INNOVA G 2009 so với KIA CARENS (lắp ráp trong nước)???

snt

Xe máy
Các cụ cứ chê chứ sau khi vụ rùm beng về lỗi xe IN, thì xe In cũ bán vẫn có giá và dễ bán các cụ ạ (xe em đi 3 năm bán vẫn ko lỗ tính theo VNĐ, bán lâu rồi mà giờ vẫn có người gọi hỏi mua )

nghiện nhẹ

Xe đạp
Em có một vài nhời thế này bác chủ thớt thử xem có được ko
1-tùy vào mục đích sử dụng của mình(hay đi nhiều người hay ko, sử dụng hay kinh doanh, đi trên những cung đường trong phố hay đường trường) nếu ít thì Caren
2- bác định sử dụng nó lâu dài hay chỉ 1 vài năm nếu ít thì crem
3-kinh tế của bác thế nào vì 2 dòng xe chênh nhau nhiều phết đấy nếu vừa phải thì Caren
Nói chung là E hơi nghiêng về Caren

derick

Xe đạp

bet

Xe máy
Vấn đề an toàn.
FE chỉ chịu được va chạm thẳng dưới 65 km/h còn Inn cao hơn.
Bác này chắc chưa đọc bài FE húc bay xe tải của Anh Hải rồi nhỉ! Còn ỉn mà an toàn thì e cũng lạy bác ợ

conco4mat

Xe tăng
Bác này chắc chưa đọc bài FE húc bay xe tải của Anh Hải rồi nhỉ! Còn ỉn mà an toàn thì e cũng lạy bác ợ
Xe tải, nhất là xe tải nhẹ, trọng tâm cao, khi không chở hàng đụng là lật. Xe va chạm rất nhẹ, xe tải lật, nhưng không móp, biến dạng gì cả trong khi xe EF móp méo . Hình chắc các bác có, hãy xem lại giúp.
Xe cao, bị tông ngan sườn, lật là chắc chắn.

Xe Ford Everest có chắc chắn cở nào? em có post bài bên box Mit- thử va chạm Triton (có lẽ nằm trang 2) trong đó có bài test Ranger, xin bác sang đọc, không dẩn đường link sợ hiểu nhầm là công kích, các bác xem rồi cũng đừng dẩn link nhé.

Chỉnh sửa cuối: