Hướng dẫn sử dụng và bảo trì bảo dưỡng xe Lacetti nhập

babyusb

Xe hơi
Website
www.avatelecom.vn
Cụ phải cương quyết vào một chìa mà mất thì xe Cụ toi luôn, Cụ phải giữ chìa hơn giữ xe ý chứ, xe em hai chìa mà vẫn sợ nè. Xe này làm lại chìa khó lắm nghe đâu báo 400$ mà chờ mất 30-45 ngày cơ.:'(
EM có lang thang đọc được của 1 cụ nhu sau nếu mất khóa, hay khóa hết pin chế độ mở AUTO hỏng mà muốn mở máy nổ được:

Cụ nào mất khoá từ thì có thể mang cái khoá còn lại ra thợ khoá chế lấy một cái chìa khoá tương tự (Làm luôn trước khi mất nhé chứ mất rồi lấy cái gì mà làm) cái chìa khoá gập của xe, sau đó thử cách đó xem sao, có khi lại là giải pháp tạm thời.

Vẫn đề nổ được cụ ạ. Cụ mở hướng dẫn bản tiếng Anh ra, nó có hướng dẫn chi tiết đó. Em thì chưa làm thử, nhưng khả năng là thế này:
- Cắm chìa khoá vào mở cửa chính bên lái
- Tìm một cái tuốc nơ vít nhỏ 2 cạnh
- Lật cái chỗ để gạt tàn thuốc lá ở dưới phanh tay, có một nắp đậy nhỏ khoảng 1 cm2 hình vuông, dùng tuốc nơ vít cậy nó lên thì thấy một cái lỗ.
- Cắm chìa khoá xe vào cái lỗ đó
- Đạp phanh và đề nổ như bình thường

Chỉnh sửa cuối:

babyusb

Xe hơi
Website
www.avatelecom.vn
Hôm nay em mới biết là khi ra khỏi xe chỉ cần sờ vào cái tay nắm cửa là nó khóa xe:21: Quê quá(k). Mọi khi toàn phải thò tay vào túi bấm choét choét. Lại ngồi ghen với em FT có mà em nhà mình lại không mới chết chứ:21:. Thảo nào trước có cụ bảo xe này có cảm biến vân tay :21:
Thỉnh thoảng lại khám phá ra một cái mới của xe, vui phết các cụ ạ(b)
Em báo cáo là đọc đc tin này lúc 19h45 06/11/09 đã cùng vợ test thử nó khóa được thật (b)

Anthq

Xe tăng
The use of DEXRON®-VI premium transmission fluid, which has a more consistent viscosity than similar fluids on the market, further improves durability and shift stability, resulting in improved torque transfer and shift performance. As a benefit to consumers, there is no need to replace the fluid over the life of the transmission

Với việc sử dụng loại dầu hộp số cao cấp DEXRON®-VI, loại có độ nhớt bền hơn các loại dầu tương tự trên thị trường, giúp cải thiện hơn nữa độ bền và độ ổn định của việc chuyển đổi số, dẫn đến việc truyền momen xoắn và hiệu suất truyền động được cải thiện. Về lợi ích mang lại cho người sử dụng, không cần phải thay dầu trong suốt vòng đời của hộp số
Nghe thì có vẻ hay cụ ạ, nhưng không có nghĩa là không phải thay, mà ý nghĩa sâu xa của nó là khi cần thay là phải thay cả hộp số :102::102::102:. Bọn tư bản nó có cho ai ăn không cái gì bao giờ đâu?
Các bác gara nhà ta giờ toàn chơi bài tháo cạc te hút dầu để thay 1 cách tiết kiệm :21::21::21:

tuanminh7682

Xe máy
anh lacetti 2009 gửi cho em một bản hướng dẫn sử dụng bằng tiếng anh với, hôm trước em down xuống rồi nhưng máy em bị virus nên phải cài lại, mail của em là tuanminh7682@gmail.com, em cám ơn

bs.rocky

Đi bộ
Mấy bác ơi, mình mới mua LAC, chẳng hiểu mấy. Bác nào có bảng hướng dẫn tiếng Anh giúp mình với bs.rocky@yahoo.com

Mai Bach

Xe máy
Gửi bạn bs.rocky bản hướng dẫn sử dụng xe bằng tiếng Anh :69:

bs.rocky

Đi bộ
cám ơn bạn MaiBach rất nhiều!

bvhadelpiero

Xe lăn
giúp mình với...

chào các bác trong diễn đàn, mình đăng ký đã lâu nhưng giờ mới kích hoạt được, các bác giúp mình gửi cho mình xin 1 bản catalog tiếng Anh lacceti cdx nhá, mình cảm ơn các ban rất nhiều
mail của mình là br7578@yahoo.com hc habv_vtn1@vnpt.com.vn

Chỉnh sửa cuối:

bvhadelpiero

Xe lăn
Alo alo

có bác nao biết mua lốp sơ cua cua lacceti ở đâu k? loại nào ma lắp vừa ở cốp sau ma k bị phồng ấy, e đi tìm ma chưa có phải mua tạm loại dầy, lắp vào nó cứ bị phồng cái nỉ phía sau lên bực mình we, cảm ơn các bác nhìu nhìu

tetsu

Xe tăng
có bác nao biết mua lốp sơ cua cua lacceti ở đâu k? loại nào ma lắp vừa ở cốp sau ma k bị phồng ấy, e đi tìm ma chưa có phải mua tạm loại dầy, lắp vào nó cứ bị phồng cái nỉ phía sau lên bực mình we, cảm ơn các bác nhìu nhìu
cụ chèn thêm miếng xốp dày tầm 5cm bên dưới là ngon, nhìn như gin:21:(b)
99% các cụ đi Lac nhà mình làm thế:21:

bvhadelpiero

Xe lăn
thank....

cảm ơn bạn maibach rất nhìu, mình mớinhaanjj được mail rùi, vui quá