Hưởng tuần trăng mật ở resort Vinperl Nha Trang có phù hợp không?

HaiHuyMinh

Đi bộ
Có 20tr thì đi được không mấy thím ơi hehhee. để dành được có từng đó, định dắt vợ sắp cưới đi 1 chuyến trước đã, sang năm mới cưới lận hehehe

MinhNhiTam

Xe đạp
Có 20tr thì đi được không mấy thím ơi hehhee. để dành được có từng đó, định dắt vợ sắp cưới đi 1 chuyến trước đã, sang năm mới cưới lận hehehe
Úi dời, 20tr thì đi thả ga đi má ơi, dư luôn, đi NT rẻ lắm, mình đi chắc mất tầm chưa đến 10tr ở sướng, ăn sướng

Chỉnh sửa cuối:

DiemMang

Đi bộ
Vợ chồng bạn từ HN vào thì tốn vé máy bay và chi phí khá tốn nên khuyên bạn tìm chỗ ăn ở phù hợp tí, ví dụ như bạn book ks qua các cty đặt chỗ cho như vậy giá cả cũng sẽ rẻ hơn, mình cũng thoải mái nữa.

TrieuVan258

Đi bộ
Tháng sau mình lấy chồng rồi, nhà mình ở HN vc mình đang dự tính đi trăng mật ở Nha Trang, ở khoảng 2 ngày trên Vinpearl và 1 ngày ở Hòn Tằm, không biết 2 resort bên ấy thế nào? Có ai đi chưa cho xin cái review và giá cả ạ.
Thấy ở đây bà con đi Phú Quốc nhiều ghê, mà em ở xa quá ko có điều kiện ra tít dưới ấy, chỉ đi tới miền trung được thôi.
:D Trước em đi Nha Trang nhớ có khu Ba Hồ chơi cũng vui lắm, nếu dy thì nên đến đó luôn, hoang sơ rừng núi sông suối đầy đủ. Lần đo đi ko có phòng ở, phải ở nhà trọ chất lượng kém ác , lần này đặt phòng riêng trước có giảm giá tốt :D

http://www.yesgo.vn/vi/khach-san/nha-trang/vinpearl-resort-nha-trang-8230.html

Chỉnh sửa cuối: