Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (tầng thứ 4)

Heosua_HN

Xe điện
Em chả biết tại sao, hôm nay TP Hòa Bình, đông nghịt car biển siis của các Cụ, Mợ Hà Thành, võ đoán chắc các Cụ, Mợ đang trình phượt Mộc Châu trải nghiệm cách đón tết độc lập của đông bào Mông....fe em Lại thích đi Mộc Châu ròi
Em hỏi khí không phải, có phải Mộc Châu nó ở tọa độ này không ợ ;))

Em thấy bẩu nhìn chung thì đường đi ngon dư lày

Chỉ vài chỗ thì dư lày thôi ợ :P

Fexx

Xe điện
Em chả biết tại sao, hôm nay TP Hòa Bình, đông nghịt car biển siis của các Cụ, Mợ Hà Thành, võ đoán chắc các Cụ, Mợ đang trình phượt Mộc Châu trải nghiệm cách đón tết độc lập của đông bào Mông....fe em Lại thích đi Mộc Châu ròi
Hay bọn e lên Hoà Bình thăm bác cái nhể, tiện thể đánh chén luôn

CôngNông

Xe điện
Nhà Fe chúc mừng tết độc lập ạ

feroza_hb

Xe tăng
hum nay có chuyến đi nhớ đời. trời mưa tầm tã, con đường quanh co. bữa ăn đáng nhớ. thực đơn thế này thì khủng quá, 10 Kg cá nướng, 3 đĩa rau đồ, lòng gà sào măng, lòng cá, 5 kg gà luộc, 4 lít diệu, cơm xôi đồ, nồi cháo gà to xụ, mâm cỗ khủng cho bao gồm 8 người, 7 tay đàn ông ko trụ đc với bản lĩnh rượu của người đẹp...fe em quá say cho hôm nay. thật vậy...nói có píc,,
Đôi cá này nhìn quá ư là...

cận này...muốn nhắm luôn

ăn cho chừa...
chẹp chẹp...

các món dùng tay hết nhé..gà xé tay, xôi bốc....rượu tì tì...ko say mới là lạ...

Chỉnh sửa cuối:

feroza_hb

Xe tăng
kết cục...fe quá là fe...mọi thứ đều nhòa đi...chìm dần... nhân ảnh chập chờn trong giấc say

minhcuong400

Xe tăng
Hợ hợ! Em lại phải ăn tết Độc lập ở Sì gềnh ợ ! Đến dên mới được về Hn!

Fexx

Xe điện
E chẳng được ăn, chán thế

minhcuong400

Xe tăng
Nhà vắng quá, chả có cụ nào băm chém giề cả

wellkt

Xe tải
E cũng công nhận nhà Fe dạo này hơi vắng vẻ. Cần 1 người khuấy động mới được

feroza_hb

Xe tăng
E cũng công nhận nhà Fe dạo này hơi vắng vẻ. Cần 1 người khuấy động mới được ������
Thi thoảng băm lên thớt cho nó nổi nào.
Sáng nay mưa rầm rề, fe em cùng Bác Thức thiết kế mấy thực đơn miền núi giới thiệu về Hà Lội...Chu tịt hài nòng ko?
Khúc lòng này lo AE cá chê nên hoãn gửi..;))
Món lo lo, cha lo ( lòng lơn, cháo lòng) tự chế biến...chẹp...thử miếng thấy tay nghề AE mình cũng vào diện ...cũng được...sợ AE biết tay nghề lại khổ..biết gì khổ nấy...Trưa nay bị ế nồi cháo bự...xoay quá

10kg phủ bì Chủ tịt nhóe.
Chót vót(nhì vĩ) vàng rộm..

