Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (Tầng thứ 6)

feroza_hb

Xe tăng

Đáng lẽ phải trực tiếp đưa thiệp hồng mời các cụ, nhưng do hoàn cảnh xa xôi ,thông qua diễn đàn ,e xin có lời trước ,trân trọng kính mời các cụ đến dự lễ thành hôn của e với vợ cả .Hôn lễ tổ chức vào thứ 6 ngày 29 tháng 8 dương lịch tại xã Thiên Tân ,Phủ Lý ,Hà Nam (ngay biển báo vào khu vực thành phố là đến luôn ợ).
Sự có mặt của các cụ là niềm vui của vợ chồng e và gia đình.
Chúc Mừng Cụ vn3dculptor....lò tò mò một tí ????love của Cụ với vợ cả có liên quan đến vợ 2 fe ko đấy....mà địa chỉ Thiên Tân, Phủ Lý nhà vợ Cụ ( google) mãi chỉ ra Tiên Tân là sao nhỉ???

vn3dsculptor

Xe tải
Chúc Mừng Cụ vn3dculptor....lò tò mò một tí ????love của Cụ với vợ cả có liên quan đến vợ 2 fe ko đấy....mà địa chỉ Thiên Tân, Phủ Lý nhà vợ Cụ ( google) mãi chỉ ra Tiên Tân là sao nhỉ???
Hi.e viết nhầm quê vợ cả.cụ tìm rất chính xác.e cũng quên mất cái gmap lợi hại nầy.vợ cả với vợ hai e có điểm chung là đều nhỏ con như nhau.:)) mặc dù k xinh xắn, nhưng do hợp tính nên e với vợ cả vẫn bên nhau 6 năm nay.Tiên Tân là nơi e dự kiến ở rể lâu dài.trước e cũng đưa vợ cả về ra mắt bằng fe .vợ hai fe độc cũng kiêm luôn xe đưa dâu tiếp để làm kỉ niệm...trước khi thực hiện dự án về nguyên bản

Chỉnh sửa cuối:

Fexx

Xe điện
Lão k7610 trông quen vãi đạn

feroza_hb

Xe tăng
Kaka, chúc mừng kụ Ku To nhé. Hôm ý chắc chắn em sẽ có mặt, thế là ăn cưới 2 phát liên tục trong 2 ngày trên 2 miền đất nước roài, nếu có gửi cô dâu về QB thì em cũng nhận luôn :D
Nhân dịp này, Tớ lại nhắc vụ in áo Feroza Club cho AE nhà fe..các Cụ xem, ủn hộ vụ này đi...Cụ Chủ tịt xem thế nào khởi động làm khoảng chục cái xem....Logo do Cụ congnong thiết kế

Dịch vụ..in ở đâu? size?...tớ thấy http://www.aothundep.vn/ao-thun-dong-phuc.html

Heosua_HN

Xe điện
Nhân dịp này, Tớ lại nhắc vụ in áo Feroza Club cho AE nhà fe..các Cụ xem, ủn hộ vụ này đi...Cụ Chủ tịt xem thế nào khởi động làm khoảng chục cái xem....Logo do Cụ congnong thiết kế

Dịch vụ..in ở đâu? size?...tớ thấy http://www.aothundep.vn/ao-thun-dong-phuc.html
Hehe, em ủng hộ hai tay ợ, cơ mờ em đề nghị nhà ta cùng thiết kế logo mới, chứ lấy luôn bên nhà bạn Indo thế này các bạn ý mếch lòng chít :D

Heosua_HN

Xe điện
Kiểu như nhà ta mod từ cái dáng nghiêng nghiêng ghếch chân của họ, dưng mà bỏ hết màu mè và chỉ dùng nét phác thôi, kiểu phác giông giống dư lày có được không ợ :P

Em có ngu ý là ta chuyển sang nét phác như vầy, rồi thì tùy thiết kế:

- Nếu phía trước ngực để logo thì làm một logo thêu nhỏ hình tròn bên ngực trái, phía sau lưng có chữ Feroza thật to

- Hoặc phía trước ngực bên trái chỉ có chữ Feroza (giống như logo bên hông xe), rồi cái logo thiết kế ta in luôn một tấm to vào phía sau lưng

Áo phông thì ta chơi nền đen có cổ, bó cộc tay luôn cho dữ (logo và chữ sẽ sáng màu: đen hoặc xám để nổi trên nền đen) :P

Tiến tới nữa nhà ta chơi in logo dán lên xe cùng tem đăng kiểm cho nó oách ợ, hehe :D

Các bác thấy dư lào?

