Chi hội Hyundai I20 - Chi hội tạm thời

Bongi

Xe đạp
Các cụ cho e hỏi tẹo ạ, k hiểu sao cái điều hoà xe em lạnh chả sâu tẹo nào mấy hôm vừa rồi trời mưa mà e ngồi trong cứ bị mù tịt k nhìn thấy đường j cả, mặc dù e đã cho hết tốc độ lên. E ra hàng sửa thì lúc đó nó lại bình thường và bác thợ nói là lạnh ko sâu đo ga thì chỉ số ra vào là bình thường ạ, nhưng cứ lúc e đi ngoài đường là nó lại bị hiện tượng k lạnh và để 18độ thì gió cũng chẳng ra mát j ạ, có cụ nào biết bệnh của vợ 2 em thì bảo e với ạ. Cám ơn các cụ nhiều ạ
Cháu ko bật sưởi j cả và toàn để 26độ cho ấm. Ko mờ tí nào. Chắc cụ ấy ko bật vào nút AC thôi ạ.
ko e mở hết AC rồi các cụ ạ, mà mấy hôm bị mù e để nhiệt độ như vậy là lạnh hơn cả ngoài trời luôn ạ. Mà e đi xe của ông chú thì để 20độ tốc độ quạt số 1 mà lạnh buốt luôn ah, như thế e mới thấy băn khoăn chứ

meodautay

Xe tải
xe e đi gần 2 vạn mua 2011 các cụ cho hỏi đã cần thay lọc xăng chưa nhỉ?

Linkdesign

Xe hơi
có cụ nào nhà mình biết mua cái ty chống cốp sau ở đâu ko, chỉ e phát :D, ở ng công trứ ko bít có ko !!!

tmci5z6

Xe tải
Cụ lên chợ giời đi ah, em thấy các cụ mách lên chợ giời rẻ lắm mà em chưa lên được, 200k/ 2 cái

cụ nào mua đc mua giùm em, gửi vào SG giúp em đc ko, em sẽ ck trước cả vốn lẫn lời lẫn công cafe luôn ah

Linkdesign

Xe hơi
Cụ lên chợ giời đi ah, em thấy các cụ mách lên chợ giời rẻ lắm mà em chưa lên được, 200k/ 2 cái
vẫn biết thế, dưng mà nôm na cũng fai có cái đchi hay đt chứ e ngại oánh võng cả buổi trong chợ giời lắm, nhà e lại xa chỗ đó nữa :(

tranvietdung

Xe đạp
Em nhờ các cụ phán giúp . Chả là vợ 2 của em khi khởi động nổ máy phát ra tiếng hú như tiếng gió đêm đông khi tăng ga tiếng hú có âm vực cao lên theo tua máy và khi tua lên đến tầm gần 2000 thì âm thanh đó không còn và khi giảm ga tiếng hú lại rõ dần . Em hỏi có cụ nào bị giống như trường hợp của em không mách giúp em cách sử lý với. Em xin cảm ơn

tuantu68

Xe buýt
em muốn thêm cái cổng usb cho i20 nhà em quá , em đã nghiên cứu kỹ hướng dẫn của một cụ trên này mà em dốt quá ko biết làm sao cậy được cái đầu cd theo xe ra để đấu vào , cụ nào biết cách tháo chỉ em với.mà tốt nhất là cụ nào biết chỗ nào họ đấu cái này giới thiệu cho em với nhé , em cảm ơn nhiều

draben

Xe đạp
em muốn thêm cái cổng usb cho i20 nhà em quá , em đã nghiên cứu kỹ hướng dẫn của một cụ trên này mà em dốt quá ko biết làm sao cậy được cái đầu cd theo xe ra để đấu vào , cụ nào biết cách tháo chỉ em với.mà tốt nhất là cụ nào biết chỗ nào họ đấu cái này giới thiệu cho em với nhé , em cảm ơn nhiều
Em cũng đang hóng giống cụ. Cụ kiếm đc chỗ nào em với cụ cùng đi

Bongi

Xe đạp
Các cụ cho e hỏi tẹo ạ, k hiểu sao cái điều hoà xe em lạnh chả sâu tẹo nào mấy hôm vừa rồi trời mưa mà e ngồi trong cứ bị mù tịt k nhìn thấy đường j cả, mặc dù e đã cho hết tốc độ lên. E ra hàng sửa thì lúc đó nó lại bình thường và bác thợ nói là lạnh ko sâu đo ga thì chỉ số ra vào là bình thường ạ, nhưng cứ lúc e đi ngoài đường là nó lại bị hiện tượng k lạnh và để 18độ thì gió cũng chẳng ra mát j ạ, có cụ nào biết bệnh của vợ 2 em thì bảo e với ạ. Cám ơn các cụ nhiều ạ
cụ ra thanhbinhauto ở nguyễn khuyến hà đông đầu cơ sở 2 lắp hết 700k e vừa làm ở đó xong cụ ah

tuantu68

Xe buýt

cụ ra thanhbinhauto ở nguyễn khuyến hà đông đầu cơ sở 2 lắp hết 700k e vừa làm ở đó xong cụ ah
cảm ơn cụ nhiều

Linkdesign

Xe hơi
sao mùa đông trời lạnh sun vòi ntn mà cụ lại chơi lạnh 18o, vãi quá, e toàn để auto or chế độ sưởi 1 vạch (25o), còn mù kính thì cụ bấm sấy kính lái chứ sao lại bật lạnh thế cụ :D

