[Funland] Im lặng đêm Hà Nội

MP3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
goo.gl

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
đi đổ rác đêm chỉ nên mặc váy ngủ trắng dài và rộng,
à trời này nóng nên xõa tóc ra cho nó mát

Mợ Liễn

Xe container

Mợ Liễn

Xe container

Kuu

Xe lăn
Rồi đến một ngày em nắm tay một người thật đặc biệt, em kể cho người ấy những chuyện linh tinh lang tang nhất của em. Về những ngày tháng khi hai người chưa gặp nhau và cảm xúc của em về Hà Nội nữa... Chúc em hp.
@};- @};- @};-
Bông lãng mạn thế @};- :)

Kuu

Xe lăn
Ko, em ko về nơi chôn rau cắt rốn đâu, em ko đc hợp tính thầy u lắm :))
Còn nơi bình yên của em, thực ra nó đang là mong ước của em, là động lực cho em cố gắng mỗi ngày :D
...Dù em có sống ở đâu thì rồi cũng sẽ lấy chồng và sống với chồng con chứ có sống với thày u đâu mà sợ hợp hay không :D
Ở đâu có người yêu em và người em yêu thì nơi đó chính là chốn bình yên của em :) .

Vâng, em nhiều lúc cũng mệt mỏi nhưng bị cuốn theo cái vòng xoáy cơm áo gạo tiền, ko làm có cạp đất mà ăn :))
Mới có làm thì sau này mới có tiền để sống bình yên, cho dù là ở miền quê. Trong lúc chờ đợi ngày ấy thì từng ngày E chỉ viết tự nhủ phải cố lên :D
Ai cũng bị cuốn vào vòng xoáy cơm áo gạo tiền hết em ạ. Vấn đề là cần phải cố gắng cân bằng giữa việc kiếm tiền và những vấn đề khác như sức khỏe, giải trí, yêu đương, quan hệ với gia đình và xã hội,...
Phụ nữ thì cũng không cần quá lo lắng về chuyện tiền bạc đâu. Hãy để cho người đàn ông của mình chia sẻ, gánh vác vấn đề đó :) .

LunaLX

Xe tải
Đã gần chục năm kể từ ngày xa Hà Nội theo dự án, cũng lâu lắm rồi chẳng có dịp về Hà Nội, có chăng cũng chỉ là những **** họp chớp nhoáng.
Nếu có thể, em vẫn muốn quay lại Hà Nội, cuộc sống bon chen thật đấy, khó khăn thật đấy, nhưng sẽ khiến mình trưởng thành hơn rất nhiều

...Dù em có sống ở đâu thì rồi cũng sẽ lấy chồng và sống với chồng con chứ có sống với thày u đâu mà sợ hợp hay không :D
Ở đâu có người yêu em và người em yêu thì nơi đó chính là chốn bình yên của em :) .

Ai cũng bị cuốn vào vòng xoáy cơm áo gạo tiền hết em ạ. Vấn đề là cần phải cố gắng cân bằng giữa việc kiếm tiền và những vấn đề khác như sức khỏe, giải trí, yêu đương, quan hệ với gia đình và xã hội,...
Phụ nữ thì cũng không cần quá lo lắng về chuyện tiền bạc đâu. Hãy để cho người đàn ông của mình chia sẻ, gánh vác vấn đề đó :) .
Em nhớ em có đọc ở đâu đó là đàn ông cật lực kiếm tiền để khẳng định mình và sau họ có một đoàn tàu phải lo toan, còn phụ nữ cật lực kiếm tiền bởi họ không có chỗ nào dựa dẫm.

114hangbong

Xe cút kít
Em nhớ em có đọc ở đâu đó là đàn ông cật lực kiếm tiền để khẳng định mình và sau họ có một đoàn tàu phải lo toan, còn phụ nữ cật lực kiếm tiền bởi họ không có chỗ nào dựa dẫm.
He he... không phải vậy đâu. Phụ nữ có tự trọng tiêu những đồng tiền mình làm ra một cách thoải mái nhất chứ không phải họ không có chỗ dựa dẫm. :)

114hangbong

Xe cút kít

Em lại ngược lại Kuu ạ.
Lúc con gái chả phải lo lắng gì về tiền, nhưng từ lúc có thêm người đàn ông của đời mình thì lại tự nhiên có trách nhiệm kiếm tiền mới chết chứ. :(

He he... không phải vậy đâu. Phụ nữ có tự trọng tiêu những đồng tiền mình làm ra một cách thoải mái nhất chứ không phải họ không có chỗ dựa dẫm. :)
Em cũng hy vọng sai ạ bởi như thế thì tất cả phụ nữ đều hạnh phúc và an nhàn chị nhỉ?