I30cw và yaris sedan nên chọn cái nào?

tungcalo

Xe điện
Chào các bác, nhờ các bác tư vấn em đã quyết con I30CW. Tuy nhiên, khi về test thử USB nhưng không thấy tín hiệu gì, vô lăng thì không thấy có tính năng gật gù. Có bác nào giải đáp giúp em được ko? Thanks các bác
Cụ lưu ý là các file nhạc hình là nó không nhận đâu ạ, chỉ mp3, wav... thôi.
Một cái nữa là cụ phải để folder chứa nhạc ở ngay ngoài, theo kiểu: H\Michael Jacson\Thriller.mp3 ... mới được. Chứ cụ mà để trong subfolder kiểu H\Nhạc quốc tế\Michael Jacson\Thriller.mp3 là em nó không đọc đâu nha.
Tay lái gật gù thì có cái lẫy ở phía dưới, cụ bẻ cái lẫy ra mới chỉnh được. Chỉnh xong nhớ khóa lẫy lại.

Iron man

Xe tăng
Cụ lưu ý là các file nhạc hình là nó không nhận đâu ạ, chỉ mp3, wav... thôi.
Một cái nữa là cụ phải để folder chứa nhạc ở ngay ngoài, theo kiểu: H\Michael Jacson\Thriller.mp3 ... mới được. Chứ cụ mà để trong subfolder kiểu H\Nhạc quốc tế\Michael Jacson\Thriller.mp3 là em nó không đọc đâu nha.
Tay lái gật gù thì có cái lẫy ở phía dưới, cụ bẻ cái lẫy ra mới chỉnh được. Chỉnh xong nhớ khóa lẫy lại.
Cụ noái rất chuẩn, e chẳng chỉnh được cái rì sất ..... :ohmy:

kungfue.r.p

Xe tải
21/7 bác [an toàn] đăng đàn để lấy ý kiến, 24/7 report là đã cắm usb của bác í vào để test âm thanh con I30, nhanh thật. chúc mừng bác, xin bác mấy xu ảnh nhé (b) (b) (b)

vậy là xe nhật lại thua xe hàn rồi