Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (tầng thứ 2)

otodalat

Xe máy
Chào bác ợ! Em đã rất muôn được diện kiến bác mà chưa có dịp! Em đang ở 2B Lữ gia F9 ợ! Mong sớm được gặp các bác để giao niu!
Ủa vậy mấy hôm trước e có thấy con fe màu đỏ mà không bít có phải của bác Minhcuong không nhỉ. số cầm tay của e là 0934792468. và bác cho số của bác nhé để e alo giao lưu ha?

Heosua_HN

Xe điện
Ủa vậy mấy hôm trước e có thấy con fe màu đỏ mà không bít có phải của bác Minhcuong không nhỉ. số cầm tay của e là 0934792468. và bác cho số của bác nhé để e alo giao lưu ha?
Ớ... em fe màu đỏ em tưởng của bác Vương trên ý mà bác ơi... :D

minhcuong400

Xe tăng
Em có số của cụ rùi nhé! Ở H nội em cũng chưa có FE màu đỏ đâu =P~! Em chỉ được đi cái xe có biển màu đỏ thui....ợ ! Em cũng mong được sớm gập cụ để được giao niu, ọp ẹp với các cụ FE ở Đalat!

otodalat

Xe máy
Ớ... em fe màu đỏ em tưởng của bác Vương trên ý mà bác ơi... :D
m có số của cụ rùi nhé! Ở H nội em cũng chưa có FE màu đỏ đâu =P~! Em chỉ được đi cái xe có biển màu đỏ thui....ợ ! Em cũng mong được sớm gập cụ để được giao niu, ọp ẹp với các cụ FE ở Đalat!
Thế mà em cứ nghĩ xe cụ bác minhcuong. hihiii vì thấy mầu đỏ. Bác Heosua co so điện thoại của bác mới mua xe không. Vì e gọi cho bác Vương mà bác í bảo đã bán xe cho khách trên Đà Lạt roài. Hèn gì bữa giờ e thấy nó chạy trên Đà Lạt mấy lần. Đang tìm hiểu để xin giao lưu. hihihiii

Chỉnh sửa cuối:

Heosua_HN

Xe điện
http://i1071.photobucket.com/albums/u510/minhcuong400/80bd5c42.jpg
Paparazi chính hiệu! Đố các cụ biết cụ này kiếm cái gì vậy?
Trông giống mấy đồng chí hay chạy theo khách thấp phương ở đền chùa lắm cụ ạ ;))

Ơ mà HN có fe đỏ của chimlacdan mà cụ ơi.

@otodalat: hôm nay phải gắng chạy đi chuyển cho bác mấy thứ kia mới được. Cơ mà em không có số đồng chí mua fe của bác Vương đâu ạ. Đợt sau mà nghía thấy, bác thử làm Tu Fắt Tu Fu zi ớt nhé :P

Heosua_HN

Xe điện
Em ủn giúp bác otodalat mấy cái pic để cả nhà cùng chém nhé :P

Đứng một mình

Đọ dáng với Túc Son nào

Đại bàng tung cánh :P

Nhìn trực diện, hầm hố ra phết các bác ạ

Chỉnh sửa cuối:

feroza_hb

Xe tăng
Họ nhà Fe dạo này chém gió ào ào vui phết nhẩy? Fe nhà tớ dạo này chết dí ko dám ra mưa vì kính lái xử lý rồi mà dột sũng nước, đi mưa chỉ sợ hỏa hoạn. Tớ đang tìm giải pháp điều trị đây...phù...AE chém gió về vấn đề giải pháp tí...tiết lộ bí quyết...cho Fe nhà Tớ có cơ hội dầm mưa...như xưa.

_HaTroc_

Xe điện
Nhà mềnh dạo nì vắng vẻ quá ta....

otodalat

Xe máy
Được sự giúp đỡ nhiệt tình của ae nhà họ Fe ngoài Bắc nhất là bác Heosua và sau nhiều ngày đợi chờ thì hôm nay món quà đầu tiên đã cập cảng hàng không Đà Lạt để lấp vào những chỗ khiếm khuyết trên cơ thể vợ 2 của e. hihihihihi.
Trước khi em í mông má

Sau khi em í làm đẹp nhìn mặt tiền sáng sủa hẳn ra

Nhìn sao mà long lanh thế

Sau một hồi chạy đường đèo dốc........Không sao chắc e ý đang mệt nên chóng mặt

Đố các bác biết độ cân bằng trên xe gio như thế nào. hihihihi

Kết luận hay hài lòng với tất cả những gì mình đang có và sẽ có. Vì có còn hơn không các bác nhẩy.

Chỉnh sửa cuối:

feroza_hb

Xe tăng
Được sự giúp đỡ nhiệt tình của ae nhà họ Fe ngoài Bắc nhất là bác Heosua và sau nhiều ngày đợi chờ thì hôm nay món quà đầu tiên đã cập cảng hàng không Đà Lạt để lấp vào những chỗ khiếm khuyết trên cơ thể vợ 2 của e. hihihihihi.
Trước khi em í mông má

Sau khi em í làm đẹp nhìn mặt tiền sáng sủa hẳn ra

Nhìn sao mà long lanh thế

Sau một hồi chạy đường đèo dốc........Không sao chắc e ý đang mệt nên chóng mặt

Đố các bác biết độ cân bằng trên xe gio như thế nào. hihihihi

Kết luận hay hài lòng với tất cả những gì mình đang có và sẽ có. Vì có còn hơn không các bác nhẩy.
Hê hê. Đồng hồ đo đô căn bằng của fe nói chung là nó mòn cái đinh chốt định vị quả cầu phía trong nên nó chạy tứ lung tung đấy Cụ ạ. Đồng hồ đo cân bằng Fe nhà mình cũng ko tránh khỏi, đã tự xử lý và tạm ổn dồi, có điều cái đinh định vị hơi dài nên thi thoảng bị kẹt. Cụ cho ý kiến về lazang và trợ lực có đi kèm đồng hồ xem nào.

tinteu

Xe buýt
Hehehehehhe hàng đấy nó vẫn đang nằm nguyên trong xe của em lúc để vào thế nào thì giờ nó vẫn vậy

Heosua_HN

Xe điện
Hehehehehhe hàng đấy nó vẫn đang nằm nguyên trong xe của em lúc để vào thế nào thì giờ nó vẫn vậy
Hehe, nó bị rút ruột từ cách đây vài hôm rồi bác ạ, giờ này chắc đang hướng nắng gió Đà Lạt rồi.

@otodalat: em chỉ làm công chuyên chở thôi, bác phải đặc biệt có nhời với bác feroza_hb ý ạ. Bác cố gắng thu xếp rồi tháng 10 ra chém với nhà ta nhé.

Tranh thủ chiều cuối tuần loay hoay hí hoáy, giờ đây đồng hồ đo độ nghiêng của em đã hoạt động bình thường. Xin phép cả nhà có gì tầm trưa trưa em pốt hình thực tế tét hàng nhé :D

Tranh thủ thả hàng không bác tinteu lại kêu em chém gió, hehe

Chỉnh sửa cuối:

Heosua_HN

Xe điện
Kính thưa cả nhà, đây là sản phẩm sau khi hoàn thiện ạ

Cầu vượt trên Thăng Long Nội Bài độ dốc ít, các bác thông cảm :P

Heosua_HN

Xe điện
Dốc này dựng hơn một chút ạ, dư lày có phải là 2x 10 = 20 độ không các bác ơi :P

Toàn cảnh Fe trên dốc nhé

Chỉnh sửa cuối: