Innova - version n+1

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Nghĩ đến cái thú độ xe của các bác em cũng nể.
Hì hục cả tháng,cắt tỉa gọt rũa chỉ để thỏa mãn cái sở thích và để được có đôi lời khen ngợi,tán thưởng...tất cả chỉ là cái danh.
Cái nhìn thấy là Tiền mất,tật mang (xe bị mất zin= mất giá) đã vậy chỉ một vài lời chê đã chạnh lòng rồi.

Nể các bác,các kụ :77: em chệu.

tuscangts

Xe đạp
Cái em cần là thỏa mãn được cái thú của mình, điều mà không phải ai cũng làm được. Còn chê thì tất cả những xe "không độ" em đều thấy xấu thậm tệ hoặc là kinh tởm vì không giống như sở thích của em! :69::21:. Trong 40.000 con người ở 4room này thì phần lớn có thách đố, cho tiền cũng không dám chơi như anh em mình.
(l)(l) cứ đưa tiền đây em chơi hơn bác còn đc chứ đừng nói = bác :21:

Drifter

Xe buýt
Cụ chủ xe dỗi rồi... Chẹp. (c)
@Cụ Limozin: Cụ có khả năng có một chiếc cúp bồ để độ nhưng cụ chọn chiếc này. Làm được việc mà người ta nghĩ là không thể mới là giỏi. Vâng, cụ nghĩ thế là đúng nhưng cụ chưa làm được. Không phải xe nào cũng độ được. Có những chiếc xe chỉ cần có tiền là độ lên ngon lành, nhưng có những cái xe thì chỉ nên trang điểm nhẹ nhàng một tí thôi vì bản thân cái phom của con xe đấy nó không hợp để độ. Em nghĩ cụ là người trong nghề thì phải hiểu điều đấy hơn bọn chân đất mắt toét như em chứ ạ.
Ai chả muốn thỏa mãn, cực khoái với cái thú độ xe, nhưng có người thì vì lo độ xe sau bán mất giá mà không dám độ. Có người thì sợ tốn tiền không dám độ. Có bọn lại không có tiền mà độ, như em. Nhưng nếu được cụ cho tiền thì chắc em cũng không dám mang Ỉn ra độ đâu ạ. :)
P/S: Đã là độ xe, đã bót lên đây rồi thì chuyện bị ném đá là bình thường. Cụ nên thấy vui vì sản phẩm cụ làm ra được rất nhiều mem trong 4rum quan tâm và nhận xét. Chứ còn cụ bảo chỉ cần sướng cụ chả cần quan tâm ai khác thì thôi, cá nhân em sau cái bót này không làm phiền thớt của cụ nữa ạ.
P/S thêm cái nữa là bản thân em chân thành muốn cụ độ được một cái xe thật đẹp, và em nghĩ những bác đã góp ý trong thớt này cũng thế. Để ví dụ, đi chơi với bồ mà có nhìn thấy xe cụ em còn hãnh diện khoe là anh cũng cùng 4 dum với anh ấy đấy. Chứ mà không ai góp ý, cứ bót khen đẹp rồi bịt mồm cười thì mới sợ cụ à.
Vui vẻ nha cụ (b)(l)

