Hướng dẫn tự lắp đặt hệ thống nghe nhạc lossless và xem phim HD trên ô tô

TVPL

Xe container
có gì cụ hú e với nhé, tks cụ
Đúng là nó vẫn bị timeout khi mount cái bài Tango Tím từ My PassPost của cụ thật...
Bản fix đây, lần đầu có thể 2 phút sau mới thấy thông báo, kệ nó ah, em cho nó chờ hẳn luôn 2 phút nữa để mount ổ cho chắc ... :D
ver 1.2.2 đây ah: https://www.fshare.vn/file/6FC8RX5J3J5T
Các cụ làm như sau:
1- Disable hoặc unInstall cái script cũ:
- vào Home/System/Settings/Add-ons/My add-ons/Services/TVPL-Tu dong phat lai v1.2.1
- Disable hoặc Uninstall nó đi
2- Install from zip cái file TVPL.autoResume-v1.2.2.zip em upload trên kia
3- Check giúp em xem nó chạy thế nào ah
Cụ o_to_ghe, fusionvie vào test giúp em nữa nhá, tks !

Đúng là nó vẫn bị timeout khi mount cái bài Tango Tím từ My PassPost của cụ thật...
Bản fix đây, lần đầu có thể 2 phút sau mới thấy thông báo, kệ nó ah, em cho nó chờ hẳn luôn 2 phút nữa để mount ổ cho chắc ... :D
ver 1.2.2 đây ah: https://www.fshare.vn/file/6FC8RX5J3J5T
Các cụ làm như sau:
1- Disable hoặc unInstall cái script cũ:
- vào Home/System/Settings/Add-ons/My add-ons/Services/TVPL-Tu dong phat lai v1.2.1
- Disable hoặc Uninstall nó đi
2- Install from zip cái file TVPL.autoResume-v1.2.2.zip em upload trên kia
3- Check giúp em xem nó chạy thế nào ah
Cụ o_to_ghe, fusionvie vào test giúp em nữa nhá, tks !
vâng, tks cụ
e test mấy lần liền, thấy ok rồi nhé cụ

ntc005

Xe máy

A đây các cụ ak . e thao mên dò mai mà ko dc chan kích hoat aux.
Aux . ali . ari . asgl thì e thấy zui .
Cụ tháo hẳn ra thì dò khó lắm. Cụ cứ để nguyên, bật điện lên, chuyển chế độ AUX, sờ sờ chỗ nào nó kêu ù ù ở loa mà volum có tác dụng thì cắm cho nó cái tụ 4,7MF là ok. Cần tìm 2 chỗ (thường là gần nhau) vì là tín hiệu stereo. Em mò chế AUX cho các loại đài đĩa đều thế, đỡ mất công lần mạch mà nhanh.

fusionvie

Xe điện
Okie cụ, em chờ mấy cụ kia phản hồi tiếp xem còn tình huống nào không ah.
Híc, cháu đợt này chẳng có thời gian vọc, cái bản 2.1 của cụ vẫn chạy ngon nên cháu chưa vội ạ.

ngochoangimsat

Xe tăng
Rơi giấy tờ Đào Ngọc Hoàng:
Kính gửi các cụ, các mợ!
Vào ngày 04/06/2016 (thứ 7) trong khoảng 14h-18h trên đường từ phà Tuần Châu về phố Phan Đình Giót Hà nội. Cháu đi trên xe khách biển số 29B-120.59 có đánh rơi một ví, trong đó có một bằng lái Ô tô + Mô tô mang tên Đào Ngọc Hoàng; một thẻ tín dụng Visacard mang tên Đào Ngọc Hoàng, Một thẻ master card mang tên Nguyễn Thị Vân Anh và một chứng minh nhân dân mang tên Đào Ngọc Hoàng.
Vậy ai có thông tin hoặc nhặt được làm ơn cho cháu chuộc lại, xin cảm ơn và hậu tạ.
Cháu hy vọng với xác xuất 1/90.000.000 trên này, cháu có một cơ may tìm được giấy tờ của mình. Cụ mợ nào nhặt được cháu cũng xin biếu luôn khoản tiền trong ví và chỉ xin lại giấy tờ thôi ạ. Làm lại giấy tờ bây giờ phức tạp và mất thời gian quá.
Cháu biết khu này các cụ qua nhiều, mỗi người giúp cháu một tay chia sẻ bài này qua face của các cụ giúp cháu một lần với. Từ ngày qua OF chưa dám nhờ ai cái gì nhưng cái này quan trọng với cháu

TVPL , lairai , tungvv , vivacious , Mazda_TayBac ...

