Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (tầng thứ 3)

La Pulga

Xe buýt
E hóng xem các cụ độ đẹo Fe như nào :D

feroza_hb

Xe tăng
Chuẩn bị cho vụ fe ra lò....vn3d phải thật fe nhé
Lắp đèn đóm, dọn nội thất là nong lanh ngay...cố lên cùng nhà fe off nào!!!

vn3dsculptor

Xe tải
Chuẩn bị cho vụ fe ra lò....vn3d phải thật fe nhé

Lắp đèn đóm, dọn nội thất là nong lanh ngay...cố lên cùng nhà fe off nào!!!
k kịp tết dương rùi kụ ạhh,kụ gara bảo phải tháng nữa mới xong :(,chắc là muộn vì cái vụ tubor với trục các đăng,hix.e sốt ruột wá

Chỉnh sửa cuối:

minhcuong400

Xe tăng
lại thấy 1 em fe nữa! nhà mềnh càng ngày càng nhiều cô nàng Fe rồi! Có lẽ chủ tịch phải có kế hoạch nâng cấp lên Xóm hoặc Làng Fe đê, chứ Nhà có vẻ chật trội roài! He he he

nakata75

Xe buýt
Chào các cụ, xem các cụ độ đẽo sướng thật. Tiếc trong Sì Gòn con này hiếm quá!

Heosua_HN

Xe điện
Chào các cụ, xem các cụ độ đẽo sướng thật. Tiếc trong Sì Gòn con này hiếm quá!
Em thấy trong đó đương rao bán 1 em đới kụ ơi, dưng mà khí có hơi chát thì phải, không biết độ lên những gì roài. Kụ nào chộp hộ em cái screenshot với :(

http://muaban.net/ho-chi-minh/raovat/956/feroza.html

lại thấy 1 em fe nữa! nhà mềnh càng ngày càng nhiều cô nàng Fe rồi! Có lẽ chủ tịch phải có kế hoạch nâng cấp lên Xóm hoặc Làng Fe đê, chứ Nhà có vẻ chật trội roài! He he he
Em nghe đồn phía Bắc, địa phận Sơn La và Điện Biên còn lưu lạc mấy ẻm kụ ạ, dưng mà phía trong Nam đó sao vắng bóng quá, kụ đi công cán nhớ liếc trước ngó sau kụ nhớ :P

Chỉnh sửa cuối:

vn3dsculptor

Xe tải
hum wa,chỗ làm e tổ chức ăn uống,quán đẹp nhưng đồ ăn k ngon như trên HB :(,Mai phải đưa các bác ở quê ra chơi tết thăm lăng bác nên e k đi phọt được :(,

Chỉnh sửa cuối:

feroza_hb

Xe tăng
Cụ để cái miếng sắt kê mũi em nó khác màu cho vui à???

Cụ trẻ cứ quá khen, ẩm thực nó cũng gắn với không gian thời gian và cả tâm lý nữa. Ví dụ như: Hôm trước Tớ về quê, Bà nội cho một túi đậu xanh tự trồng về luộc thưởng thức sao mà ngọt thế..

Được Cụ trẻ vót, Tớ nảy ra ý tưởng hay là mở nhà hàng chuyên phục vụ thực phẩm an toàn..

Arsenal85

Xe máy
E pót vài kái ảnh về tình hình fe phiếc nhà e,:D
mắt mũi đã lắp xong
h

điện đóm vẫn kòn tùm lum,

cái dây này nối vào bơm xăng
Em đang hóng xe của cụ để làm lại xe của em. Cụ làm ơn cho em hỏi là làm lại toàn bộ sơn như cụ hết khoảng bao nhiêu ạ. Cái xe của em có nhiều kỷ niệm nên thà thành đống sắt vụn chứ nhất định ko bán các cụ ạ.

