Hyundai Elantra 1.6 AT hay Honda City Top?

futureneodo

Xe buýt
Thôi em can 2 cụ, các cụ vui vẻ thì vào tư vấn cho em thôi, đôi co nhau làm gì. Em cảm ơn!
Với cụ và những ai cần thông tin để quyết định mua xe thì em 4 vấn hết khả năng và thực tình. Cái ngữ mất dạy kia tự dưng vào chửi em trước thì em phải xả lại nó thôi cụ. Khoe khoang hợm hĩnh làm gì ở cái chốn này. Cũng xin lỗi các cụ khác nhé vì lạc đề 4 vấn
Em đi xe cũ, mới Hàn Nhật đều đã kinh qua không dưới 50k km, xem xe cũ cũng hơn ba chục em đủ loại rồi. Cái khuyếm khuyết xe Hàn cụ đi tầm trên 2 năm và đi cỡ trên 30-50 k km mới thấm. Chứ đắp mền cỡ 1-20k thì chưa thấy gì đâu. Chúc cụ mua đc con xe tốt.

Chỉnh sửa cuối:

Motdon_chetbay

Xe hơi
Với cụ và những ai cần thông tin để quyết định mua xe thì em 4 vấn hết khả năng và thực tình. Cái ngữ mất dạy kia tự dưng vào chửi em trước thì em phải xả lại nó thôi cụ. Khoe khoang hợm hĩnh làm gì ở cái chốn này. Cũng xin lỗi các cụ khác nhé vì lạc đề 4 vấn
Em đi xe cũ, mới Hàn Nhật đều đã kinh qua không dưới 50k km, xem xe cũ cũng hơn ba chục em đủ loại rồi. Cái khuyếm khuyết xe Hàn cụ đi tầm trên 2 năm và đi cỡ trên 30-50 k km mới thấm. Chứ đắp mền cỡ 1-20k thì chưa thấy gì đâu. Chúc cụ mua đc con xe tốt.
Tôi đồng ý với cụ!

nguyen.thang

Xe hơi
Cảm ơn cụ rất nhiều, cụ nhiệt tình quá ạ. Khi nào lấy đc xe, em inbox cụ, mình cafe cái. Thanks cụ!

vietlinh49kt3

Đi bộ
Ầy cụ. ^^! em cũng vẫn còn lăn tăn lắm... Hơn nữa, lại có người quen, báo con Mazda 3 lướt, 1 vạn, 2.0 AT mà hơn 600 chai. Ôi đau đầu quá cụ ạ.
Cụ giới thiệu Mazda 3 lướt cho em với. e đang quan tâm dòng đó!thanks cụ

Mesh

Xe buýt
Ngày xưa Forte ra bản lắp ráp trong nước dân ta rất thích nhưng vì tâm lý bền, giữ giá nên lại cầm tiền đi mua Altis. Sau 6-7 năm sử dụng Forte nó lại bền ngang Vios chứ đek cần so với Altis, so về mức độ mất giá lại lỗ ít hơn Altis cùng đời kha khá.
Giờ dân mới sáng mắt ra rồi :)).
Bó tay mấy Cụ so sánh 1 con xe Toàn cầu với 1 con xe dành cho 1 vài thị trường, lại còn khác phân khúc nữa. Chắc vì nó là xe Nhật :)).
Chuẩn đấy cụ.

Cháu thấy đánh giá tổng thể chung chung xe Nhật vẫn nhỉnh hơn Hàn cùng phân khúc một chút.

Nhưng so về tiền. Cùng tiền thì còn phải bàn nhiều. Nhật mà kém tiền Hàn thì còn phải bàn nhiều nữa. :D

Phải xem cụ thể là con xe Nhật nào, Hàn nào...? k phải xe Nhật nào cũng như nhau. Hehe

Chỉnh sửa cuối:

seeker1987

Xe hơi
Ủn cho các cụ tiếp tục tranh luận nhé :))