limozin

Xe tải
Cụ chủ xe dỗi rồi... Chẹp. (c)
@Cụ Limozin: Cụ có khả năng có một chiếc cúp bồ để độ nhưng cụ chọn chiếc này. Làm được việc mà người ta nghĩ là không thể mới là giỏi. Vâng, cụ nghĩ thế là đúng nhưng cụ chưa làm được. Không phải xe nào cũng độ được. Có những chiếc xe chỉ cần có tiền là độ lên ngon lành, nhưng có những cái xe thì chỉ nên trang điểm nhẹ nhàng một tí thôi vì bản thân cái phom của con xe đấy nó không hợp để độ. Em nghĩ cụ là người trong nghề thì phải hiểu điều đấy hơn bọn chân đất mắt toét như em chứ ạ.
Ai chả muốn thỏa mãn, cực khoái với cái thú độ xe, nhưng có người thì vì lo độ xe sau bán mất giá mà không dám độ. Có người thì sợ tốn tiền không dám độ. Có bọn lại không có tiền mà độ, như em. Nhưng nếu được cụ cho tiền thì chắc em cũng không dám mang Ỉn ra độ đâu ạ. :)
P/S: Đã là độ xe, đã bót lên đây rồi thì chuyện bị ném đá là bình thường. Cụ nên thấy vui vì sản phẩm cụ làm ra được rất nhiều mem trong 4rum quan tâm và nhận xét. Chứ còn cụ bảo chỉ cần sướng cụ chả cần quan tâm ai khác thì thôi, cá nhân em sau cái bót này không làm phiền thớt của cụ nữa ạ.
P/S thêm cái nữa là bản thân em chân thành muốn cụ độ được một cái xe thật đẹp, và em nghĩ những bác đã góp ý trong thớt này cũng thế. Để ví dụ, đi chơi với bồ mà có nhìn thấy xe cụ em còn hãnh diện khoe là anh cũng cùng 4 dum với anh ấy đấy. Chứ mà không ai góp ý, cứ bót khen đẹp rồi bịt mồm cười thì mới sợ cụ à.
Vui vẻ nha cụ (b)(l)
Mãi mới thấy bác nói một bài ý nghĩa! Em thì lúc nào cũng vui vẻ! Xe với em cũng chỉ là đồ chơi và trên này cũng chỉ fun là chính nên bác đừng nghĩ em hờn hay dỗi gì cả. Về tính kiên trì và chịu đựng thì các bác chắc còn phải học bọn em nhiều!

Để em kể bác một câu chuyện thế này. Có một lần tập trung xe độ, em có gặp một ông lão khoảng 70, em để ý thấy ông đi quanh các xe xem một vòng rồi ông đi ra chỗ em. Theo phản xạ thường gặp trên này em nghĩ là ông lão sẽ quạt cho bọn em kiểu như là "xe đang đẹp mà phá đi xấu thế", "xe mua bao nhiêu tiền phá đi vậy sao bán" hoặc cao hơn "Bọn mày thừa hơi hay sao mà phá vậy". Nhưng không, ông nói một câu làm em giật mình: "Giờ thanh niên bọn cháu sáng tạo quá! bác không biết bọn cháu làm vậy như thế nào, nhưng bác thấy thanh niên nên sáng tạo thay đổi như vậy thì mới giúp ích cho công việc được không lại như các bác cổ hủ thì chẳng bao giờ khá được!" Nghe có vẻ vớ vẩn nhưng đó là cái hãnh diện của bọn em hơn là nhưng lời khen chê đẹp xấu. Vì vài tháng bọn em lại thay đổi một lần nên đẹp xấu đối với em cũng như nhau. Có dịp bác tham gia cùng bọn em sẽ thấy! (b)

Chỉnh sửa cuối:

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
làm body wide thì cũng phải kéo háng cho em nó rộng ra chứ nhỉ? Chơi mâm to đùng với cái lốp mỏng thì đẹp hơn nhiều đấy, còn vụ cái chụp ốc đỏ thì :77::77::77:

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Cái em cần là thỏa mãn được cái thú của mình, điều mà không phải ai cũng làm được. Còn chê thì tất cả những xe "không độ" em đều thấy xấu thậm tệ hoặc là kinh tởm vì không giống như sở thích của em! :69::21:. Trong 40.000 con người ở 4room này thì phần lớn có thách đố, cho tiền cũng không dám chơi như anh em mình.
Bác nói thế có cái lý của bác, chả ai đi chê con mình xấu cả, đã độ xe thì phải chấp nhận khen chê, ngay từ đâu chả ai độ đẹp được cả, độ xe cũng như học vậy, chẳng ai tự nhiên mà biết đọc biết viết cả, cứ phải từ từ nhưng bác cũng phải biết tiếp thu, còn cái bôi đậm ở trên e nghĩ bác ko nên nói thế. Bác muốn bác đưa tiền đây e chơi cho, j e cũng chơi :21:

Đó chính là cái thú của em (độ cái mà không ai độ), em chẳng phục tùng ai cả nên em chẳng quan tâm đến ai khác ngoài việc sướng em. Còn muốn độ đẹp thì với những gì em có em có thể dễ dàng có một chiếc cúp bồ hoặc xe bất kỳ để độ thỏa mãn mọi người. :69:
bác nói ntn liệu có tiêu cực quá ko? Bác độ chỉ thoả mãn cái thú của bác thì bác ko để mọi người xem và bình luận, vì mọi comment với bác đều ko quan trọng thì e nghĩ bác nên để tự ngắm và tự chơi, để thoả mãn cái sướng của bác.