Linkdesign

Xe hơi
bẩm cụ, chợ giời ko có hàng hịn cụ ạ, sáng t7 e đã xới tung cái chợ của nợ đó lên và các chủ tiệm cứ chém jo đặt hàng bla blo nhg ko hề có, hãng cũng cạn đồ và báo giá 700k/c và ko bán lẻ, chỉ bán 1 đôi (1,4 củ) - quá chát cho 1 cái dụng cụ làm dc mỗi cái việc giữ cửa :D kk

cụ nào mua đc mua giùm em, gửi vào SG giúp em đc ko, em sẽ ck trước cả vốn lẫn lời lẫn công cafe luôn ah

và đây là giải pháp của e cụ ạ, e ra chợ giời, múc tạm 1 đôi, đội bán bảo là đài loan j j, e thì nghĩ là khựa (cho nhanh) ty khỏe, nhìn cũng tàm tạm, về cơ bản, các thông số đều phù hợp cho cuộc giải phẫu thay thế, có điều bọn Hyundai này nó ko ghi số cân lên cái ty này j cả, làm e hơi băn khoăn 1 tí, nhg về thay, e chỉ thay 1 bên (do 2 ty theo xe của e đều chưa chết hẳn, mà là yếu sinh lý 1 tí nên ko tự đẩy hết lên dc), và thay xong thì dù chỉ thay 1 bên, nhg e tàu khựa khỏe vđ, tí thì nó kéo cả e lên nóc =)) - bh thì e còn dư 1c tàu mới và 1c hịn theo xe yếu sinh lý (giống hệt cặp đôi đũa lệch e đang lắp vào xe) cụ có thể ngâm cứu, tham khảo cho vợ 2 cụ, có j thắc mắc cụ ib e :D hehe - ah quên giá e tàu khựa thì siêu hạt dẻ 260k/1 đôi làm e tí đứng hình... chắc tại e ko quen mặc cả, ko cũng về dc 200k như cụ trên nói :D

Ho Cong

Xe buýt
Cụ mua ở cửa hàng nào ở chợ trời thế ah? khi mua lưu ý gì ko?

Linkdesign

Xe hơi
Cụ mua ở cửa hàng nào ở chợ trời thế ah? khi mua lưu ý gì ko?
ui, mua đơn jan như mớ rau í mà cụ, cụ cẩn thận thì tháo cái ty hỏng như e vác đi (e cho vào túi nilon đen xì cưỡi rim chiến vào chợ, đến hàng nào cũng rút ra, chủ hàng nhìn mình râu ria dài lòng thòng, đeo kính râm lại cầm 1 bọc dài đen thui nên ô nào ô nấy đề phòng rõ kinh =))
đến nơi cụ lôi ra so sánh và xác định mức độ tương đồng, chiều dài, lỗ bắt thế thôi, đơn jan, e mua chỗ gần rẽ ra ng công chứ, e đi lùng xục nhiều, mỗi hàng nó lại ném cho cái card, bh bỏ ra đếm dc 8c :D

Guitar_xalo

Xe tải
bẩm cụ, chợ giời ko có hàng hịn cụ ạ, sáng t7 e đã xới tung cái chợ của nợ đó lên và các chủ tiệm cứ chém jo đặt hàng bla blo nhg ko hề có, hãng cũng cạn đồ và báo giá 700k/c và ko bán lẻ, chỉ bán 1 đôi (1,4 củ) - quá chát cho 1 cái dụng cụ làm dc mỗi cái việc giữ cửa :D kk

và đây là giải pháp của e cụ ạ, e ra chợ giời, múc tạm 1 đôi, đội bán bảo là đài loan j j, e thì nghĩ là khựa (cho nhanh) ty khỏe, nhìn cũng tàm tạm, về cơ bản, các thông số đều phù hợp cho cuộc giải phẫu thay thế, có điều bọn Hyundai này nó ko ghi số cân lên cái ty này j cả, làm e hơi băn khoăn 1 tí, nhg về thay, e chỉ thay 1 bên (do 2 ty theo xe của e đều chưa chết hẳn, mà là yếu sinh lý 1 tí nên ko tự đẩy hết lên dc), và thay xong thì dù chỉ thay 1 bên, nhg e tàu khựa khỏe vđ, tí thì nó kéo cả e lên nóc =)) - bh thì e còn dư 1c tàu mới và 1c hịn theo xe yếu sinh lý (giống hệt cặp đôi đũa lệch e đang lắp vào xe) cụ có thể ngâm cứu, tham khảo cho vợ 2 cụ, có j thắc mắc cụ ib e :D hehe - ah quên giá e tàu khựa thì siêu hạt dẻ 260k/1 đôi làm e tí đứng hình... chắc tại e ko quen mặc cả, ko cũng về dc 200k như cụ trên nói :D
Em mua 1 đôi cộng với cả 1 bình cứu hoả mini hết 300k :)) lắp đôi này lên thấy nó khoẻ quá, cảm giác hất tung đc e lên và khi hạ xuống cứ dập mạnh tay nghe phập phập phê phết các cụ a =))

tuantu68

Xe buýt
Em mua 1 đôi cộng với cả 1 bình cứu hoả mini hết 300k :)) lắp đôi này lên thấy nó khoẻ quá, cảm giác hất tung đc e lên và khi hạ xuống cứ dập mạnh tay nghe phập phập phê phết các cụ a =))
cụ cho em xin cái địa chỉ với ạ mai em qua làm một đôi

Guitar_xalo

Xe tải
cụ cho em xin cái địa chỉ với ạ mai em qua làm một đôi
Ko nhầm thì 31 hay 39 Đồng Nhân cụ ạ, đi vào phố Đồng Nhân gần cuối phố bên tay trái, chủ quá là một cụ cỡ 8x, ăn nói nhanh nhẹn. E chỉ nhớ có vậy thôi ạ :P