Món dế mèn- phưu lưu ký (còn gọi là món Dế mèn_phượt);))

Chỉnh sửa cuối:

feroza_hb

Xe tăng
fe em băm nhát nữa cho nó rôm nào..tiện thể nhờ các Cụ tư vấn giúp về việc xử lý cái má phanh đĩa của fe ạh...
Tình hình là như này ạ: fe em đang bon bon mà gặp ổ gà, đường xấu là nó kêu phành phành, choang choác... như trên xe chở sắt vụn..
Qua kiểm tra, chẩn đoán do cái má phanh này...nhìn tổng thể đây là má phanh độ của mitsu..ko phải zin...lá thép hãm hai đầu bị thiếu do vậy nó luôn trong tình trạng rơ, lỏng..sẵn sàng phành phành khi có dịp...thật khó chịu các Cụ ạ.

Miếng thép hãm đây ạ...

Miếng thép nó hãm cái đầu má phanh như này ạ.

Các Cụ giúp fe em...Chủ tịt xem ebay...hoặc hiệp hội Fe mà dịp Chủ tịt đi học đã có địa chỉ....
Xong vụ này fe em khao các Cụ...một trận...rượu...vào dịp off

Chỉnh sửa cuối:

minhcuong400

Xe tăng
Úi giời ơi! E cứ tưởng chiều nay được gặp cụ Fe thế mà nại hụt!

feroza_hb

Xe tăng
Úi giời ơi! E cứ tưởng chiều nay được gặp cụ Fe thế mà nại hụt!
;)) . Trưa ngồi với mấy Bác trên này làm đôi chén xoay quá Cụ minhcuong ơi. nên chiều ko thể vọt được.

Chỉnh sửa cuối:

nakata75

Xe buýt
fe em băm nhát nữa cho nó rôm nào..tiện thể nhờ các Cụ tư vấn giúp về việc xử lý cái má phanh đĩa của fe ạh...
Tình hình là như này ạ: fe em đang bon bon mà gặp ổ gà, đường xấu là nó kêu phành phành, choang choác... như trên xe chở sắt vụn..
Qua kiểm tra, chẩn đoán do cái má phanh này...nhìn tổng thể đây là má phanh độ của mitsu..ko phải zin...lá thép hãm hai đầu bị thiếu do vậy nó luôn trong tình trạng rơ, lỏng..sẵn sàng phành phành khi có dịp...thật khó chịu các Cụ ạ.

Miếng thép hãm đây ạ...

Miếng thép nó hãm cái đầu má phanh như này ạ.

Các Cụ giúp fe em...Chủ tịt xem ebay...hoặc hiệp hội Fe mà dịp Chủ tịt đi học đã có địa chỉ....
Xong vụ này fe em khao các Cụ...một trận...rượu...vào dịp off
Kụ cắt vỏ lon Bia hay lon nuoc ngọt có độ dày bằng miếng thép theo xe (hoặc dày hơn tí, vì đã chế bố thắng) bẻ cong chêm vào là êm ngay (rất đễ làm). Cái này ngày xưa e đã làm cho vài xe Citivan roi! đi thay bố thắng ở đâu không biết, mấy ông thợ vườn chắc thấy dư nên lén lén bỏ túi luôn, thê là vài ngày sau tiếng kêu bắt đầu xuất hiện. Cắt miếng thép or nhôm chêm vào là êm ngay thôi cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

_HaTroc_

Xe điện
Kụ cắt vỏ lon Bia hay lon nuoc ngọt có độ dày bằng miếng thép theo xe (hoặc dày hơn tí, vì đã chế bố thắng) bẻ cong chêm vào là êm ngay (rất đễ làm). Cái này ngày xưa e đã làm cho vài xe Citivan roi! đi thay bố thắng ở đâu không biết, mấy ông thợ vườn chắc thấy dư nên lén lén bỏ túi luôn, thê là vài ngày sau tiếng kêu bắt đầu xuất hiện. Cắt miếng thép or nhôm chêm vào là êm ngay thôi cụ ạ.
Úi dời, hum lay mí thấy mặt Cụ ... :P