Hy vọng đây là topic cuối cùng về vấn đề ăn uống của Chervolet Cruze LS

Dân Nghệ

Xe tăng
Cụ không tin thì cứ đi theo cụ chủ kìa. E thì e tin vì e đang chạy e nó. Chạy trong HN thì trên dưới CHỤC lít, chứ đường trường rơi vào khoảng một NỬA cụ ạ. E thấy chạy đường trường nó ăn xăng còn ít hơn mấy ẻm MATIZ (hồi chưa có xe e hay thuê) đấy ạ!
Bác Mơ và em bắt cái kèo này đi. Bác gần như bắt cụ Dớt còn em thì bắt cụ Hùng Cu to ( quên, lộn ...couto_hung)>:/

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
Chào các cụ đã, đang và sẽ lựa chọn Chervolet Cruze bản LS 1.6
Nhà cháu nhớ ko chính xác lắm nhưng trên OF nói riêng và các diễn đàn khác về Ôtô đã có rất nhiều topic nói về vấn đề ăn uống của Chervolet Cruze LS 1.6....
Hôm nay rảnh rỗi nhà cháu xin chia sẻ với những cụ chưa sở hữu hay chưa sử dụng Chervolet Cruze LS như này cho dễ hiểu ah.
1. Đi đường trường (Nội thành Hà nội, Gia lâm, Hưng yên, Hải dương, Nội thành Hải phòng <--> Ngược lại) xe chở đủ tải 5 người, điều hòa bật số 2, vận tốc bình quân 45km/h - Tổng quãng đường >200km. Xăng cộ ăn uống hết 5.2 lít/ 100km. được tính toán trên(đồng hồ báo trên xe + mức xăng trong bình còn lại)

mời các cụ ném đá thoải mái ah, em không cần tránh, còn cụ nào thik thực tế thì a con lô cho em, em đưa cụ đi thực tế luôn, yêu cầu nho nhỏ, thông số đùng như em nói...xin cụ tiền xăng + rẽ ngang ra đồ sơn, còn nếu em sai...em mời cụ qua Hoa viên + Rẽ ngang Sakura vŨ tHẠNH.
Cụ có nhừm không đấy? :D

vuthaidon

Xe hơi
e lái xe được 5 năm. E chạy cruze nội thành HN thấy báo xăng trung bình 9,2l/100km ( tính cả tắc đường, điều hòa lúc nào cũng bật, xe đi 1 người):| hay tại e ko bít chạy nhỉ?

couto_hung

Xì hơi lốp
E vẫn chờ đợi cuộc gọi của bác chủ thớt và rất muốn đi sakura vũ thạnh, nhan thể em pot luôb số dây thép của em:
0989056068
Bác chủ thớt gọi hoặc nhắn tin cho em, em sẽ gọi lại cũng dc ạ

oto_dream

Xe buýt
e lái xe được 5 năm. E chạy cruze nội thành HN thấy báo xăng trung bình 9,2l/100km ( tính cả tắc đường, điều hòa lúc nào cũng bật, xe đi 1 người):| hay tại e ko bít chạy nhỉ?
Chạy HN mà như thế là cụ chạy pro lắm rồi. Xe nặng, phanh nhiều tốn xăng ạ. Cụ chạy đường trường giữ đều chân ga 50--70km/h không đạp thốc ga, ăn xăng ÍT thôi rồi, nhiều khi ăn ít hơn tiêu chuẩn nhà sản xuất đấy :P

oto_dream

Xe buýt
Bác Mơ và em bắt cái kèo này đi. Bác gần như bắt cụ Dớt còn em thì bắt cụ Hùng Cu to ( quên, lộn ...couto_hung)>:/
Vâng bắt là bắt thế nào và bắt cái gì ạ? E theo cửa "Vừa có vợ", còn chắc bác theo bác "Cu to" nhỉ :D ?

phamhong

Xe đạp
đúng đấy, bác có bật điều hòa không, chứ em biết con xe này bi lỗi cảm biến báo xăng, ông anh em có chiếc này phải làm lại.

Dân Nghệ

Xe tăng
Vâng bắt là bắt thế nào và bắt cái gì ạ? E theo cửa "Vừa có vợ", còn chắc bác theo bác "Cu to" nhỉ :D ?
OK bác, ta nghiên cứu kèo này độ thế nào đây:??
1. Cụ bắt kèo bác Dớt, em theo bác Cuto:D.
2. Cái này mới khó nghĩ.....:P... ai thua mất gì đây????? ( bác nghiên cứu cho em với, vì em không ở HN nên quả bia bọt khó thực hiện, nhưng không phải là không thể cụ nhé:>)
3. Kết quả thế nào cũng không được chơi xấu vot trừ nhau nhé ..heheb-(
Cuối cùng là em và bác Mơ cùng đề nghị cụ Dớt và cụ Cuto nhanh chóng xúc tiến kèo này nhanh nhé.;))

couto_hung

Xì hơi lốp
OK bác, ta nghiên cứu kèo này độ thế nào đây:??
1. Cụ bắt kèo bác Dớt, em theo bác Cuto:D.
2. Cái này mới khó nghĩ.....:P... ai thua mất gì đây????? ( bác nghiên cứu cho em với, vì em không ở HN nên quả bia bọt khó thực hiện, nhưng không phải là không thể cụ nhé:>)
3. Kết quả thế nào cũng không được chơi xấu vot trừ nhau nhé ..heheb-(
Cuối cùng là em và bác Mơ cùng đề nghị cụ Dớt và cụ Cuto nhanh chóng xúc tiến kèo này nhanh nhé.;))
E cũng đang chờ bác Dớt đây ạ. Nghĩ tới cái Sakura mà lòng em cồn cào như lửa đốt

tuanxd80

Xe tải
Em ủng hộ cụ Cu to _ Hứng! Cụ Cu to _ Hứng mà thua vụ này, em sẽ bán xe để mua Cruze Vịt! Khi nào cuộc thi diễn ra cụ Cu to _ Hứng nhớ yêu cầu cụ chủ thớt chất tải lên xe cho đủ 5 người và bật điều hòa như theo cụ ấy nói nhé!

Chỉnh sửa cuối:

dat_asroma

Xe tải
Lạ nhỉ, bạn em cũng có Cruze mà thấy bảo chạy đường trường toàn khoảng 7l/100km, em nghĩ tầm 7l cũng là tiết kiệm rồi.
Cụ chạy 5.2l/110km thì cũng hơi ghê đấy.

tuandiep

Xe đạp
e đồng ý vói bác JustMarried la con Cruze LS chạy đường trường ăn khoảng trên 5l/100km với điều kiện mình đi đều chân ga. và tốc độ hợp lý.

Dân Nghệ

Xe tăng
Em ủng hộ cụ Cu to _ Hứng! Cụ Cu to _ Hứng mà thua vụ này, em sẽ bán xe để mua Cruze Vịt! Khi nào cuộc thi diễn ra cụ Cu to _ Hứng nhớ yêu cầu cụ chủ thớt chất tải lên xe cho đủ 5 người và bật điều hòa như theo cụ ấy nói nhé!
E cũng như cụ, cụ Cuto mà thua em cũng đổi sang Cruzeb-( lại còn mất cho cụ Mơ gì đây nữa chứ:(.... Nhưng điều đó có lẽ không đến????? chỉ có bác Cuto là ngon lành nhất thôi ==>> được đi sakura ...;))

hiep.economic

Xe buýt
xe em bơm đầy bình là 60lit em chạy dc 900km..các cụ tính no là bao nhiêu lit.?? cruze 2011 lazang đúc haha..rất hợp lý cho thời kỳ giá nhiên liệu tăng cao hiện nay

couto_hung

Xì hơi lốp
Cụ nên bìn tĩn bìn tĩn.....;))
Bình tĩnh là bình tĩnh thế nào hả bác, trong lúc em ngồi đây chờ thì ối cụ vào đọc cái thớt này đã lặng lẽ phi sang Sakura đánh chén hàng ngon bên đó, e ở trong cảnh này khác gì trâu chậm uống ncs đục
Hic hic

Tôi nói thật

Xe tải
Nhà cháu lót dép xem từ đầu Topic đến giờ mà các cụ vẫn chưa được ... "phang" ah? Ah quên, chưa test ah?

oto_dream

Xe buýt
Vận tốc TB mà đạt 45km/h trở lên e tin chắc cụ chủ thắng ;)

Dân Nghệ

Xe tăng
Bình tĩnh là bình tĩnh thế nào hả bác, trong lúc em ngồi đây chờ thì ối cụ vào đọc cái thớt này đã lặng lẽ phi sang Sakura đánh chén hàng ngon bên đó, e ở trong cảnh này khác gì trâu chậm uống ncs đục
Hic hic
E biết cụ Dớt đang đi đâu rồi.... bác cuto cứ chờ nhé.....