush hay dòng khác để tôi biết kiểu mùi. Chắc kiểu thích mùi mát rồi, Chanel Chance Xanh nhé, như đánh giá của các gái sành nước hoa thì: tươi mát, sảng khoái khoái nhưng vẫn sang trọng và quyến rũ :D Có gì nhảy sang YM nhé, tôi hỏi cụ thể hơn vì còn vài loại khác để Recommend nữa :D

ruou-quoc-lui

Xe tăng
nơi có rượu ngon,có bạn hiền, có xiền và có....ái
Gấu nhà em hơn 3 xịch dùng Miss Dior đc ko cụ? Mua về nịnh nó phát...mấy ngày hôm nay đi nhậu nhiều mặt Gấu nặng hơn đeo đá, rõ nhục. Cụ tư vấn em phát. Mà ship cho e về Saloon ô tô của e ở Lê văn Lương kéo dài đc ko ạ? Xanh kiu cụ!

vnexpat

Xe buýt
Gấu nhà em hơn 3 xịch dùng Miss Dior đc ko cụ? Mua về nịnh nó phát...mấy ngày hôm nay đi nhậu nhiều mặt Gấu nặng hơn đeo đá, rõ nhục. Cụ tư vấn em phát. Mà ship cho e về Saloon ô tô của e ở Lê văn Lương kéo dài đc ko ạ? Xanh kiu cụ!
dộ ôi may mà có comment mua cho gấu ko lại làm iem tưởng tượng đại ka dùng pơ phum ntn:P

ruou-quoc-lui

Xe tăng
nơi có rượu ngon,có bạn hiền, có xiền và có....ái
dộ ôi may mà có comment mua cho gấu ko lại làm iem tưởng tượng đại ka dùng pơ phum ntn:P
Anh chả bao giờ dùng món này. Hì. Giản dị quen rồi. Mua nịnh tí để xin visa đi nhậu cho dễ... Keke...ủ mưu mà

tran_thuat_lai

Xe lăn
Gặp chủ thớt ở đâu ? cho em ngửi ngần ấy mùi để chọn được không ạ ?

mAd_lOvE

Xe lăn
Website
www.myphamxachtay.com
Quá được ấy chứ ạ, dòng Miss Dior nó cũng có mấy loại khác nhau, cũng như mỗi loại nước hoa đều đem lại mùi hương, cảm giác khác nhau nữa. Em đã PM bác cụ thể hơn từ hôm qua, hôm nay em vác test đến bác ợ :D

Gặp chủ thớt ở đâu ? cho em ngửi ngần ấy mùi để chọn được không ạ ?
Nhà em sơ đồ to đùng ngay Page 1 mà bác :D Mạn Quốc Tử Giám - SVĐ Hà Nội :D

Về nước hoa, mỗi 1 lần test bác cũng không nên thử quá 3, 4 loại khác nhau, vì như thế sẽ sinh ra loạn mùi :))

mAd_lOvE

Xe lăn
Website
www.myphamxachtay.com

Vũ Dũng

Xe hơi
Có sưa tắm nước Hoa Hugo boss k e?

mAd_lOvE

Xe lăn
Website
www.myphamxachtay.com
Có sưa tắm nước Hoa Hugo boss k e?
Mặt hàng này có thể đặt được anh ơi, link bên dưới là 23E giá Store, 17 này có người về, Mama em gửi được 45kg, có gì anh hay bác nào cần gì cứ ới em ạ :D 18 là có hàng ở HN :)

http://www.douglas.de/douglas/D%C3%BCfte-Herrend%C3%BCfte-Duschpflege-Hugo-Boss-Boss-Orange-Man_productbrand_3000045143.html

http://www.douglas.de/douglas/D%C3%BCfte-Herrend%C3%BCfte-Duschpflege-Hugo-Boss-Boss-Bottled._productbrand_3000013931.html

nem_da_giau_tay

Xe buýt
e có sao nói vậy mong nhận đc ý kiến

Chỉnh sửa cuối:

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Zời ơi đến vợ Đức tó trẻ như thế còn đang dùng Miss Dior và rất thích cơ mà, dành cho gái trẻ mà Gấu nhà ông vẫn khó nịnh nhể ;))

Ông ngó cái tên đầy đủ lọ Gucci là gì nhé, dòng Flora, Guccu by Gucci hay Rush hay dòng khác để tôi biết kiểu mùi. Chắc kiểu thích mùi mát rồi, Chanel Chance Xanh nhé, như đánh giá của các gái sành nước hoa thì: tươi mát, sảng khoái khoái nhưng vẫn sang trọng và quyến rũ :D Có gì nhảy sang YM nhé, tôi hỏi cụ thể hơn vì còn vài loại khác để Recommend nữa :D

bố cho con ngửi thử nhé, con xem loại nào đc thì khuân vậy

mAd_lOvE

Xe lăn
Website
www.myphamxachtay.com
e có sao nói vậy mong nhận đc ý kiến
Có link bên dưới để anh em OF tham khảo thêm về phân biệt nước hoa thật / giả, ai mua của em cứ cầm luôn vỏ giấy + chai nước hoa so sánh với các đặc điểm mọi người trong Topic bên dưới đúc kết xem có đúng không ạ, he he...

http://www.webtretho.com/forum/f69/nuoc-hoa-p3-363413/index53.html

bố cho con ngửi thử nhé, con xem loại nào đc thì khuân vậy
Ngửi thử nhá, xịt thử luôn tuýp test Mini, đỡ ăn vạ :D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Fiat

Xe buýt
Có son môi không bác? em về nịnh Gấu cái ạ :D