Hướng dẫn sử dụng và bảo trì bảo dưỡng xe Lacetti nhập

sepbu

Xe điện
Cụ có mua xe dùng rồi không
em chỉ cho

freshair

Xe tải
Website
www.facebook.com
Các cụ ơi, cái xe của em (Lacetti CDX) mấy hôm nay có hiện tượng lạ (thỉnh thoảng lại xuất hiện chứ không phải thường xuyên) là sau khi đi được một thời gian thì hệ thống điều hòa không thổi ra hơi lạnh nữa mà chỉ còn gió bình thường, phải tắt may đi và khởi động lại thì mới hoạt động bình thường. Cuối tuần này có khi phải mang sang chỗ cụ vietvoiz kiểm tra mới được.

Mr Bo

Xe hơi
cụ có nhầm bấm vào nút AC không? và trên đèn có báo gì không? cái dòng này bị lỗi gì là hiện lên màn hình hết mà

freshair

Xe tải
Website
www.facebook.com
cụ có nhầm bấm vào nút AC không? và trên đèn có báo gì không? cái dòng này bị lỗi gì là hiện lên màn hình hết mà
Bấm nhầm thì còn nói làm gì nữa hả cụ? :D. Chắc chắn là em không bao giờ nhầm lẫn về các chế độ trên xe. Hơn nữa đây là đang đi trên đường thì nó chuyển từ không khí lạnh sang không khí bình thường mà.
Em vừa được cụ vietvoiz tư vấn có thể là do cảm biến nhiệt độ hoặc gaz có vấn đề. Cuối tuần em mang xe sang đấy rồi về cập nhật lại tình hình cho các cụ nhé.

New_Carens

Xe điện
Các cụ cho em hỏi cái màn LCD của xe SE nguyên bản có đấu camera lùi vào được không ạ? hay phải làm cả bộ luôn. Giá rổ, xuất sứ và làm ở đâu các cụ làm phúc bảo em với ạ, nhà em ở trên rừng nên cái gì cũng phải hỏi, các cụ thông cảm.

vuchung1

Xe buýt
Đã có cụ nào trông thấy hay sở hữu 1 em CDX số sàn chưa ạ? Em hỏi đại lý nhập xe thấy bảo cả trăm con nhập về VN mới có 1 con số sàn, em thèm con CDX số sàn quá cơ mà chả biết mua ở đâu.
Quả thật CDX mà số sàn thì hiếm thật đấy, option đủ cả lại giải quyết được nhiều vấn đề, tiết kiệm đuợc cơm vừa khỏe xe...E dự rằng hiện dòng này tuyệt chủng rùi cụ ah nhưng nếu cụ nhiệt tình thì cụ cứ đến e, e sẽ dẫn cụ vào viện bảo tàng nhà e để cụ tận mắt sở thị (khuyến cáo đi xem ko được mang máy ảnh vào vì sản phẩm đã được đăng ký bản quyền)

Kobe

Xe tải
Các cụ cho em hỏi cái màn LCD của xe SE nguyên bản có đấu camera lùi vào được không ạ? hay phải làm cả bộ luôn. Giá rổ, xuất sứ và làm ở đâu các cụ làm phúc bảo em với ạ, nhà em ở trên rừng nên cái gì cũng phải hỏi, các cụ thông cảm.
Kụ vào đây tham khảo ợ

New_Carens

Xe điện
Kụ vào đây tham khảo ợ
Cảm ơn cụ, nhưng vấn đề em hỏi là có đấu được camera vào cái màn LCD sẵn có của LAC SE không cụ ạ. Nếu lắp được thì tiện quá, lại đỡ được tiền mua màn LCD.

Mr Trong

Xe máy
Có cụ nào cần bản hướng dẫn lac tiếng việt ko?

Mr Trong

Xe máy
Cụ ơi em có hẳn bản bàng tiếng việt đấy có lấy ko em vol cho

vuchung1

Xe buýt
Cụ ơi em có hẳn bản bàng tiếng việt đấy có lấy ko em vol cho
Kụ ơi cái bản này nếu xuất bản từ tháng 10 năm 09 thì chắc kụ thu về cả mớ. Còn giờ thì là hàng tồn kho mất chìa khóa rùi kụ ợ

anhvt77

Xe tải
Các cụ cho Em hỏi, Em di LAC SE được 18.000km. Mấy ngày hôm nay đèn báo ABS tự dưng báo sáng, tắt máy rồi nổ lại thi nó mất nhưng đi khoảng 10m thi nó lai sáng. Tưởng bị bó phanh nhưng không phải vi E đã thử xuống đẩy và thả trôi xe vẫn trôi bình thường. Đã có cụ nào gặp phải sự cố như E ko? Các cụ có kinh nghiệm gi thi từ vấn cho E cái,......
Voka các cụ!

Chỉnh sửa cuối:

ototuche

Xe hơi
chào các anh! tôi vừa mới mua xe LacCDX cho tôi hỏi mua lốp dự phòng đâu thi "ngon bổ rẻ" ở HN

Mr Bo

Xe hơi
Các cụ cho Em hỏi, Em di LAC SE được 18.000km. Mấy ngày hôm nay đèn báo ABS tự dưng báo sáng, tắt máy rồi nổ lại thi nó mất nhưng đi khoảng 10m thi nó lai sáng. Tưởng bị bó phanh nhưng không phải vi E đã thử xuống đẩy và thả trôi xe vẫn trôi bình thường. Đã có cụ nào gặp phải sự cố như E ko? Các cụ có kinh nghiệm gi thi từ vấn cho E cái,......
Voka các cụ!
cụ ra gaza kiểm tra lại hệ thống phanh . . . . bị lỗi phanh rồi

anhvt77

Xe tải
cụ ra gaza kiểm tra lại hệ thống phanh . . . . bị lỗi phanh rồi
Báo cáo cụ là E đã mang ra gaza kiểm tra rồi, phanh không bi sao cả, các bác thọ­ bó tay roài
Ai có cao kiến gì giúp Vọ­ 2 E cái.
Vodka các cụ!

New_Carens

Xe điện
Các cụ ơi, sau khi tắt máy khóa cửa có 1 cái đèn đỏ nó nhấp nháy trên mặt taplo là đèn gì đấy ạ, nhà cháu mới lấy LAC SE lần đầu đâm ra không hỉu, nhờ các cụ thông tỏ về mặt kỹ thuật chỉ bảo giùm ạ. Đa tạ các cụ.

mutd

Xe hơi
Cái đèn đó nó báo là hệ thống chống trộm đã được kích hoạt, cụ có thể vứt xe đó đi chơi được rồi.
Cụ bấm khóa 1 lần thì nó đỏ nhưng chưa nhấp nháy, sau 30 giây nó sẽ nháy đều đặn có nghĩa là các cửa đã khóa, mọi thứ ngon và trộm đập cửa là hú thôi :). Nếu muốn nó nháy đều ngay thì cụ bấm khóa cửa 2 lần. Trong trường hợp nó nháy nhanh liên tục nghĩa là cửa nào đó của cụ chưa được khóa.

Gobig2006

Xe đạp
Đã có cụ nào trông thấy hay sở hữu 1 em CDX số sàn chưa ạ? Em hỏi đại lý nhập xe thấy bảo cả trăm con nhập về VN mới có 1 con số sàn, em thèm con CDX số sàn quá cơ mà chả biết mua ở đâu.
Em đang sở hữu 1 em số sàn CDX đây cụ ợ. Trước là em phải đặt bác sâu chờ 1 tháng mới có. Đúng là bây giờ nó không nhập CDX số sàn nữa cụ ợ.