Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (tầng thứ 4)

Heosua_HN

Xe điện
Cụ Nagata mải ôm ấp con vợ, sung sướng quá mà quên bố nó mất là nhà Fe đang nóng ruột chờ tin cô dâu về nhà chồng.....có cụ nào có tin tức giề thì phọt lên đê!!
Em có em có, tình hình là tối qua cô dâu mới về tới địa phương, nên chưa kịp động phòng ạ :D

_HaTroc_

Xe điện
Lão Hà dậy sớm đưa con đi học, man of year
Vưng, thằng Cu thứ 2 nhà E vào học trường Đoàn thị Điểm rồi, nên giờ sáng nào cũng phải dậy sớm đưa Con ra chỗ cổng Ủy ban (chỗ Lão gặp Em đới), để xe của Trường đón con vào Trường... :)
Cụ Nagata mải ôm ấp con vợ, sung sướng quá mà quên bố nó mất là nhà Fe đang nóng ruột chờ tin cô dâu về nhà chồng.....có cụ nào có tin tức giề thì phọt lên đê!!
Chắc Kụ ý còn phải khám qua Vợ 2 xem dư lào đã ợ .. :P

CôngNông

Xe điện
Nhớt vợ cụ í đang chẩy tùm lum tùm la thì phọt lèm seo được. kakaka

nakata75

Xe buýt
Hi.hi.. các cụ nghi oan cho e không ah. Mấy bữa nay em bận quá! Tình hình là như thế lày, Fe em đã vào đến trưa nay, giấy tờ kụ Heo mang vào cho e tối hôm qua, sáng nay e nhờ người đi đóng trươc bạ rồi, nếu xuông sẻ trưa mai có biển (hy vọng như vậy kụ Heo nhể). Hình thì chiều nay trên đường chở kụ H ra sân bay có ghé ngang cty e làm vài phát rồi, tối kụ ấy về đến Hà Lội chắc kụ ý sẽ phọt lên đới...

Chỉnh sửa cuối:

feroza_hb

Xe tăng
Hi.hi.. các cụ nghi oan cho e không ah. Mấy bữa nay em bận quá! Tình hình là như thế lày, Fe em đã vào đến trưa nay, giấy tờ kụ Heo mang vào cho e tối hôm qua, sáng nay e nhờ người đi đóng trươc bạ rồi, nếu xuông sẻ trưa mai có biển (hy vọng như vậy kụ Heo nhể). Hình thì chiều nay trên đường chở kụ H ra sân bay có ghé ngang cty e làm vài phát rồi, tối kụ ấy về đến Hà Lội chắc kụ ý sẽ phọt lên đới...
fe trắng Tớ thấy độ kiểu này nhìn rất ưng ý.

Thấy các Cụ trên of nói về dòng lốp này trong thời gian chuẩn bị VOC...

fe của mình đi mưa bị dột trầm trọng các Cụ ạ...

_HaTroc_

Xe điện
Chắc các gioăng cao su do time bị lão hoá nên kém thành ra nước vào phải không Anh ?

Heosua_HN

Xe điện
fe trắng Tớ thấy độ kiểu này nhìn rất ưng ý.

fe của mình đi mưa bị dột trầm trọng các Cụ ạ...
Hehe, em vốt 2 tay 2 chân cho cái kiểu này, nhìn chất quá các kụ ợ :-bd

Cái này Fe em cũng ngày càng trầm trọng, nói chung là trời mưa thì không nên đi giầy, kụ nakata lúc nào làm lại em Fe thì chú ý theo dõi nhớ :(

Heosua_HN

Xe điện
Khụ khụ, đây là mấy tấm cô dâu e ấp về nhà mới đây ợ, mai là mợ Fe này có danh phận đàng hoàng roài :P

Kụ Nakata háo hức tốc áo xống của em nó lên săm soi đây ợ, mai là đi đăng ký kết hôn roài =))

_HaTroc_

Xe điện
Một lần nữa chúc mừng Cụ Nakata nhóe ! :)
(b) (b) (b)

nakata75

Xe buýt
Vẫn chưa đăng kí kết hôn được ạ.... sao mà khó thía ko biết. Bộ hồ sơ gốc toàn giấy đen thui, ông thì kí, ông thì chưa từ năm 1991 đến giờ hic... PHẢI KIỂM TRA LẠI, 7 NGÀY SAU ÔNG LÊN ĐÂY. Đúng là mua xe cũ rắc rối gớm.... ~X(

Heosua_HN

Xe điện
Vẫn chưa đăng kí kết hôn được ạ.... sao mà khó thía ko biết. Bộ hồ sơ gốc toàn giấy đen thui, ông thì kí, ông thì chưa từ năm 1991 đến giờ hic... PHẢI KIỂM TRA LẠI, 7 NGÀY SAU ÔNG LÊN ĐÂY. Đúng là mua xe cũ rắc rối gớm.... ~X(
Cô dâu phải đăng ký xác minh lý lịch rồi kết hôn nó mới hợp pháp kụ ợ, lận đận tý những mà kụ là người đầu tiên nhà Fe có vợ chính chủ đới :D

Heosua_HN

Xe điện
Nhật ký săn Fe. ngày thứ xxx

Trời mưa tầm tã, ảnh hưởng cơn bão xa hay vì mùa mưa phía Bắc, theo lời kụ Lưu truyền lại em cứ nhắm hướng đó mà đi, bụng bảo dạ đến đâu ta hỏi đấy, lại là em cùng Fe trong mưa lầm lũi :P

Con đường này một thủa đoàn Fe đã từng nối đuôi nhau, đố các kụ nơi này là đâu nhẩy :D

Heosua_HN

Xe điện
Trong lúc chờ đợi em gửi các kụ ngâm cứu cái vụ chảy nước qua kính Fe nhé. Em dự là dư lày:

- Kính lái của Fe bọc trong gioăng

- Gioăng đặt lên khung

- Khi lắp vào thợ hạn chế xịt xeo khi thả kính của Fe vào gioăng, và khi đặt gioăng vào khung, và như thế nước sẽ rịn qua 2 cái khe tiếp xúc này

Các kụ cho em xin chút ý con kiến đi ợ (bản quyền kụ feroza_hb đang hoàng nhóe :D)

Tranh thủ em khoe ké vợ 2 chân dài tý ;)

minhcuong400

Xe tăng
Sốt ruột quá, cụ Heo nói địa điểm luôn đê! Cụ Heo vào SG rồi lại ra ngay à? Cư như chim trời ý, giống mềnh thía........:D

minhcuong400

Xe tăng
Cụ cứ bềnh tễnh đê, rồi đâu có đó! Em sang tên cũng phải đợi đủ 1 tháng luôn. Cầm giấy hẹn, không lắp bỉm mà phi lung tung khắp miền tây cũng có chết cha thằng tây nào đâu, có cụ Heo làm chứng nhá... Bữa chết bơm xăng mờ cụ gọi cứu hộ cũng vẫn chưa có biển đó thoai:-w=)):))

Chỉnh sửa cuối:

minhcuong400

Xe tăng
Nhà mềnh đi đâu vắng vẻ quá! Em vào chém phát rồi đi ngủ nào!

feroza_hb

Xe tăng
Off ko hẹn trước tại HB. bao gồm Chủ tịt, tinteu, Bác Luyện, Bác Thức, Bác Văn, fe em và 02 ae Hòa Bình. Sau chén nước trà chia tay, tinteu và Bác Luyện go Mai Châu, Chủ tịt go HN...hẹn ngày off gần nhất.
@ Chủ tịt: Show mấy pic nhé...

nakata75

Xe buýt
Trong lúc chờ đợi em gửi các kụ ngâm cứu cái vụ chảy nước qua kính Fe nhé. Em dự là dư lày:

- Kính lái của Fe bọc trong gioăng

- Gioăng đặt lên khung

- Khi lắp vào thợ hạn chế xịt xeo khi thả kính của Fe vào gioăng, và khi đặt gioăng vào khung, và như thế nước sẽ rịn qua 2 cái khe tiếp xúc này

Các kụ cho em xin chút ý con kiến đi ợ (bản quyền kụ feroza_hb đang hoàng nhóe :D)

Tranh thủ em khoe ké vợ 2 chân dài tý ;)

Xe kụ Heo vẫn còn vô nước àh. Theo em có những nguyên nhân để nước vô: ron kính chai, khung kính bị mục hoặc rỉ sét hoặc vô ron bị cấn, chệch ron... nói chung cứ tháo ra kiểm tra xem như thế nào, nhưng nguyên nhân em nghĩ đến nhiều nhất là ron cao su bị chai cứng :>

Suzz

Xe điện
Tối qua lão Tọc đi ăn đồ Nhật ko rủ em nhóe...

minhcuong400

Xe tăng
Off ko hẹn trước tại HB. bao gồm Chủ tịt, tinteu, Bác Luyện, Bác Thức, Bác Văn, fe em và 02 ae Hòa Bình. Sau chén nước trà chia tay, tinteu và Bác Luyện go Mai Châu, Chủ tịt go HN...hẹn ngày off gần nhất.
@ Chủ tịt: Show mấy pic nhé...
Ọp ẹp sớm đê các cụ ơi! Đừng ọp lậu nữa