Hyundai “vượt mặt” Ford, thành hãng xe thứ 4 thế giới

FORD G-Point

Xe tải
Cụ nên mở sớm cụ ạ, Anh em đi Kia-Huyndai đang cần chỗ thay dầu chuyên nghiệp. Vì kinh nghiệm cá nhân sau khi sử dụng vài đời Kia thì ngoài việc đó ra em chẳng biết mang xe vào Gara để làm cái gì. Đến cái xí nghiệp sửa chữa ôtô Hòa Bình chuyên bảo dưỡng Kia giờ cũng sắp giải tán vì không có việc làm, cụ không mở nhanh bọn em chẳng biết thay dầu ở đâu. Em thề ! :)):)):))
Bác làm ơn quay về thớt Hyundai Kia đi ạ , tôi thấy ae bên đấy cũng hay hỏi về các vấn đề với HK đấy. Có bác nào chặy 1800 km i30 mà đánh tay lái đã kêu cạch cạch. cũng cần sự giúp đỡ đấy.
Thực tình là chán các bác fan Hyundai. Các bác cứ chửi bọn Toy làm giá... v.v. Bác thử xem i30 có giá chuẩn ko? hay cũng mỗi nơi 1 giá.
Còn nếu các bác thực tình tâm huyết với những người dùng xe 4b VN còn ít kinh nghiệm thì nên có những lời khuyên khách quan hơn. Nên quan tâm nhiều hơn đến thái độ bán hàng của bọn Toy , Honda....

Gcar

Xe container
Thực tình là chán các bác fan Hyundai. Các bác cứ chửi bọn Toy làm giá... v.v. Bác thử xem i30 có giá chuẩn ko? hay cũng mỗi nơi 1 giá. ..
i30, 1 số loại Morning các kiểu toàn là nhập khẩu ngoài luồng không đấy ạ.

Bentley8x

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.hgmobile.vn

FORD G-Point

Xe tải

Cuabien

Xe điện
Bác làm ơn quay về thớt Hyundai Kia đi ạ , tôi thấy ae bên đấy cũng hay hỏi về các vấn đề với HK đấy. Có bác nào chặy 1800 km i30 mà đánh tay lái đã kêu cạch cạch. cũng cần sự giúp đỡ đấy.
Thực tình là chán các bác fan Hyundai. Các bác cứ chửi bọn Toy làm giá... v.v. Bác thử xem i30 có giá chuẩn ko? hay cũng mỗi nơi 1 giá.
Còn nếu các bác thực tình tâm huyết với những người dùng xe 4b VN còn ít kinh nghiệm thì nên có những lời khuyên khách quan hơn. Nên quan tâm nhiều hơn đến thái độ bán hàng của bọn Toy , Honda....
Thế cụ sang ném đá bên Box Toy có ai đưởi cụ về không vậy ? Hay tại cụ vẫn đang cưỡi Vios và đang chờ cưỡi Ford nên 2 Box này cụ được phép vào ! Nếu không phải cụ định mở Gara để sửa chữa Kia-Huyndai chuẩn bị hỏng thì em đâu đối đáp với cụ mà cụ chưa gì đã cáu ! :21:

Thôi em chào cụ nhé, em về Box của bọn ít xiền chũng em chơi đây !

twr

Xe đạp
Nhà cháu chịu các cụ.
Trừ khi các cụ là cổ đông của mấy hãng xe thì hẵng quan tâm, chứ chỉ là người dùng thì việc gì phải xoắn. Hãng xe xếp hạng mấy chả liên quan gì đến chất lượng xe cả. Mỗi hãng có những phân khúc nhất định, có thị trường nhất định, ai lại đem xe tải ra so với xe du lịch.
Nếu đếm đầu xe thì cả Hyundai với Ford đều vượt Audi, Mẹc từ lâu rồi. Hay là các cụ thay vì cãi nhau thì hợp lực lại thuyết phục các cụ đang đi Audi với Mẹc chuyển sang đi Forte với Focus cho nó đẳng cấp thứ 4, thứ 5 thế giới :))

tungcalo

Xe điện
Ơ các cụ lạ nhỉ? Mấy cái hãng đó nó vượt nhau thì kệ cha chúng nó. Cái ông Huyndai có vượt Ford thì cũng chẳng làm cho i30 hay Forte của các cụ xịn hơn Everest hay Focus được.
Lựa chọn xe nào là quyền của mỗi người, do ý thích và túi tiền cả. Các cụ chém nhau mà làm gì, bọn tư bản nó cười cho. Khi nào ô tô Hoa Mai hay Vinaxuki nó vượt Ford thì hãy nói các cụ nhá