_HaTroc_

Xe điện
Chú VNcuto sắp có xế ngon cưỡi òi .... Dưng mà nhớ rửa xế đấy nhá !!!

feroza_hb

Xe tăng
Chu tịt off độc hành ký sự thế nào zồii, pót pic đê

Heosua_HN

Xe điện
Chu tịt off độc hành ký sự thế nào zồii, pót pic đê
Hehe, kụ nóng quá, cho em nghỉ xả hơi chút chút đã chứ :P

Chi tiết độc hành ký sự em xin tà tà trong thời gian chờ công lực phục hồi sau một số nội thương, giờ em xin tạm ủn mấy tấm gọi là đây ạ

Cái này là tam tửu ngẫu hứng ký, gọi là đánh đu với may rủi, lặng lẽ lên tới nơi em mới hú các kụ tatthoi và Arsenal, may xế các kụ ý đều đang ở loanh quanh gần đó, thế có gọi là có duyên được không các kụ nhỉ :D

Cái này là nước ấu tẩu, em tạm gọi vậy chứ chịu không hiểu đây là nước luộc, hay nước ninh nhừ, hay ép chất ấu tẩu dư lào, dưng có lẽ nhờ cái này chan với cồn mà em cầm cự được với 2 kụ ý cũng kha khá đấy ợ (chưa kể các kụ ý đã bị vật mấy trận trước khi em đến rồi, đến muộn thế mà hay, kaka :P). Các kụ tatthoi và Arsenal khai sáng cho em về món này với nhé.:">

Chỉnh sửa cuối:

Heosua_HN

Xe điện
Đây là chân dung đặc tả kụ tatthoi (đã xin phép bản quyền), mỏn mòi chém gió giữa bụng sôi chờ bát phở ấm dạ đầu ngày đây ợ

Phở đây roài

[URL="http://imageshack.us/photo/my-images/715/img5886u.jpg/"][/URL]
Xì xụp no bụng, làm vài chén ấm dạ roài thì đi thăm quan em Fe kỷ niệm của kụ thân sinh kụ Arsenal nào (chú thích với kụ Arsenal: kụ tatthoi đang xem cái đầu em Fe, chứ không phải là úp mặt vô đó, quay lưng ra đường làm cái việc tế nhị kia đâu kụ nhé :))) )

Chỉnh sửa cuối:

Heosua_HN

Xe điện
Phải nói là em Fe này vẫn quá chất, em tý toáy chạy một vòng săm soi, đến cả quả đồng hồ đo độ nghiêng cũng vẫn còn nguyên, chỉ trừ nước da em xót xa nhiều cùng sương gió, chắc cũng phải sớm vào thẩm mỹ viện thôi kụ Arsenal nhỉ

Chất là chất đến cả cái nẹp cửa hậu, cái này đợt vác Fe về em thấy của em bị nát, gãy mấy đoạn nên tháo ra vứt luôn, ai dè đến giờ vẫn chưa thấy ai còn, dù chỉ là một mẩu, còn đây kụ ý nguyên cả thanh hịn dư lày :-s

Liệu nguyên mẫu dư lày (2 thanh nẹp trong) có chế được không các cụ nhỉ?

Heosua_HN

Xe điện
Từ biệt các kụ, em bước chân lên con đường Kách Mệnh, Tân Trào em thẳng tiến

Một lần nữa em xin cảm ơn tấm thịnh tình, hẹn sớm có dịp tái nạm các kụ tatthoi và Arsenal nhé :bz

Arsenal85

Xe máy
Hehe, kụ nóng quá, cho em nghỉ xả hơi chút chút đã chứ :P

Chi tiết độc hành ký sự em xin tà tà trong thời gian chờ công lực phục hồi sau một số nội thương, giờ em xin tạm ủn mấy tấm gọi là đây ạ

Cái này là tam tửu ngẫu hứng ký, gọi là đánh đu với may rủi, lặng lẽ lên tới nơi em mới hú các kụ tatthoi và Arsenal, may xế các kụ ý đều đang ở loanh quanh gần đó, thế có gọi là có duyên được không các kụ nhỉ :D

Cái này là nước ấu tẩu, em tạm gọi vậy chứ chịu không hiểu đây là nước luộc, hay nước ninh nhừ, hay ép chất ấu tẩu dư lào, dưng có lẽ nhờ cái này chan với cồn mà em cầm cự được với 2 kụ ý cũng kha khá đấy ợ (chưa kể các kụ ý đã bị vật mấy trận trước khi em đến rồi, đến muộn thế mà hay, kaka :P). Các kụ tatthoi và Arsenal khai sáng cho em về món này với nhé.:">

Cụ khiêm tốn quá, em thấy tửu lượng của cụ cao lắm đấy chứ. Còn về cái nước đen đen kia nôm na là nước luộc củ ấu tẩu thái lát để ở đĩa đó ạ.

_HaTroc_

Xe điện
Chúc cả nhà năm mới 2013 sức khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành đạt !!!(b)