Chỉnh sửa cuối:

TVPL

Xe container
Kính gửi các cụ, các mợ!
Vào ngày 04/06/2016 (thứ 7) trong khoảng 14h-18h trên đường từ phà Tuần Châu về phố Phan Đình Giót Hà nội. Cháu đi trên xe khách biển số 29B-120.59 có đánh rơi một ví, trong đó có khoảng 3tr tiền mặt, một bằng lái Ô tô + Mô tô mang tên Đào Ngọc Hoàng; một thẻ tín dụng Visacard mang tên Đào Ngọc Hoàng, Một thẻ master card mang tên Nguyễn Thị Vân Anh và một chứng minh nhân dân mang tên Đào Ngọc Hoàng. Ngoài ra còn một vài đồng bạc đô la lẻ.
Vậy ai có thông tin hoặc nhặt được làm ơn cho cháu chuộc lại, xin cảm ơn và hậu tạ.
Cháu hy vọng với xác xuất 1/90.000.000 trên này, cháu có một cơ may tìm được giấy tờ của mình. Cụ mợ nào nhặt được cháu cũng xin biếu luôn khoản tiền trong ví và chỉ xin lại giấy tờ thôi ạ. Làm lại giấy tờ bây giờ phức tạp và mất thời gian quá.
Cháu biết khu này các cụ qua nhiều, mỗi người giúp cháu một tay chia sẻ bài này qua face của các cụ giúp cháu một lần với. Từ ngày qua OF chưa dám nhờ ai cái gì nhưng cái này quan trọng với cháu

Hôm qua em nhìn thấy cái thông báo rơi giấy tờ này, không ngờ đó là cụ. Xin chia buồn & chúc cụ may mắn, tìm lại được giấy tờ ah !

TVPL

Xe container
Cháu chơi ngon rồi các cụ ợ

Nét phết, cụ dùng đường AV hay HDMI thế ?
Lấy nguồn qua chỗ cắm tẩu trên xe cụ hơi vướng, cụ xem có phương án độ giấu vào trong không ah ?

JuniorTrader

Xe hơi
Nét phết, cụ dùng đường AV hay HDMI thế ?
Lấy nguồn qua chỗ cắm tẩu trên xe cụ hơi vướng, cụ xem có phương án độ giấu vào trong không ah ?
Cháu đợi cụ Fusionvie hàn hộ cái mạch nguồn là giấu hết chả hở cái giề cụ ợ. Cắm 3.5 chuyển rca lấy hình thôi, dvd nhà cháu ko có cổng hdmi

southernvn

Xe hơi
Hình gì cụ êi, cháu lắp vào xe lâu gòi, nhìn thì chẳng thấy gì, vì Pi cháu để trong hộp tỳ tay, ảnh dưới là đang mở mkv từ hđ thông qua Pi đới.

Cụ cho em thông tin mua thảm taplo cho new sorento 2014 này với ;) em có mua rồi nhưng có vẻ không chuẩn và đẹp như của cụ

fusionvie

Xe điện
Cụ cho em thông tin mua thảm taplo cho new sorento 2014 này với ;) em có mua rồi nhưng có vẻ không chuẩn và đẹp như của cụ
Cháu mua lâu rồi nên không lưu số dt, cụ hỏi cụ JuniorTrader xem, cụ ấy mới mua loại có chữ thêu Sorento thì phải. Còn New Sorento của cháu là tự thêu theo tinh thần DIY :D

Chỉnh sửa cuối:

tungvv

Xe tải
Kính gửi các cụ, các mợ!
Vào ngày 04/06/2016 (thứ 7) trong khoảng 14h-18h trên đường từ phà Tuần Châu về phố Phan Đình Giót Hà nội. Cháu đi trên xe khách biển số 29B-120.59 có đánh rơi một ví, trong đó có một bằng lái Ô tô + Mô tô mang tên Đào Ngọc Hoàng; một thẻ tín dụng Visacard mang tên Đào Ngọc Hoàng, Một thẻ master card mang tên Nguyễn Thị Vân Anh và một chứng minh nhân dân mang tên Đào Ngọc Hoàng.

Khổ thân cụ, muốn giúp cụ nhưng em lại ở miền Trung nên ko có cơ hội rồi. Mọi người share giúp cụ Hoàng với đi.

phuonghoanglua

Xe đạp
đi xe mà nghe nhạc Lostet thì phiêu lắm các bác ợ

JuniorTrader

Xe hơi
Cháu search trên gúc gồ nhiều lắm cụ ợ. Lâu rồi chả nhớ mua của ai, cái của cháu mỏng, 320k