Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (Tầng thứ 5)

Fexx

Xe điện
Xe Paj của lão Hà đẹp đấy, trông như 2,4 chấm nhể

feroza_hb

Xe tăng
Chuẩn của nó kụ ợ, Fe thanh lý ngoài Bắc mình toàn nát bét, anh em phải dựng lại từng món, các kụ trong Nam kiếm được mấy em này quả là hàng độc, khỏi cần độ đẹo hay phục hồi nhân phẩm gì gì luôn :D
Chủ tịt đã test fe sau khi độ CHK chưa? Show pic và cảm giác xem nào?

tinteu

Xe buýt
em chưa test nhưng nổ máy rồi , nói chung tạm ổn chế mất nhiều bộ phận quá thay gần như hết bộ ruột , chỉ giữ lại vỏ thôi , chế Fe có lẽ ăn xăng hơn vì zích lơ nào cũng to hơn chế khác cũng 1.6 mấy số . không biết giờ 100km hết bao nhiêu nữa

vn3dsculptor

Xe tải

E mới bê em này về có được không cả nhà ui ... :)
có được máy dầu k kụ ơi.
đợt trước trên phố mua bán có pajero máy dầu tuboo,số tự động,cầu sau có lò xo bán 140 củ nhìn đẹp hơn e này,e cũng thik xe này lắm đặc biệt là máy dầu
mà sao cụ mua nhiều xe thế,con xe fe biển 28a còn không cụ ơi

Chỉnh sửa cuối:

vn3dsculptor

Xe tải
em chưa test nhưng nổ máy rồi , nói chung tạm ổn chế mất nhiều bộ phận quá thay gần như hết bộ ruột , chỉ giữ lại vỏ thôi , chế Fe có lẽ ăn xăng hơn vì zích lơ nào cũng to hơn chế khác cũng 1.6 mấy số . không biết giờ 100km hết bao nhiêu nữa
ha ha.kon xe e phun xăng điện tử thỳ hết 9,10l .nge nói xe cụ tùng hết 8l cả điều hòa k bít có cụ nào phá được kỉ lục.mà hình như xe kim phun dễ nổ hơn các kụ ah,e chỉ có 1 lần đề mãi mà xe k nổ,nhìn lại hóa ra hết xăng.........:))

Heosua_HN

Xe điện
Xe Paj của lão Hà đẹp đấy, trông như 2,4 chấm nhể
Hị hị, chuẩn bị kiếm chuyến nào Ọp thử Paj đi kụ HaTroc ơi :D

Báo cáo các kụ cảm giác đầu tiên là Fe hơi ì. Để mai kia em vác ra cao tốc vít thử xem dư lào, cơ mà trước kia cao tốc em 9l/100km với chế cũ, các kụ dọa thế này dễ em lên Tây Bắc bằng xe đạp mất :(

ha ha.kon xe e phun xăng điện tử thỳ hết 9,10l .nge nói xe cụ tùng hết 8l cả điều hòa k bít có cụ nào phá được kỉ lục.mà hình như xe kim phun dễ nổ hơn các kụ ah,e chỉ có 1 lần đề mãi mà xe k nổ,nhìn lại hóa ra hết xăng.........:))
Kụ trẻ lâu qua ứ thấy về thăm nhà, dạo này đang ở đâu thế? Mà lâu lâu cả nhà Fe lại không ngồi với nhau rồi, lên lịch cái nhỉ ;)

Mà xe kụ Tùng dạo này chắc bật điều hòa tại chỗ thoai, nên 8l là còn nhiều đới =))

Chỉnh sửa cuối:

Heosua_HN

Xe điện
Mấy em này em gặp miết, nhưng nhìn cách trang điểm thấy có vẻ các Bác ấy để nuôi chứ không gả, nhìn thèm thôi chứ không nhào vô hỏi cưới có khi ăn gạch cũng nên. Hehe...
Báo cáo kụ em biết em xám thì lấy chồng mới cũng đã lâu, em đỏ lúc đó cũng có ý định tìm chồng mới. Nhìn chung Fe là phải máu kụ ợ, thấy là đuổi theo, là mon men, là hỏi han, cưới được thì cưới, mà không thì kết hội với chồng hiện tại của các em í cũng vui =))

nakata75

Xe buýt
Chắc cụ Heo đặt hàng mới thôi....

nakata75

Xe buýt
Báo cáo kụ em biết em xám thì lấy chồng mới cũng đã lâu, em đỏ lúc đó cũng có ý định tìm chồng mới. Nhìn chung Fe là phải máu kụ ợ, thấy là đuổi theo, là mon men, là hỏi han, cưới được thì cưới, mà không thì kết hội với chồng hiện tại của các em í cũng vui =))
Yêu là cưới.... em Fe xanh Daklak em mon men lên thách cưới đây. Nhìn ghiền quá chịu không nổi luôn các cụ ạ :>

nakata75

Xe buýt
Qua bao ngày dãi nẵng, rầm mưa..trái tim Chủ tịt (Tức CHK fe) lắp vào fe em lai nổ giòn như ngô rang, garanti lại pằng pằng...Quan trọng vẫn là tinh thần of nhà fe, hôm qua Chỉ tụt và Cụ tinteu vác quả CHK trao tay...chiều nay thiên thời, địa lợi..lắp vô..mồi xăng..đề phát..lại fe luôn
CHK này ngày xưa Heo chạy 15l/100km đây a Hiếu ơi..... :)) bởi vậy đạp ga ngọt lắm đấy.....

_HaTroc_

Xe điện
có được máy dầu k kụ ơi.
đợt trước trên phố mua bán có pajero máy dầu tuboo,số tự động,cầu sau có lò xo bán 140 củ nhìn đẹp hơn e này,e cũng thik xe này lắm đặc biệt là máy dầu
mà sao cụ mua nhiều xe thế,con xe fe biển 28a còn không cụ ơi

Xe đấy E biết, Cụ Trẻ nhóe , xe của Bắc Cầu giấy, no pp , mất cầu trước, Cụ ợ ..
Chứ nếu giá đó mà giấy tờ chuẩn chỉnh thì 200 củ E mua luôn .. he he (tặng thêm cho Trung gian 10 củ uống nước ..keke )
Xe Fe bỉm 28 làm Dâu Đắc Lắc rồi Cụ ợ ..

feroza_hb

Xe tăng
CHK này ngày xưa Heo chạy 15l/100km đây a Hiếu ơi..... :)) bởi vậy đạp ga ngọt lắm đấy.....
Hum nay, test vài km nghe tiếng máy hay cầu ko biết...kêu veo veo...đến 20 phút mới hết...ko biết có liên quan đến vong bi ko nhỉ? AE?

otodalat

Xe máy

nakata75

Xe buýt
Hum nay, test vài km nghe tiếng máy hay cầu ko biết...kêu veo veo...đến 20 phút mới hết...ko biết có liên quan đến vong bi ko nhỉ? AE?
Máy thì đậu tại chỗ cũng đã có tiếng kêu không cần chạy thử: - nổ máy xem tiếng kêu phát ra từ đâu? chủ yếu các bạc đạn buli, máy phát, buli lốc lạnh, bơm lái...
Cầu, hộp số thì chạy trên đường nghe xem tiếng kêu phát ra từ đâu: - kiểm tra dầu cầu, dầu hộp số trước nhé kụ (kt mực dầu, xem luôn có mạt kim loại không nhé)

Chỉnh sửa cuối:

nakata75

Xe buýt
oái.khi nào cụ lên. Để em sắp xếp giao lưu.
@ Heo_sua, Nakata.... 30 nì em thức có mặt tại tp. Hì hì.
Hị hị... 29, 30 em đi Phan Thiết. Chiều 30 về đến SG em alo cụ nhé. Kụ Heo đang ở Hà Nội không tiếp kụ được, em đề nghị bạn ái của kụ Heo sẽ tiếp kụ nhóe :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

Heosua_HN

Xe điện
Chắc cụ Heo đặt hàng mới thôi....
Hic, kụ Na cho em cục gạch to và nặng quá, 15l chắc nhà em mở tiệm bán xăng luôn =))

Yêu là cưới.... em Fe xanh Daklak em mon men lên thách cưới đây. Nhìn ghiền quá chịu không nổi luôn các cụ ạ :>
Thích là nhích luôn chứ kụ :D

Hị hị... 29, 30 em đi Phan Thiết. Chiều 30 về đến SG em alo cụ nhé. Kụ Heo đang ở Hà Nội không tiếp kụ được, em đề nghị bạn ái của kụ Heo sẽ tiếp kụ nhóe :)):)):))
Kụ giới thiệu cho em cô bạn ái của kụ Heo nhé, em chưa biết mặt ợ :P

_HaTroc_

Xe điện

Bạn gái của Kụ Heo chủ tịch có phải là Mợ này không ạ ... :D

nakata75

Xe buýt
Hàng của kụ Heo đây này =))