tuscangts

Xe đạp
:^) em trộm nghĩ ỉn vốn dĩ không hợp để độ thành 1 chiếc xe thể thao. Thế bác lim đã thử tính xem độ bên trong để thành 1 chiếc xe kiểu limozin. Em thấy với chiều dài của ỉn bỏ hết ghế sau, chỉ để lại 2 ghế lái thì phía sau hoàn toàn có thể nhét 1 bộ salon và 1 cái bàn xinh xinh :P

Khoaimy

Xe tăng
@All: Thôi các cụ, tranh cãi làm gì (mặc dù là đều có ý nghĩa tích cực(b)). Bản thân em chơi với chủ xe, xem từng ngày con Innova transform, nhưng em cũng chưa thấy chủ xe tìm được 1 design hợp lý cho Innova. Giá mà cụ í hỏi em trước thì...:)):)):))
Chủ xe là 1 người máu độ (và có điều kiện(l)). Cái thú độ là thú xả stress đằng sau công việc bận rộn. Âu cũng là cái hay.
Cá nhân em nghĩ chủ xe nên nghỉ 1 thời gian sau cỡ hơn 1 năm oằn tà là vằn với Innova, chờ 2 nhóc sinh ra rồi độ thêm lần nữa cho nó refresh.(b)

MercAMG

Xe điện
Đẹp quá.(b)

Duonganh2004

Xe tăng
@ Limozin: Hôm nay đi sau IN quả pô hầm hố quá.Hay là vợ chồng chú bỏ toàn bộ 2 hàng ghế sau độ lại thành phòng ngủ cho bọn trẻ con nhể. 2 hàng ghế ngang độ lại thành 2 hàng ghế dọc ( vẫn đủ 8 chỗ như đăng kiểm) lúc nào cần thì gập 2 hàng ghế lại thành cái giường lớn:)). Độ âm thanh phòng đóa có mà nhứt :69::41:(l):21:

seven777

Xe hơi
Vui vẻ nha cụ (b)(l)
Đấy , cụ này nói hết lời a e rồi ,ném đá hay ném kẹo cụ cũng vì cái này thôi , a e chân thành ai cũng muốn có một sản phẩm độ đẹp của ofers thôi !!! :69::69:

vn6070

Xe đạp
con này nếu đi ở HN đợt vừa rồi thì sao nhỉ:)):)):)):)):))

nd027

Xe máy
Em kết nhất quả hốc hút nước trên nắp capo của cụ :21:

hummer_2banh

Xe hơi
Website
vipkay.no1.vn
(l)xe đệp quá cụ ah....ước gì mjnh cóa một cái
:)):))

Trungmytu

Xe điện
@ Limozin: Hôm nay đi sau IN quả pô hầm hố quá.Hay là vợ chồng chú bỏ toàn bộ 2 hàng ghế sau độ lại thành phòng ngủ cho bọn trẻ con nhể. 2 hàng ghế ngang độ lại thành 2 hàng ghế dọc ( vẫn đủ 8 chỗ như đăng kiểm) lúc nào cần thì gập 2 hàng ghế lại thành cái giường lớn:)). Độ âm thanh phòng đóa có mà nhứt :69::41:(l):21:
Ông này dễ lại đang độ nôi với xe đẩy trẻ con lắm!

HwngHD

Xe tăng
Cụ Khoai My cho em hỏi Mâm lốp "cụ" độ lên bao nhiêu đây ah? Muốn độ mâm lốp lớn lên 1 chút cho cân đối nhưng cứ lăn tăn máy stock đã yếu thì chạy ì lắm nhỉ:102::102::102:

Khoaimy

Xe tăng
Cụ Khoai My cho em hỏi Mâm lốp "cụ" độ lên bao nhiêu đây ah? Muốn độ mâm lốp lớn lên 1 chút cho cân đối nhưng cứ lăn tăn máy stock đã yếu thì chạy ì lắm nhỉ:102::102::102:
Cụ Limozin trả lời đi kìa :21:

HDC

Xe buýt
Hôm qua lại gặp Kụ nì ở Phan Đình Phùng :D

deplao89

Xe buýt
bác chủ xe độ quả wide body mà 0 xài wheel spacer ==> nhìn chuối chuối sao ấy.
tổng kết xe thì em vẫn thấy xấu. hình như ỉn 0 có cách nào độ cho đẹp đc hay sao ấy