Hyundai Volester! Có phải là một revolution???

nobita_di_venza

Xe buýt
Em gặp đầy đường luôn, nhìn ngoài đường thì hơi bé tí nhưng đẹp! Nếu cụ mua thì nên mua mầu nổi bật 1 chút, tránh các màu xám, bạc ra nhé :)
Em ủng hộ ý kiến của cụ! Con này mà đi màu bạc, xám, nói chung là các màu quen thuộc thì nhìn nó phình phường lắm! Nội thất em này thì ngon thôi rồi!

namk41ccm2

Xe đạp
bác nào có xe tầm 400-450tr ko ! em đang cần mua hộ ông anh !bác nào có P.m em nhé 0913483030 em ở Thái Nguyên

dragonthl

Xe hơi
Em có dịp ngồi lên rồi, thấy chất liệu nội thất nhìn như đồ rẻ, đồ chơi trong xe thì nhiều.
Bác nào sắm xe này thì nên đội mũ bảo hiểm, em lên & xuống đều bị cụng đầu
Hix chắc bác đi đồ xịn quen rồi chứ em thấy đồ chất liệu ngon lành lắm. Mà e chẳng bao giờ bị cụng đầu cả, chắc đầu bác hơi to rồi.

anycar.vn

Xe tăng
bác nào có xe tầm 400-450tr ko ! em đang cần mua hộ ông anh !bác nào có P.m em nhé 0913483030 em ở Thái Nguyên
Cụ muốn mua xe gì,tầm 400-450tr hơi bị lấp lửng,rất khó tư vấn ợ.Dưới 400tr có Getz,Kia Morning hoặc sedan mới cụ làm con Lacetti EX cả đăng kí tầm 450tr.

78k-7878

Xe hơi
Em này cháu thấy màu xanh dương là đẹp ah. nhìn màu vàng thấy hơi lạc lạc sao ấy. Chắc cháu ngắm Lambor màu vàng nhiều nên nhìn em này ko có cảm giác :)

Begau_Hyundai

Xe máy
Em lái xe này rùi, lái rất thích, đầm xe, về cái giá thì công bằng mà nói, e nghĩ là nó tầm 750tr thì chắc chắn rất nhiều người mua, tầm tiền bây giờ với tâm lý của người Việt Nam "ăn chắc mặc bền", "kinh tế" thì chọn Sonata là hợp lý nhứt. Nói gì thì nói, đã thích xe gì thì mua xe đấy bác ah, mình mua mình đi, chứ có phải mua cho người khác đi đâu, bản thân em mà có tiền em cũng mua con này.:) Kết em nó nhất từ nội thất đến ngoại thất luôn:D

anycar.vn

Xe tăng
Em lái xe này rùi, lái rất thích, đầm xe, về cái giá thì công bằng mà nói, e nghĩ là nó tầm 750tr thì chắc chắn rất nhiều người mua, tầm tiền bây giờ với tâm lý của người Việt Nam "ăn chắc mặc bền", "kinh tế" thì chọn Sonata là hợp lý nhứt. Nói gì thì nói, đã thích xe gì thì mua xe đấy bác ah, mình mua mình đi, chứ có phải mua cho người khác đi đâu, bản thân em mà có tiền em cũng mua con này.:) Kết em nó nhất từ nội thất đến ngoại thất luôn:D
Bé gấu là ai thếb-(

elegantteam

Xe tăng
nếu máy 2.0, 6 số thì em chẳng bàn, chứ 1.6 thì em can, nếu kết 2 cửa quá em quất fortekuop ít gì cũng còn được máy 2.0

dativu

Xe điện
Cụ này xe nào e cũng thấy chê nhỉ:)
E này đẹp hay xấu còn tuỳ mục đích sử dụng.nhà có 2 xe thì e nó quá ổn.còn nhà có 1 xe mà 3 thế hệ or 5 người đổ lên thì ko đc kinh tế cho lắm.
Cái nữa là e này nóc hơi nhiều kính và 1 bên ko có cửa.nói dại mồm chứ có chuyện gì mà lật xe thì toi.kính vỡ toác.ngồi sau bên lái lôi ra cũng khó :-s

Bác nói oan em quá. Em chỉ chê ngoại thất thôi. Nếu bác ngồi trong xe thì làm sao thấy *** nó bè. Lần trước em ráng bám đuổi theo 1 em veloster nên em mới nhận xét vậy. Ngoài ra ý bác hay đấy. X_X X_X X_X

RR1

Xe buýt
Cụ này xe nào e cũng thấy chê nhỉ:)
E này đẹp hay xấu còn tuỳ mục đích sử dụng.nhà có 2 xe thì e nó quá ổn.còn nhà có 1 xe mà 3 thế hệ or 5 người đổ lên thì ko đc kinh tế cho lắm.
Cái nữa là e này nóc hơi nhiều kính và 1 bên ko có cửa.nói dại mồm chứ có chuyện gì mà lật xe thì toi.kính vỡ toác.ngồi sau bên lái lôi ra cũng khó :-s
Nói như cụ thì mấy con xe couple 4 chỗ, lật cái thì ngồi sau chắc khỏi cứu, he he.

viet_hl81

Xe máy
Theo em thì nhà có điều kiện, mua thêm cái xe kiểu này thì chuẩn.

kriss

Xe buýt
Em mua thì em xe chọn Sonata chứ không chọn em này, vì em này thiết kế rất bắt mắt, ấn tượng (nhất là màu vàng), nhưng nhỏ quá, sử dụng sẽ cảm thấy hơi chật chội, nhất là đi đâu xa cả gia đình (đk chỉ có 1 xe). Giá cả so với Sonata chì cũng chênh khoảng 140tr thôi.
Việt Nam mìn cứ mua xe là cho gia đình, chỉ có số ít là mua theo nhu cầu và sở thik sử dụng, em Veloster này là xe thể thao chủ yếu đi chơi 1 -2 người thôi mà, làm sao mà đem so với Sonata được, nó đem ra so với Scirocco thì đc (tất nhiên ko so giá và thương hiệu các kụ nhé), còn chất lượng thì vẫn có thể so đc vì 2 em đều mới thời gian chạy chưa nhiều nên chưa oánh giá, em ghét nhất kiểu cảm tính như: xe Đức và Nhật đương nhiên là tốt hơn xe Hàn. Cứ phải suy xét theo thực tế sử dụng rùi hãy phán.

dativu

Xe điện
Việt Nam mìn cứ mua xe là cho gia đình, chỉ có số ít là mua theo nhu cầu và sở thik sử dụng, em Veloster này là xe thể thao chủ yếu đi chơi 1 -2 người thôi mà, làm sao mà đem so với Sonata được, nó đem ra so với Scirocco thì đc (tất nhiên ko so giá và thương hiệu các kụ nhé), còn chất lượng thì vẫn có thể so đc vì 2 em đều mới thời gian chạy chưa nhiều nên chưa oánh giá, em ghét nhất kiểu cảm tính như: xe Đức và Nhật đương nhiên là tốt hơn xe Hàn. Cứ phải suy xét theo thực tế sử dụng rùi hãy phán.
Em dự là chiếc lày cũng chẳng phổ biến và thông dụng. Rồi cũng nhanh chóng .....hô biến sang model khác thui. Đổi xe kiểu Hàn mà.

RollsRoyce8998

Xe hơi
ối giờ ơi. verloste đắt cắt cổ. 43k các bác ạ. từng đấy tiền thì thiếu j sự lựa chọn.