I30 chạy 1,2 vạn full options màu đỏ đun giá bao nhiêu thì múc đc ạ?

xebuytmatphanh

Xe buýt
Giá I30 mới full tóe loe (sunroof, smartkey, ghế da, điều hòa tự động, xi nhan gương, cảm biến lùi, 2 túi khí ...) bây giờ chỉ 28.5K thôi bác ơi, bản I30 CW là 29K, mua xe mới đi cho sướng, đã bỏ ra xấp xỉ 30K rồi thì thêm 3K nữa để mua cho mình cảm giác sướng & an tâm thì tội gì
lại thêm 3k tiền đăng ký nữa chứ. thế là 6k. Theo em 6k cho cái cảm giác đó hơi chát, nhất là trong thời buổi khó khăn này. Ta nên tiết kiệm và cũng thật thực tế, xe chạy 1,2 vạn coi là hết rôt đa. Múc khẩn đi Bro. CÒn nếu lăn tăn cố thêm tiền mua xe cao cấp hơn.

anhhoang

Xe tải
Ôi bác, e đã nói từ trên rồi mà, cá nhân ủy quyền công chứng thì bác phải sang tên trong vòng 1 tháng, nếu không bác cứ vác theo giấy ủy quyền công chứng cuả bác để giải thích với các chú xxx nhé, chú ấy sẽ cho bác vài cái biên lai...

Nếu bác mua bán bằng công ty thì không cần sang tên, bác xuất hóa đơn nối mà, bên bác có quyền mua bán ô tô mà
Thỉnh thoảng em vẫn vị xxx gọi lại, em đưa bằng lái tên em và đăng ký tên người khác có thấy sao đâu, xxx hỏi thì em nói xe mượn của người nhà thôi.

Em nghi trường hợp xe của công ty bán thì công ty có chwcs năng buôn bán xe se thuân lợi còn người mua để sử dụng thì xe các nhân chính chủ làm UQ công chứng là không phải mất thêm phí gì, mà cái thời hạn 1 tháng phải sang tên của bác là công ty bán cho cá nhân xuất hóa đơn rồi thì phải đăng ký tên mình.

Như vậy người swr dụng mua xe các nhân chính chủ tốn ít phí hơn nên em tháy bán xe cá nhân chính chủ được giá hơn xe tên công ty mới đúng

Metallium

Xe hơi
Bác nói cực có lý luôn. Lái xe chuyên nghiệp thì móc đ... ra xe mà đứng tên, chẳng lẽ cứ bị XXX gọi lại là ăn một tập biên lai à.

Em thì quan niệm là mua xe của cá nhân chính chủ là thuận tiện nhất, đỡ tốn phí trước bạ.
Mua xe của công ty mà sang tên của mình tự dưng mất đứt thêm hơn chục phần trăm nữa. I30 của bác trong thớt này mà không mất thêm gần 3K à?

Metallium

Xe hơi
Các bác không nắm rõ rồi, bác mua bán công ty bác không cần sang tên nếu bác không muốn, trong khi đó tài sản vẫn là của bên bác, mặc dù trên đăng ký là của công ty khác, bác có quyền xuất hóa đơn nối mà. Vẫn khai báo thuế là tài sản của các bác bình thường.
Em vẫn không hiểu?

Em là cá nhân thì xuất hóa đơn nối kiểu gì ạ?? Đến lúc em bán xe cái công ty chủ xe nó giải văn tán thì em toi hả bác????

Metallium

Xe hơi
Bác nói như s,,hit em ấy.
Bác giảng một hồi không thằng nào hiểu rồi lại bắt đọc lại từ đầu.

Em là em đố bác là cá nhân chưa được cấp MST mà xuất được hóa đơn đỏ đấy.

Metallium

Xe hơi
Nếu không nhầm thì bác này làm sales bán ô tô, mà sao lại thiếu i ốt thế không biết.
Để em tích phân lại cho bác nhé:
- Chủ thớt đang định mua 1 con I30, đký cty. Bác ý là cá nhân
- Bác tự dưng nhảy vào tích phân là đăng ký công ty sẽ tiện thế này tiện thế kia. Mẹ tiên sư, cái chuyện đấy ** ai mà chẳng biết. Anh em người ta toàn là cá nhân mới thắc mắc
- Bác léo giải thích được việc đấy lại bắt người ta đọc lại từ đầu
- Em mà đi mua xe gặp thằng tư vấn như bác thì em dí c.. vào em mua xe của bác

billnantes

Xe container
các bác hạ hỏa 1 chút đê ,em mời các bác beer cho mát (b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

tungcalo

Xe điện
bác liệt kê Option lên đay em xem có Full khong nào . nếu mà Full thật thì giá đó múc được ( nhưng xe phải là khong ngập nước ) vi h i30 Funll ( loại có 8 túi khí ) giá là 31.9 bác nhé
Cụ đặt được ở đâu loại có 8 túi khí vậy cụ? Em thấy xe về VN chỉ có 2 túi khí mà thôi

iceheart868

Xe hơi
@ 0905500660 : e hỏi bác 1 chút nhé, VD cty bác bán cho cty e cái i30, xuất hóa đơn cho e, ĐK vẫn là tên cty của bác, sau này đi chán e bán lại cho cty hoặc cá nhân khác thì ngta sẽ đi ĐK cái xe đó ntn ??? E cũng đang thèm mua xe cty lắm, vì giá sẽ rẻ hơn xe cá nhân 1 chút (b)(b)(b)

lecuongnhno

Xe đạp
Nếu không nhầm thì bác này làm sales bán ô tô, mà sao lại thiếu i ốt thế không biết.
Để em tích phân lại cho bác nhé:
- Chủ thớt đang định mua 1 con I30, đký cty. Bác ý là cá nhân
- Bác tự dưng nhảy vào tích phân là đăng ký công ty sẽ tiện thế này tiện thế kia. Mẹ tiên sư, cái chuyện đấy ** ai mà chẳng biết. Anh em người ta toàn là cá nhân mới thắc mắc
- Bác léo giải thích được việc đấy lại bắt người ta đọc lại từ đầu
- Em mà đi mua xe gặp thằng tư vấn như bác thì em dí c.. vào em mua xe của bác.

Bác nói thế nào kẻo những người hiểu lại nói bác ngược lại đấy, người ta đang tư vấn cho chủ thớt dùng công ty để mua, chứ đừng bảo công ty bán xuất cho cá nhân mình, vì nếu xuất thế thì phải sang tên đổi chủ mất tiền, đúng là nói chuyện với người không hiểu khó thật. Bác nghiên cứu lại chút nhé.

CÔNG TY xuất hoá đơn cho CÁ NHÂN (phải đổi chủ)
CÔNG TY xuất hoá đơn cho CÔNG TY (đổi chủ hay không quyền của khách mua mà vẫn bán được xe cho bên thứ xyz khi xuất hoá đơn nối)

Bác bức xúc quá, bác nói thế làm người khác lại nghĩ sai về bác

me oto

Xe tăng
loại 10 túi khí ỉ 30 ẽtreme bán tại 263 Giải phóng

Me^4ba'nh

Xe tăng
Các bác sale trong này cho em hỏi fát ạ. I30 CW 2.0 full rổ giá bao nhiêu ạ. Thanks các bác đã đọc.