Chỉnh sửa cuối:

Heosua_HN

Xe điện
Logo của tổng hội ợ

tâp toẹ

Xe tải
Em ủng hộ 2 tay 2 chân vụ logo club minh . Em mấy vụ đồ họa ý tưởng em kém lắm . Nhờ các cụ làm hộ em . Xong hình lên khung em làm 1 tấm gián vào xe cho oách (like)

Heosua_HN

Xe điện
Thêm 1 cái tham khảo từ nhà Indo các kụ nhớ :D

k7610

Xe tải

k7610

Xe tải
logo để 4 cái vòng như vậy mình nghĩ ko hợp lý đâu heo ơi...
để dạng 1 cái vòng và hình xe thì nhìn cá tính hơn và rỗ dàng vè hình thể hơn.
cái logo công nông đưa lên cần xử lý cái nắp ca pô mình nhìn ở phía trong nó hếch lên hay sao ý...
một vài ý kiến ae tham khỏa nhé.... mình cũng ủng hộ vụ logo và áo phông như vậy... nhà mình cũng rất cần là in cả cơ nhỏ cho trẻ em và phụ nưc nữa nhé...

Heosua_HN

Xe điện
logo để 4 cái vòng như vậy mình nghĩ ko hợp lý đâu heo ơi...
để dạng 1 cái vòng và hình xe thì nhìn cá tính hơn và rỗ dàng vè hình thể hơn.
cái logo công nông đưa lên cần xử lý cái nắp ca pô mình nhìn ở phía trong nó hếch lên hay sao ý...
một vài ý kiến ae tham khỏa nhé.... mình cũng ủng hộ vụ logo và áo phông như vậy... nhà mình cũng rất cần là in cả cơ nhỏ cho trẻ em và phụ nưc nữa nhé...
Ấy chết, ý em là mỗi cái vòng đấy là 1 logo riêng của tổng hội để dán lên xe đới ợ.

Kụ congnong chắc chờ khuya xong nhiệm vụ mới mò lên, hehe ;))

tâp toẹ

Xe tải

Các bác thấy mẫu áo này sao ạ . Em thấy áo có cổ màu trắng in logo club mình bên phải và 1 hình đăng sau và 1logo nhỏ bên ống tay áo trái các bác thấy dc ko ạ

minhcuong400

Xe tăng
Hức hức, thôi túm lại là qua rằm rồi các kụ ợ, cả nhà ta vẫn còn nguyên vẹn ấy cũng là cái số may, cuối tuần làm bữa giải đen thôi chứ ạ? ;)
Duyệt ngay và noon, tuần này em lại được thả rông:D:D? Cụ chủ tịt setup thời gian, địa điểm đuê!

minhcuong400

Xe tăng

Đáng lẽ phải trực tiếp đưa thiệp hồng mời các cụ, nhưng do hoàn cảnh xa xôi ,thông qua diễn đàn ,e xin có lời trước ,trân trọng kính mời các cụ đến dự lễ thành hôn của e với vợ cả .Hôn lễ tổ chức vào thứ 6 ngày 29 tháng 8 dương lịch tại xã Thiên Tân ,Phủ Lý ,Hà Nam (ngay biển báo vào khu vực thành phố là đến luôn ợ).
Chúc mừng hạnh phúc cụ trẻ trước nhé! Em sẽ bám càng cụ Heo nhé!

minhcuong400

Xe tăng
Ấy chết, ý em là mỗi cái vòng đấy là 1 logo riêng của tổng hội để dán lên xe đới ợ.

Kụ congnong chắc chờ khuya xong nhiệm vụ mới mò lên, hehe ;))
Cái dự án áo phông này lâu quá rồi, khởi động lại ngay cho nó nóng đê!

tâp toẹ

Xe tải

các bac thấy 2 cai nay sao ạ

feroza_hb

Xe tăng

các bac thấy 2 cai nay sao ạ
Theo Tớ là các Cụ (congnong,,,,) thiết kế cho vài ba cái logo để AE bỏ phiếu duyệt đc là tiến hành nuôn.... xong vụ áo đồng phục đội hình nhà trai fe đón vợ cả Cụ vn3d là hoành có 102 đấy nhé... Tớ vẫn kết cái logo trc của Cụ congnong ( nhưng theo phong thủy trong thiết kế logo chỉ cho phép 2 màu thôi)...

nakata75

Xe buýt

Chúc mừng cụ trẻ nhé!

nakata75

Xe buýt
Em thấy mẫu áo này đẹp nè, chỉ cần đổi logo và thêm chữ FEROZA CLUB + cờ Việt nam vào là được