Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (Tầng thứ 5)

minhcuong400

Xe tăng
Hị hị, em vừa được nghỉ roài các kụ ơi, mai kụ nào chiến thì gọi em nhớ. Cơ mà nhà mình các kụ về quê nhiều quá. Hay để đầu năm cũng được đấy ợ :D
Úi cha! Thế này thì em biết hỏi ai về vụ Tất niên đây? Thui em về với gấu đây! Cụ otodalat có vào nhà thì pm phat nhá! Chúc cả nhà một năm mới HP, ankhang, thịnh vượng! Nhà Fe ngày các rút ngắn thời gian của các cuộc ọp ẹp

henry tran

Xe buýt
Ra Giêng Cụ nào mà chưa có Fe thì ới em nhé, em gảlại Fe của em cho, em vừa bán nhà thêm xèng lên Prado nhé các cụ.
Thực sự là em có duyên nhưng ko có phận với Hội Fe nhà mình.
Ko làm tròn bổn phận với nhà Fe nên em bán. Bác Nam và các Cụ thông cảm cho em và đừng trách móc em nhé.
Năm mới chúc các cụ sức khỏe và lái xe an toàn.

Heosua_HN

Xe điện
Ra Giêng Cụ nào mà chưa có Fe thì ới em nhé, em gảlại Fe của em cho, em vừa bán nhà thêm xèng lên Prado nhé các cụ.
Ko làm tròn bổn phận với nhà Fe nên em bán. Bác Nam và các Cụ thông cảm cho em và đừng trách móc em nhé.
:) Giầy dép nó còn có số mà kụ, bạn đồng hành với nhà Fe đâu cứ phải có Fe, có khi đây lại là tiền đề để thêm 1 kụ nhảy vào nhà Fe đới ạ :P

feroza_hb

Xe tăng
pót nốt mấy pic chuyến giao lưu Hang Kia để ngày mai đón năm mới nào...trong trạng thái lâng lâng..tranh thủ choạc mấy pic...
con đường có vẻ rất bình yên như những con đường khác ở vùng cao...

Lũ trẻ Mông ở đây có đứa bé tí đã ngồi xe máy phóng ào ào

Con dốc cheo leo như sợi dây vắt qua sườn núi

Con đường mòn trên sườn đồi kia cho ta cảm giác khó tả.

Mải miên man...kìa AE đang buộc cành đào biếu fe em ...thế là cũng có tí gọi là sắc xuân rồi...lại còn có thịt lơn gác bếp, rượu ngô Mông, cải Mông..
Lấy thêm ít cải Mông..cải Mông thật có đặc điểm là ko tốt như cải Mông trồng ở Mộc Châu, có vị đăng đắng
bye Hang Kia về Pà Cò lấy đào thôi..nóc xe toàn đào là đào

Chỉnh sửa cuối:

_HaTroc_

Xe điện
E chưa được cưỡi Fe bao giờ, hay Cụ bán rẻ cho Em đê ... :P

Heosua_HN

Xe điện
Trả biết bao nhiêu là rẻ Cụ trọc eei. Cụ mà máu thực sự thì anh em mình bóng bàn xem thế nào nhé :)
Thích là nhích luôn trước năm mới đi các kụ, cơ mà các kụ pm đi ạ, không là can lồ lộ hết, sợ có kụ nào lại cướp trên giàn mướp mất nhé :D

Fexx

Xe điện

henry tran

Xe buýt
Thích là nhích luôn trước năm mới đi các kụ, cơ mà các kụ pm đi ạ, không là can lồ lộ hết, sợ có kụ nào lại cướp trên giàn mướp mất nhé :D
Cám ơn Bác Nam. Xe của em bây giờ cũng phải ngon nhất nhì roài đấy bác nhể :)). Em fun tí. Nhưng từ lúc lấy về em rót vào đấy cũng 40 củ khoai nên giờ mà bán em vừa tiếc lại vừa sợ lỗ :((. Nhưng em chơi xe cũng xác định toàn lỗ cụ ạ, chưa bao giờ lãi cả :((. Mà cái tính mình đã làm là cứ phải làm một thể, ngon mới đi. Đợt vừa rồi em để chỗ cụ Thời 84 Kim Ngưu 25 ngày đấy ạ. Hôm nay vừa vi vu một lèo mấy tỉnh xong, mệt ra phết. Cụ Hà Trọc đâu xem máu lên đến đâu roài :))

Fexx

Xe điện
Cám ơn Bác Nam. Xe của em bây giờ cũng phải ngon nhất nhì roài đấy bác nhể :)). Em fun tí. Nhưng từ lúc lấy về em rót vào đấy cũng 40 củ khoai nên giờ mà bán em vừa tiếc lại vừa sợ lỗ :((. Nhưng em chơi xe cũng xác định toàn lỗ cụ ạ, chưa bao giờ lãi cả :((. Mà cái tính mình đã làm là cứ phải làm một thể, ngon mới đi. Đợt vừa rồi em để chỗ cụ Thời 84 Kim Ngưu 25 ngày đấy ạ. Hôm nay vừa vi vu một lèo mấy tỉnh xong, mệt ra phết. Cụ Hà Trọc đâu xem máu lên đến đâu roài :))
E màu đỏ hiếm phết, lão Hà múc đê

Heosua_HN

Xe điện

nakata75

Xe buýt
Ku Ha múc đI, không là em i lạI Nam tiến nữa đấy nhoé.....

Heosua_HN

Xe điện

9630

Xe tăng
Cụ 9630 có máu ko ạ, em gả lại Fe của em cho, em lấy Fe mà chẳng có thời gian và điều kiện sinh hoạt, off cùng Hội Fe. Để cũng phí. Fe em đủ 2 cầu, vừa sơn lại toàn bộ xe sang màu cafe ở chỗ Chevrolet Thăng Long hết 15 triệu và vừa rồi đưa vào chỗ Cụ Thời ở 84 Kim Ngưu bảo dưỡng toàn bộ + làm giảm sóc hết 24 triệu. Lúc em mua lại xe của cụ chimlacdan là 116 triệu. Giờ chẳng biết bán bao nhiêu. Có khi ra Tết là em cho lên sàn :((
E thì Trước em cũng đã định lấy fe, bác Heo cũng rất nhiệt tình tư vấn cho em nhưng em vẫn chưa dám quyết mặc dù em máu lâu rồi và cũng không phải à kinh tế thì đủ để mua được 01 em fe nhưng em cứ bảo mua xe là cả ông bà già nội và ngoại lại bảo nhà mày có 2 vợ chồng mà đi một xe thôi làm gì mà phải 2 xe, lại còn làm cách nhà 200m nữa, thuyết phục mãi vẫn chưa được...hjx. Ra riêng cố lừa lúc nào ông bà mát tính thì mua về rồi tính sau vậy. Cụ henry gửi cho e mấy cái ảnh với giá để về e nịnh vợ dần dần nào, chít cái vợ em chưa nhìn thấy fe với được ngồi fe bao giờ

Chỉnh sửa cuối:

henry tran

Xe buýt
E thì Trước em cũng đã định lấy fe, bác Heo cũng rất nhiệt tình tư vấn cho em nhưng em vẫn chưa dám quyết mặc dù em máu lâu rồi và cũng không phải à kinh tế thì đủ để mua được 01 em fe nhưng em cứ bảo mua xe là cả ông bà già nội và ngoại lại bảo nhà mày có 2 vợ chồng mà đi một xe thôi làm gì mà phải 2 xe, lại còn làm cách nhà 200m nữa, thuyết phục mãi vẫn chưa được...hjx. Ra riêng cố lừa lúc nào ông bà mát tính thì mua về rồi tính sau vậy. Cụ henry gửi cho e mấy cái ảnh với giá để về e nịnh vợ dần dần nào, chít cái vợ em chưa nhìn thấy fe với được ngồi fe bao giờ
Ok Cụ. Cụ PM cho em cái email của cụ để em gửi ảnh cho cụ với Gấu nhà cụ ngắm nhé. Em chẳng biết up ảnh trên này cụ ạ.

tinteu

Xe buýt
Tất niên rồi tiễn rắn đón ngựa nào các bác , hôm nay em lại cưỡi con ngựa nhà mình đi chơi tết đây . Đêm nay sẽ có pháo hoa và ngựa

nakata75

Xe buýt
E thì Trước em cũng đã định lấy fe, bác Heo cũng rất nhiệt tình tư vấn cho em nhưng em vẫn chưa dám quyết mặc dù em máu lâu rồi và cũng không phải à kinh tế thì đủ để mua được 01 em fe nhưng em cứ bảo mua xe là cả ông bà già nội và ngoại lại bảo nhà mày có 2 vợ chồng mà đi một xe thôi làm gì mà phải 2 xe, lại còn làm cách nhà 200m nữa, thuyết phục mãi vẫn chưa được...hjx. Ra riêng cố lừa lúc nào ông bà mát tính thì mua về rồi tính sau vậy. Cụ henry gửi cho e mấy cái ảnh với giá để về e nịnh vợ dần dần nào, chít cái vợ
em chưa nhìn thấy fe với được ngồi fe bao giờ
Fe danh cho đỜn ong thui, gau thi Kia morning thui cac cu nhoé. Máu fe la male chu hok danh cho fmale dau